ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    รอ รอ รอ อเวนเจอร์มาปี 2015 มาปีเดียวกับ avatar 2 พอดีเลย 555

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    นั่งดูรอเครดิตจบ มันไม่มีห่านไรเลยจริงๆ แค่เป็นฉากโทนี่ บ่นไปบ่นมาตามสไตล์พี่ท่าน แล้วก็ขึ้นมาว่า

โทนี่ สตาค จะกลับมา

ให้ 9.0 หัก แมนดาริน ไป 1 ^^

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อยากรู้หลังเครดิต มาบอกที่ครับว่า เขาทำอะไรกัน หาเปิดดู youtube แล้ว แต่ฟังไม่รู้เรื่อง PM มาบอกด้วยครับ ดูจบก็รีบเข้าห้องน้ำ ครับ เพราะปวด.... ครับ -*-
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    แอมบู ดาบูดี้ดาดูได แดบบูดี้ดาดูได ดาบูดี้ดาดูได ~~~

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    เอาไปใส่ลายเซ็นต์เท่ดีนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เห็นเขาบอกว่าโทนี่เลิกต่อสัญญากับ มาเวล แล้วหนิ

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ผมเจอจุดบกพร่องของหนัง 1 จุดนะครับคือตอนศึกสุดท้าย ฉากที่หุ่นของพระเอกทั้งหมด มาช่วยพระเอกแล้วเพื่อนพระเอกพี่ดำอ่าครับได้พูดว่า ขอให้ฉันชุดนึงได้ไหม tony เลยตอบว่ามันใส่ได้เฉพาะ DNA tony และแฟนเขาเท่านั้นถูกไหมครับแต่ตอนท้ายพระเอกกลับสั่งให้ชุดไปใส่กับตัวผู้ร้ายแล้วให้ระเบิดได้เลย ผมสงสัยว่าก้ในเมื่อชุดใส่ได้เฉพาะ tony และแฟนเขาแต่ตอนท้ายตัวร้ายกลับโดนพระเอกสั่งให้ชุดใส่ได้เฉยเลย - -

ปล.หรือว่าผมคิดมากไปเองหว่า ฮ่า ๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ผมเจอจุดบกพร่องของหนัง 1 จุดนะครับคือตอนศึกสุดท้าย ฉากที่หุ่นของพระเอกทั้งหมด มาช่วยพระเอกแล้วเพื่อนพระเอกพี่ดำอ่าครับได้พูดว่า ขอให้ฉันชุดนึงได้ไหม tony เลยตอบว่ามันใส่ได้เฉพาะ DNA tony และแฟนเขาเท่านั้นถูกไหมครับแต่ตอนท้ายพระเอกกลับสั่งให้ชุดไปใส่กับตัวผู้ร้ายแล้วให้ระเบิดได้เลย ผมสงสัยว่าก้ในเมื่อชุดใส่ได้เฉพาะ tony และแฟนเขาแต่ตอนท้ายตัวร้ายกลับโดนพระเอกสั่งให้ชุดใส่ได้เฉยเลย - -

ปล.หรือว่าผมคิดมากไปเองหว่า ฮ่า ๆ
    รู้ๆนิสัยโทนี่อยู่ครับกวนโอ๊ย หวงชุด 55+ ถ้าพี่ ดำขำแอบกระโดดใส่ก็ติดแล้ว ^^
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ