ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421

Wink ทุกคนเบื่อไหมกับพวกเม้นเเรก มาดูนี้ดีกว่า

รู้สึกเสียใจเล็กๆ ถึงปานกลาง ที่ไม่ได้เม้นเเรก ตอนเเรกก็ไม่ได้เชื่อหรอกนะ ว่าเฮ้ย! นี่เราพลาดเม้นเเรกหรอ ผมรีบวิ่งไปหาเเม่ เเล้วพูดกับเเม่ด้วยเสียงสั่นเครือ ด้วยความเสียใจ เเล้วบอกกับเเม่ว่า ผมพลาดเม้นเเรกเเม่ ผมพลาดเม้นเเรก ตอนเเรก เเม่ผม ไม่เชื่อ เเม่ผมเลย รีบวิ่งขึ้นไปดู กดดูที่คอมเม้นผม เเม่ผมอุทานว่า shit! นี่ลูกพลาดเม้นเเรกหรอเนี่ย เเม่ผมเสียใจมาก เเล้วบอกกับผมว่า ลูกทำพลาด ลูกทำพลาด พร้อมนํ้าตาที่คลอเบ้า ผมรู้สึกเสียใจมาก ที่เห็นเเม่ผมผิดหวังกับคอมเม้นของผม ผมเข้าใจเเล้วว่าทำไมคนถึง เเย่งเม้นเเรกกัน ตอนเเรกผมก็คิดว่ามันไร้สาระนะที่เเย่งเม้นเเรก เเต่ก่อนผม คิดในใจว่า โธ่ ไอ้XXX! ได้เม้นเเรก เเล้วโครตทวดจะลุกมาเต้นกังนัม มีเซ็กกับอาเบะ นั่งคุยกับบาบี้ให้พวกดูหรอ! เเต่มันไม่ใช่ครับ มันเป็นศักดิ์ศรีว่า เราต้องให้สเปิร์ม ตัวอื่นๆนับล้านตัว มาเเย่งผมเกิด เเล้ว ยังต้องสูญเสียเม้นเเรกให้ด้วย ผมเสียใจมากครับ ผมไม่รู้จะระบายความในใจยังไง เอาเป็นว่า ผมผิดหวังมากครับที่พลาดเม้นเเรก ส่วนผมคงต้องรีบนอน เเม้จะนอนไม่ค่อยหลับเพราะเสียใจมาก พรุ่งนี้เเม่ผมคงเตรียมโลงศพซัก 1 โลง เเล้วขึ้นป้ายว่า ลูกกูพลาดเม้นเเรก

ผมเขียนเล่นๆ ไม่อยากอ่านไม่เป็นไร อยากดูว่าถ้ากลับคําเเล้วเป็นไง ผมจะเขียนไอ้XXXเเทนนะครับ หยาบคายยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornpraram : 11th May 2013 เมื่อ 22:01

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ผมเม้นต์เเรก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ผมเม้นต์สอง

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    รู้สึกเสียใจเล็กๆ ถึงปานกลาง ที่ไม่ได้เม้นเเรก ตอนเเรกก็ไม่ได้เชื่อหรอกนะ ว่าเฮ้ย! นี่เราพลาดเม้นเเรกหรอ ผมรีบวิ่งไปหาเเม่ เเล้วพูดกับเเม่ด้วยเสียงสั่นเครือ ด้วยความเสียใจ เเล้วบอกกับเเม่ว่า ผมพลาดเม้นเเรกเเม่ ผมพลาดเม้นเเรก ตอนเเรก เเม่ผม ไม่เชื่อ เเม่ผมเลย รีบวิ่งขึ้นไปดู กดดูที่คอมเม้นผม เเม่ผมอุทานว่า shit! นี่ลูกพลาดเม้นเเรกหรอเนี่ย เเม่ผมเสียใจมาก เเล้วบอกกับผมว่า ลูกทำพลาด ลูกทำพลาด พร้อมนํ้าตาที่คลอเบ้า ผมรู้สึกเสียใจมาก ที่เห็นเเม่ผมผิดหวังกับคอมเม้นของผม ผมเข้าใจเเล้วว่าทำไมคนถึง เเย่งเม้นเเรกกัน ตอนเเรกผมก็คิดว่ามันไร้สาระนะที่เเย่งเม้นเเรก เเต่ก่อนผม คิดในใจว่า โธ่ ไอ้XXX! ได้เม้นเเรก เเล้วโครตทวดจะลุกมาเต้นกังนัม มีเซ็กกับอาเบะ นั่งคุยกับบาบี้ให้พวกดูหรอ! เเต่มันไม่ใช่ครับ มันเป็นศักดิ์ศรีว่า เราต้องให้สเปิร์ม ตัวอื่นๆนับล้านตัว มาเเย่งผมเกิด เเล้ว ยังต้องสูญเสียเม้นเเรกให้ด้วย ผมเสียใจมากครับ ผมไม่รู้จะระบายความในใจยังไง เอาเป็นว่า ผมผิดหวังมากครับที่พลาดเม้นเเรก ส่วนผมคงต้องรีบนอน เเม้จะนอนไม่ค่อยหลับเพราะเสียใจมาก พรุ่งนี้เเม่ผมคงเตรียมโลงศพซัก 1 โลง เเล้วขึ้นป้ายว่า ลูกกูพลาดเม้นเเรก

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เกือบเม้นแรก

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ผมเม้นท์5นะครับ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    ผมเม้นสุดท้าย
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ผมเม้นสุดท้ายของสุดท้ายครับ

CN:LowerLay
    กล่าวขอบคุณ
    6,388
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    1
    ผมก็เม้นสุดท้าน แต่ไม่ท้ายสุด
    BETTER THAN YOU

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PorFG141 อ่านกระทู้
    ผมก็เม้นสุดท้าน แต่ไม่ท้ายสุด
    เกือบหล่อแล้วครับ ติกคำว่า "ท้าน" คำเดียว

#กำผิดกระทู้ 55555555555
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    เม้นสุดท้าย พ่***ย (ล้อเล่น)

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    ^^^!!เองพลาด ข้าต่างหากที่ ท้ายสุด!!!

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    เม้นสุดท้าย แจกไอโฟนน

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ผมเม้น 13
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผม commend สุดท้ายตอน 8:28

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    2
    ถ้าผมมีรางวัลการออกทะเล ผมยกให้บอร์ดนี้ไปเลย 555+

ผมเม้น 15