ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903

จะไปพัทยาครับบ : D

วันที่ 29 เมษายน . ผมจะไปเที่ยวพัทยา . ผมอยู่นครสวรรค์ ต้องนั่งรถตู้ไปกรุงเทพแล้วนั่งรถต่อไปพัทยา
    อาจจะพักที่พัทยากลางง . แล้วไปเล่นน้ำที่เกาะล้าน '

สิ่งที่อยากจะถามคือ อยากถามที่เที่ยวต่าง ๆ ครับ บริเวณพัทยากลาง หรือไม่ใกลมาก
    ที่เที่ยวกลางคืนด้วยนะครับ ขอเด็ด ๆ ' แต่แบบไม่ต้องแพงมากนะ 5555
    แล้วก็อาหาร. ที่ถ้่าไปพัทยาแล้วต้องกิน . แบบพื้นเมือง ^^

แนะนำมาให้หมดเลยนะครับ ตลงตลาด
    เอ้อ ! . ที่พักถูก ๆ ด้วยนะครับ เกือบลืมมม '

เพื่อน ๆ แนะนำแผนให้ด้วยนะครับ ประมาณว่า เวลานี้เที่ยวนี้ เวลานู้นเที่ยวนู้นน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ขั้นต่ำที่เกาะล้านก็ คืนละ 800 อยู่ได้ห้องละ 2 คน
    ขั้นต่ำที่พัทยา ก็ 1000 นึง 2คน เหมือนกัน
    เดินหาอย่างนานกว่าจะได้ พอดี ปีที่แล้วไปครั้งแรก เลยไม่รู้ช่องทาง ว่ามีที่พักถูกๆอีกมั้ย
    ไม่ใช่คนแถวนั้นด้วย
    Hard Core Sex

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ที่เที่ยวในพัทยาก็มี Mimosa,Pattaya Park,Underwater World,เกาะล้าน,
    ถ้าห้างก็มี Central , Ribley (มีของเล่นชั้นบนเยอะ) ,
    จุดชมวิวพัทยา ก็เขา สทร. เลยครับ มีที่เที่ยวมากๆ ครับ
    ลองถามคนแถวนั้นดูก็ได้ (แต่อย่าไปกวนตีนวัยรุ่นน้ะ มันยิงเลยน้ะ 555 พัทยาก็งี้แหละ ) ผมก็เป็นคนพัทยาเหมือนกันครับ
    Rock !!!!!\m/ !!

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ขอดันหน่อย ไม่มีใครตอบเลยยยย TT

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แหลมบาลีฮายครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    พัทยา ปาค*****

ไปสระผู้ใหญ่ ฝรั่งถอดอกโชว์นมเต็มเลย เฟ็ดเฟ่ 555555

ผมก็มีบ้านอยู่พัทยาเหนืออ่ะ

ผมชอบไปบนเขาที่เขาแข่งรถกันครับ ไม่รู้เรียกไรลืม

แต่เกาะล้าน ร้อนมากแต่สวยน้ำใส เห็นเท้า แต่ผมไม่ค่อยชอบที่มันร้อน

เดี๋ยวนี้ทะเลพัทยา ผมนึกว่าคลองน้ำเสีย 5555

ปล.ตอนแรกแม่จะให้ผมเรียนอยู่พัทยาแหละ แต่เด็ก แต่สังคมมันไม่ดี

โจรยังขึ้นบ้านผมเลย รถก็หายทีนึงละ แย่จริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 27th April 2013 เมื่อ 19:47

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    พัทยาได้ข่าวว่าแกงกะหรี่อร่อย+มีมาก ไม่รู้จริงรึป่าวครับ
    ปล.อ้อมแล้วนะ

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3aSiC อ่านกระทู้
    พัทยาได้ข่าวว่าแกงกะหรี่อร่อย+มีมาก ไม่รู้จริงรึป่าวครับ
    ปล.อ้อมแล้วนะ
    จัดไปครับ 5555555555

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    มีนอกเหนือจากนี้ไหมง๊าาาา