ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    มันไม่แปลกหรอกครับ

ถ้าเรายังไม่เห็นอีกมุมมองของอีกคน

ผมก็คุยกับเด็กแบบนี้

ยิ่งถ้าเด็กอีกคนนะ

คุยเรื่องท่าเลย จะเล่นท่าไหน นานไหม อะไรยังไง

สำหรับผมเฉยๆอ่ะ

ผมเป็นคนพูดตรงๆนะ ผมเงี่ยนคือเงี่ยน ผมอยากทำอะไรก็บอกเขา

และผมพูดจริง ทำจริง ครับ

คนนี้ไม่ใช่เมียผมหรอก

แต่เขายอมเป็นเมียน้อยผม = =

อันนี้คนเก่า

อีกคนครับ

ถ้า 14 คือน้องเด็ก ม.2 ใช่ไหม

นั่นมันก็ไม่ใช่เรื่องแปลก

ตอน ม.1 ผมกับเมีย ไม่ได้คุยเฟสนะครับ

คุยกันจริงๆ โทรหากัน คุยเรื่องหื่นๆกันจริงๆเนี่ยหละ

จำได้แค่ เธอพูดว่า อยากโดนหนักๆ ขอมันส์ๆ ก็จัดแต่ ม.1 นั่นแหละ

แล้วผมก็เคยเอารูปนั้นลง jkg และโดนลบไป 555

555+ โอ้ เมียผมก็มาแบบท่านเลย แต่ผมมีคนเดียวนะ
    ชวนกินนมบ้างอะไรบ้าง 5555+
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aun_ อ่านกระทู้

555+ โอ้ เมียผมก็มาแบบท่านเลย แต่ผมมีคนเดียวนะ
    ชวนกินนมบ้างอะไรบ้าง 5555+
    ผมถึงเบื่อพวก โลกสวย

เพราะโลกมันไม่ได้สวยอย่างที่ใครคิด 555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: