ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับการสอบเข้าโรงเรียนจ่าทหารเรือหน่อยครับ

รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับการสอบเข้าโรงเรียนจ่าทหารเรือหน่อยครับพอดีตอนนี้ผมกำลังจะเรียนอยู่ ปวช ปีที่2แล้วครับแล้วผมอยากจะไปเรียนต่อที่โรงเรียนจ่าทหารเรืออะครับรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำข้อสอบหน่อยครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    สอบทั่วไปครับ 5 วิชาหลักแนวข้อสอบส่วนใหญ่จะอยู่ในช่วง ม.ปลายครับ ผมได้ข้อสอบมาหลายชุดเลยหาซื้อจากร้านขายหนังสือรามอะครับ แต่โรงเรียนไม่ได้ชื่อจ่าทหารเรือนะครับ ชื่อโรงเรียนชุมพลทหารเรือ

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ถ้าคุณกินผลปีศาจ เขาอาจจะพิจรณาเป็นพิเศษก็เป็นได้
    ปล.ล้อเล่นเด้อออ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peetdekdeee อ่านกระทู้
    สอบทั่วไปครับ 5 วิชาหลักแนวข้อสอบส่วนใหญ่จะอยู่ในช่วง ม.ปลายครับ ผมได้ข้อสอบมาหลายชุดเลยหาซื้อจากร้านขายหนังสือรามอะครับ แต่โรงเรียนไม่ได้ชื่อจ่าทหารเรือนะครับ ชื่อโรงเรียนชุมพลทหารเรือ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมสอบปีนี้ ครับ . สอบข้อเขียนผ่าน สอบพละไม่ผ่าน (ข้อบอกนะ คะแนนพละไม่ถึงใจ ยังไงก็ไม่ได้ เส้นเยอะมว๊ากก) สอบก่ พื้นฐาน ม.ปลายทั้งหมดครับ สอบประมาน 7000+ รับประมาณ 1700 แยกเป็น21 หรือ 17เหล่านี่แหละครับ ผมเลือก สอ.รฟ ผมละเซงที่มันไม่ได้ ตัดผมรอไว้ละด้วย คิคิ T^T
    มาใหม่ฮ่ะ !