ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 541

Question ถามเรื่อง เครื่องยนต์ lifan 150 cc.

ครับตามหัวข้อคือผมมีคำถามว่า เครื่องยนต์ lifan 150 cc.
    พอดีผมมี c 70 คันนึง กำลังหาเครื่องใส่เลย เกิดสนใจเครื่อง lifan 150 cc. นี่แหละครับ
    คือผมอยากจะถามว่า
    เห็นมีคนบอกมาว่าพังง่าย จริงหรอเปล่าครับ ???
    เครื่องยนต์นี้แรงไหมครับ ??
    วิ่งได้ตันสุดประมาณเท่าไหรครับ ???
    วิ่งดีไหมครับ ??

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    อยูที่คนรักษา คัน ตวรจเช็ค ดีไหมมม แต่ส่วนตัวผมว่าดีเรยนะ
    150 CC. นะคับ มันก็เเรง สิ
    อันนี้ไม่ ทราบ นะคับ เพราะเครื่องแต่ละตัว แรงมา ไม่เท่ากันอยู่แล้ว !
    อยู่ ประมาณ 120+ ได้ มั้ง ไปใส่รถC 70 แนะ นำ เครื่อง ดีมม นะคับ อึดถึก วิ่งงงงง ผมมี C100 เครื่อง ดรีมมม นะ บูเดิม เปลี่ยน ลูก + เเหวนใหม่ วิ่ง งานสบายๆๆ
    Hoolywood Undead

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    พังง่ายๆครับ ค้อนอันเดียว พังได้ทั้งเครื่อง
    ผมพูดได้อย่างมั่นใจได้เลยว่าแรงกว่าจักรยานเด็กเล่นซะอีก
    วิ่งได้ตันสุดก็แล้วแต่ซอยครับ ซอยไหนตันก็วิ่งได้แค่นั้นแหละ
    วิ่งก็ดีนะครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรงลดความอ้วนได้ด้วย แต่อย่างว่าแหละครับ วิ่งนานๆไกลๆมันก็เหนื่อย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    ผมว่า 150 ใส่ซีแรงไปนะ กลายเป็็รถแว๊นพอดี เสียรถหมด ต้องแปลงโครงแปลงนู่นนี่อีก แล้วแรงขนาดนี้ต้องแปลงดิสเบรคใส่อีก พอดีอะ รถคลาสสิคกลาสเป็นรถแว๊น เสียของหมด ถ้าใส่จริงๆผมจำไม่ได้ว่ามันมีเครื่อง 100 หรือ 110 นี่แหละ 6000 - 6500 ใส่แค่นี้ก็พอแล้วไม่ต้องแปลงไรด้วย ถ้าอยากได้รถแรงขนาดนั้นแนะนำเปลี่ยนแนวรถเถอะ ไม่งั้นเสียของแถมเสียเงินบานปลายด้วย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Uploader
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShArE อ่านกระทู้
    ครับตามหัวข้อคือผมมีคำถามว่า เครื่องยนต์ lifan 150 cc.
    พอดีผมมี c 70 คันนึง กำลังหาเครื่องใส่เลย เกิดสนใจเครื่อง lifan 150 cc. นี่แหละครับ
    คือผมอยากจะถามว่า
    เห็นมีคนบอกมาว่าพังง่าย จริงหรอเปล่าครับ ???
    เครื่องยนต์นี้แรงไหมครับ ??
    วิ่งได้ตันสุดประมาณเท่าไหรครับ ???
    วิ่งดีไหมครับ ??

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    จริงครับ ยิ่งพวกแคล้งกลางมีร้าวกันบ้าง
    แรงครับต้นจัดว่าได้เลย เบิ้ลเสียงขาด
    ตันสุดแล้วแต่รถครับ ถ้าพวกโครง C 100+ ก็สะท้านทั้งคันแล้วครับ
    วิ่งดีครับเฉพาะต้น ถ้าจะเอาออกทริปไม่น่าเอาออกครับ เป็นเครื่องที่น่าลำคานครับ จุกจิกไปหมด มาเล่นพวก 110 125 เวิร์คกว่าครับ

Uploader 2010

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: