ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

Arrow [PC][MF] BATTLE : LA [FULL]][2011][ENG][2GB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 3verythinglSl อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ผม Cap มาให้ดู

ยังไม่ได้เล่นจริงๆจังๆ ขอดูอาร์เซน่อลก่อน 4-3 ละ กำลังมัน

ปล. ผม กดPrint Screen จาก Notebook ไม่ได้

ขนาดใช้ Hyper cam บันทึกยังไม่ติดเลย ฮา

เอามือถือถ่ายภาพมาให้ได้เท่าที่เห็นนะครับ

ต้องปิด Anti Virus ก่อนลงและต้อง Crack ใหม่ทุกครั้งหลัง Restart Windows

ไฟล์แครกก็จะโดน Anti ลบไปตลอด ดังนั้น

ต้องอัดเป็น Winrar ไว้ anti จะตรวจไม่พบ

ก่อนเล่นก็ทำตามนี้

4. ผมว่าง เลยนั่งทำ ๕ ๕

:: BATTLE : LA ::

Release Date: March 11, 2011
    Genre: First-Person Shooter
    Publisher: Konami
    Developer: Saber Interactive

:: Image ::

:: Video ::

:: Info Game - BATTLE LA
    Battle: Los Angeles the Video Game เกมส์ที่สร้างจากหนังฟอร์มยักษ์แห่งปีจากหนังเรื่อง Battle: Los Angeles ที่มีกำหนดฉายในไทยวันที่ 6 เมษายน 2011 โดยเกมส์จะอ้างอิงเนื้อเรื่องจากหนังเป็นหลัก Battle: Los Angeles จะกล่าวถึงเรื่องราวของการที่โลกถูกบุกรุกจากกองกำลังปริศนา ที่โจมตี Los Angeles อย่างโหด*****ม ซึ่งทำให้เหล่าทหารต้องออกมาต่อสู้ปกป้องรักษาเมืองให้ได้

:: System Requirement ::
    Cpu : Intel Pentium IV or AMD Athlon X2 CPU with 2.4GHZ
    Memory : 1024 MB
    Video Memory : NVIDIA GeForce 8700/ATI Radeon X1800 or higer

[9 PART]

MediaFire

PART 1 : PART 2 : PART 3 : PART 4 : PART 5 : PART 6 : PART 7 : PART 8 : PART 9 :

:: How To Install ::
    1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR
    2.ติดตั้งเกมส์
    4.ก็อปแครกจากโฟลด์เดอร์ SKIDROW ไปวางทับในโฟล์เดอร์ที่เราลงเกมส์ [C:/Programs Files/Konami/Battle Los Angeles/bin]
    5.เข้าเกมส์ได้เลยครับ

[ตอนลงแครกให้ปิด ANTI-VIRUS ด้วยน่ะครับ เพราะถ้าไม่มีปิดไฟล์แครกจะโดน Anti-Virus ลบทิ้งไปซะก่อน]
    [ไฟล์ทุกไฟล์ใส่ Recovery Record 5% ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้ครับ]

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่ผู้อัพโหลดต่อไป

UPLOAD BY Inz @ Jokergameth.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Inz : 17th September 2011 เมื่อ 22:02
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับจะลองดู ( เคยลงแล้วมันเล่นไม่ได้ ) จะขอลองดูใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ตอนลงแครกให้ปิด Anti-Virus ด้วยน่ะครับไม่งั้นจะเล่นไม่ได้
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อยากได้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    เเต่ผมเข้า Mediafire ไม่ได้อ่ะซวยจิงๆ
    +1 ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นนะผมดูหนังแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้าเกมส์ไม่ได้ ติด Activation เจ้าของกระทู้ได้ลองดูหรือยัง ว่าเล่นได้ ...แอบเซ็ง โหลดมา2 รอบหล่ะยังเล่นไม่ได้
    ...ก่อนจะโพลส ผมน่าจะลองเทสดูก่อนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เล่นได้ครับ ผม Cap มาให้ดู

ยังไม่ได้เล่นจริงๆจังๆ ขอดูอาร์เซน่อลก่อน 4-3 ละ กำลังมัน

ปล. ผม กดPrint Screen จาก Notebook ไม่ได้

ขนาดใช้ Hyper cam บันทึกยังไม่ติดเลย ฮา

เอามือถือถ่ายภาพมาให้ได้เท่าที่เห็นนะครับ

ต้องปิด Anti Virus ก่อนลงและต้อง Crack ใหม่ทุกครั้งหลัง Restart Windows

ไฟล์แครกก็จะโดน Anti ลบไปตลอด ดังนั้น

ต้องอัดเป็น Winrar ไว้ anti จะตรวจไม่พบ

ก่อนเล่นก็ทำตามนี้

4. ผมว่าง เลยนั่งทำ วิธีแก้ไขแบบชาวบ้านๆ แรกๆผมก็งงเด๋วเล่นได้ เด๋วเล่นไม่ได้ ๕ ๕
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 3verythinglSl : 17th September 2011 เมื่อ 22:02

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Inz

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    น่าเล่นมากเลยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.non อ่านกระทู้
    เข้าเกมส์ไม่ได้ ติด Activation เจ้าของกระทู้ได้ลองดูหรือยัง ว่าเล่นได้ ...แอบเซ็ง โหลดมา2 รอบหล่ะยังเล่นไม่ได้
    ...ก่อนจะโพลส ผมน่าจะลองเทสดูก่อนนะครับ
    มีภาพตอนติด Activation ดูไหมครับ ...

ถ้าติดจริงลองทำตามนี้ดูน่ะครับ

1.ก็อปไฟล์ในโฟลเดอร์แครก จะมีไฟล์ที่ชื่อ paul.dll กับ SKIDROW ต้องปิดแอนตี้ไวรัสด้วยน่ะครับ

2.ลองแตกไฟล์ใหม่แล้วลงเกมส์ใหม่ ปิด Antivirus ด้วย ทั้งตอนลงและตอนเล่น แล้วเซ็ตให้มันไม่ให้สแกนโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์

3.หรือลองทำตามคุณ 3verythinglSl จากเรปบนดูก็ได้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Inz : 17th September 2011 เมื่อ 22:03

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Inz อ่านกระทู้
    มีภาพตอนติด Activation ดูไหมครับ ...

ถ้าติดจริงลองทำตามนี้ดูน่ะครับ

1.ก็อปไฟล์ในโฟลเดอร์แครก จะมีไฟล์ที่ชื่อ paul.dll กับ SKIDROW ต้องปิดแอนตี้ไวรัสด้วยน่ะครับ

2.ลองแตกไฟล์ใหม่แล้วลงเกมส์ใหม่ ปิด Antivirus ด้วย ทั้งตอนลงและตอนเล่น แล้วเซ็ตให้มันไม่ให้สแกนโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์

3.หรือลองทำตามคุณ 3verythinglSl จากเรปบนดูก็ได้ครับ

ต้องขอโทษ เจ้าของกระทู้ด้วยครับ ที่เอาเกมส์มาโพลสให้เล่นฟรีๆ แล้วต้องมาโดนว่าอีก...
    คือตอนนี้ผมลบ ไฟล์เกมส์ไปแล้วครับ เพราะมันติด Activation ให้ใส่ คีย์ เพื่อปลดล็อค เข้าเกมส์ ส่วนแคร็กผม ผมก็ปิด ativisus ทุกครั้ง ก่อนทำ
    .....ขอบคุณครับ