ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: TH TED Dayz server PVP Return!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

TH TED Dayz server PVP Return!!!

TH TED Dayz server PVP

กลับมาเปิดให้บริการแล้วนะครับ

เปิดเซิฟมาให้ขา PVP มาไฟ่ว์โดยเฉพาะ

ไม่ต้องห่วงว่าเกิดมาแล้วจะไม่มีรถและฮ.ขับ เราจัดไว้ให้ท่านแล้ว 999 (แต่มีพาหนะบางคันที่พังอยู่)

No โปร No เส้น No เกรียน จับได้แบนทันทีครับ

IP Server : 119.81.31.13:3153

ทางเรามีบริการ TS3 ด้วยครับ : teddayz.ts3sv.com

สำหรับผู้เล่นที่รวมกลุ่ม 5 คนขึ้นไป สามารถจัดตั้งทีมแล้วขอสร้างฐานที่มั่นได้เลยครับ โดยบอกพิกัดฐานที่มั่นที่ท่านจะตั้ง วาดแบบฐานที่มั่นมา ทางเราจะสร้างให้ท่านในทันทีเลยครับ

ทางเซิฟเวอร์เราจะจัดกิจกรรมอยู่เรื่อยๆ โดยติดตามที่ทางเพจของเรา https://www.facebook.com/ThTedDayzCoLo

มาเล่นกันเยอะๆนะครับ เซิฟนี้มันแน่ครับ เกิดมาไฟ่ว์โดยเฉพาะ

เซิฟเราคนเล่นคนข้างเยอะครับ (แล้วแต่บางวันนะครับ บางวันคนอาจน้อย)

[IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย innosenst : 15th May 2013 เมื่อ 14:02