ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] SPEC OPS: THE LINE (REPACK|ENG|2012|4.07GB) ONE2UP DIRECTLINK

SPEC OPS: THE LINE

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Action, Adventure
    Developer: Yager
    Publisher: 2K Games
    Release Date: 29 Jun 2012

พระเอกของเราและลูกทีมในหน่วย Delta Force ได้รับภารกิจแทรกซึมเข้าไปในดูไบ เพื่อช่วยเหลือผู้พัน John Konrad ที่ติดอยู่ในเมือง ที่ก่อนหน้านี้เปรียบเสมือนสวรรค์กลางทะเลทราย แต่ต้องกลับกลายเป็นนรกทันทีเมื่อถูกพายุทรายที่ใหญ่ ที่สุดในประวัติศาสตร์ของ มนุษย์ชาติถล่มจนไม่เหลือชิ้นดี
    เหล่าผู้ก่อการร้ายย่อมไม่รีรอที่จะใช้สถานการณ์เช่น นี้จัดการเรื่องเลวๆ ของตัวเองให้เป็นที่ประจักษ์ทันที และหน่วยทหารราบที่ 33 ของ ผู้พัน John Konrad ที่ส่งมาก่อนหน้า ก็เกิดแตกคอกันเองจนทำให้เรื่องราวสับสนอยู่พอสมควร แถม CIA ก็ยังเข้ามาพัวพันด้วยทำให้เรื่อง ยิ่งซับซ้อนหนักเข้าไปอีก พระเอกของเรา Martin Walker และลูกทีมจึงจำเป็นต้องสวมบทบาทผู้สะสาง? ปัญหาทั้งหมด เพื่อเปิดเผย ความจริงที่พวกเขาคาดไม่ถึงด้วยตัวของพวกเขาเอง แต่ด้วยความเป็นมนุษย์ ในระหว่างภารกิจอันแสนหฤโหดนี้ทีมของ Walker ก็ต้อง เจอกับปัญหาภายในซะเอง
    • Minimum System Requirements
    • Processor: Intel Core 2 Duo @ 2GHz / AMD Athlon 64 X2 Equivalent
    • Memory: 2 GB RAM
    • Video Memory: 256 MB
    • Video Card: NVIDIA GeForce 8600 / ATI Radeon HD 2600XT
    • Sound Card: DirectX Compatible
    • Hard Disk Space: 6 GB
    • Recommended System Requirements
    • Processor: 2.4 GHz Quad Core processor
    • Memory: 3 GB RAM
    • Video Memory: 512+ MB
    • Video Card: NVIDIA GeForce 9800 GTX/ATI Radeon HD 4850
    • Sound Card: DirectX Compatible
    • Hard Disk Space: 10 GB free
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 5 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. ลงเกมส์ตามปกติ
    4. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05

Password : LINK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ กำลังหาอยู่พอดีเลย

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    อยากได้ แต่หาโหลดไม่ได้ มีแต่ไฟล์หาย ดีนะมีคนเอามาอัพใหม่เลยเล่นได้ชิวๆเลย เจิมให้ครับ เดี๋ยวจะเอารูปมายืนยันให้นะครับ

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    มายืนยันคร้าบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลงแล้วมันมีไฟล์เกมอยู่แต่เข้าไป ไม่มีตัวลง มี 3 ไฟล์ แต่ไม่มีตัวลงเกมเลย รบกวนหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เจิมครับเกมนี้ผมเล่นจบแล้วสนุกมากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เจิมๆ ๆ ๆ ครับบบบ

Tags for this Thread