อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โหลด อ่านกระทู้
มีใครทำเควส ทุกอันบ้างไหมผมหาเพื่อน ทำทุกอันอยุ่ครับ 5555555555
ผมเล่นกับเพื่อน3คน น่าจะเหลือเควสเดียวที่ไม่ได้ลุยกันให้จบ น่าจะชื่อ Safe Heavenนี่ล่ะมั้ง วกไปวนมาอยู่2เกาะ วุ่นวาย เลยเล่นเควสหลักให้จบแม่มเลย = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ james3000 อ่านกระทู้
ผมก็งง ฉากจบเหมือนกัน แต่ที่งงงอีกอย่างคือ มีหลายคนเลยที่ไม่ตามเราไปด้วย ทำไมเขาถึงไม่ตามไปละคับ งงงง
รู้แค่ผู้จัดการโรงหนังบอกว่า โรงหนังคือทุกสิ่งทุกอย่างที่มันเหลืออยู่ มันไม่อยากทิ้งไป เลยไม่ได้หนีออกมาด้วยอะนะ