คือว่าพอดีผมมี เวฟ 125 แต่ง อยู่คันนึงครับ แล้วพี่ผมเขาจะซื้อต่อ เขาบอกว่าเขาจะเอาแค่เครื่องกับโครงอะครับส่วนของแต่งเขาจะคืนให้ผมทั้งหมด (ของแต่งทั้งหมดของผมก็ปาไป หมื่นกว่าได้นะครับ) ราคา พี่ผมเขาบอกผมว่าเขาต่อได้สุด 12000 ครับ แค่เครื่องกับเครื่องเท่านั้นนะครับ
แล้วคือผมอยากจะถามว่า
1.มอไซต์ ชาลี เดิมๆ เลยนะครับ ราคามันตกอยู่ประมาณเท่าไหรครับ ???
2.มันวิ่งได้ประมาณเท่าไหร ???
ฝากด้วยนะครับ รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ซักนิดนึงนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ