ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

วิธีเล่น Serious Sam HD:ทั้ง 2 ภาค DLC+Multiplayer SteamWork! 100%

[info.]

Serious Sam HD ภาคนี้รวมทั้งสองภาึคไว้ด้วยกันโดยนำภาคเก่ามารีใหม่โดยใช้ Serious Engine 3 ในการทำใหม่ทั้งหมด(เเต่มอนเตอร์จุดเกิดเหมือนกันเด๊ะ)เราจะได้รับบทเป็นนายแซมจอมเครียดขี้บ่นบ้าจัดยังกะหมาเเล้วความเถื่อนของเเกก็ครองใจเรามานานนั้นเอง โดยบรรยากาศในเกมเต็มไปด้วยศัตรูที่กระจอกเเละกวนประสาทเเต่ไม่ใช่เเค่นั้นพวกนั้นเเห่กันมาเป็น 100 เป็น 1000 ที่จะพาคุณเครียดเเละเเน่นอนสะใจเเนวขาเกมจอมยิงเเน่เพราะมันมีเเต่ยิงกับยิง!

Official Site:
    http://www.croteam.com/

Download Link 3.70GB

กดครับผม

วิธีโหลดให้กรอกตัวอักษรที่กำหนดเเล้วลิ้งก็จะมา

How to play: เล่นได้ทั้ง 2 ภาคนะครับ

ทำตามรูปเล่นได้เเน่นอนครับ

ภาพเล็กๆน้อยครับเล่นกับฝรั่ง

ดูได้จากปิงผมเยอะพอสมควร

ว่างๆจะเอารูปมาลงอีกครับพอดีไม่มีรูปใน Lobby เเต่ Online Steam ได้ 100% ครับลองมาเเล้วเเต่คนน้อยเลยหาเพื่อนเล่นครับ ออนทุกตี 4

ปล.ถ้ามีปัญหาหรืออะไรโพสไว้นะครับเเล้วจะเป็นการขอบคุณมากถ้าคุณกลับมายืนยันว่ามันเล่นได้

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ekkapon01 : 8th May 2013 เมื่อ 00:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    ดันครับเผื่อมีคนอยากได้มาเล่นกันเยอะๆนะครับ id steam ekkapon_01 ครับเเอดมา สงสัยอะไรถามได้เลยนะครับอยู่ตอบยันเช้านู้นน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ekkapon01 : 7th May 2013 เมื่อ 21:17

กล่าวขอบคุณ
    84
    ดันอีกรอบต้องการคนไทยไม่อยากเล่นกับฝรั่งครับ T_T

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ขอบคุณครับเดียวจะลองดูน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    เพิ่มรูปในการลงทำให้เข้าใจง่ายขึ้นครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทำไมผมโหลดไม่ได้หว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่พอผมกดตัว set up ที่แตกไฟล์แล้วทำไมมันขึ้นว่า "Window cannot find "GreenLuma.exe" Make sure you typed the name correctly, and then try again ล่ะครับและหลังจากมันขึ้นนี้แล้ว Steam หายเลย

กล่าวขอบคุณ
    84
    ไม่มี setup นะึครับเเตกไฟล์ืำทำตามขั้นตอนเล่นได้เเน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ใช่ Set up แต่เป็นไฟล์ SamHD_TSE พอกดไปแล้วมันขึ้นแบบที่ผมบอกเลย

กล่าวขอบคุณ
    84
    ของผมไม่เป็นนะครับเเปลกเเตกไฟล์เล่นได้ปกติเลยผมโหลดใหม่เลยนะครับก่อนลงรูปสอนวิธีเล่นผ่านหมดเเปลกจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ดันอีกครับต้องการคนเล่น

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อันนี้ต้องใช้ GreenLuma ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winters อ่านกระทู้
    อันนี้ต้องใช้ GreenLuma ใช่ไหมครับ
    ใช่ครับมันจะมีใน Folder อยู่เเล้วไม่ต้องไปโหลดเพิ่มครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    ขอบคุรครับ ID Steam ginjungginjung
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ginjung : 9th May 2013 เมื่อ 16:04

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    มายืนยันเล่นได้จ้า ทำตามที่เขาแนะนำนะ

Serious Sam HD : TFE [Tested on Single]

Serious Sam HD : TSE [Tested on Single & Multi]

คนเยอะเกิ้น !! ปิงก็เยอะด้วยแต่โอเค 55555