ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

Arrow [PC][MF] CALL OF DUTY : BLACK OPS [FULL]][2010][ENG][7.7GB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teeradon0001 อ่านกระทู้
    โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ 10000% ครับ ขอบคุณมากๆ ครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hellraizer อ่านกระทู้
    โหลด-แตกไฟล์ได้ดี ขอบคุณมากครับผม ^^ ..

:: CALL OF DUTY BLACK OPS ::

Release Date: November 09, 2010
    Genre: First-Person Shooter
    Publisher: Activision
    Developer: Treyarch

:: Image ::

:: Video ::

:: Info Game - CALL OF DUTY BLACK OPS ::
    ด้วยช่องว่างที่มีอยู่ทำให้ Treyarch สตูดิโอพัฒนาเกม Call of Duty สนใจที่จะนำการรบในช่วงสงครามเย็นมาใช้เป็นเนื้อเรื่องของเกมภาคใหม่ Call of Duty: Black Ops เนื่องด้วยในช่วงสงครามเย็นนั้น อเมริกามีการทำสงครามลับตามประเทศต่างๆทั่วโลกอยู่มากหลายสมรภูมิ ที่เพิ่งมีการเปิดเผยข้อมูลออกสู่สาธารณะชนในภายหลัง หรืออาจจะถูกเปิดเผยอย่างไม่เป็นทางการไปก่อนหน้านี้แล้วโดยทหารผ่านศึกที่เคยร่วมสงครามเหล่านี้ ไม่ว่าจะเป็นสงครามลับในลาว การปฏิบัติการลับในเวียดนาม และคิวบาที่อเมริกาส่งที่ปรึกษาทางทหารออกไปฝึก และร่วมรบกับทหารในประเทศต่างๆเพื่อต่อต้านลัทธิคอมมิวนิสต์ของรัสเซีย

:: System Requirement ::
    Cpu : Core 2 Duo E6600 or AMD Phenom X3 8750 or better
    Memory : 2 Gb
    Video Memory : Shader 3.0 or better; 256MB NVIDIA GeForce 8600GT DirectX 9.0c or better
    :: How To Install ::
    1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR
    2.เมาท์อิมเมจไฟล์ ISO
    3.กด Setup.exe เพื่อติดตั้งเกมส์ จากนั้นทำตามขั้นตอนไปเรื่อย ๆ

Serials Number :
    74B3-JN4N-4WT4-WRHN-64BF

N4XK-7TRU-WRDB-JDUT-C4D4

RZDR-JBNH-UK4X-TJXH-E287

NDXX-GUBH-DJKG-ZTWK-BF1E

RZHN-GDZH-WHZG-4BUJ-AF22

X3DU-KUUH-GG3X-GWR7-8BFE

K4B3-JU7X-URU3KNNK-0EDB

4.ก็อปแครกในโฟล์เดอร์ SKIDROW ไปไว้ในที่ ๆ เราลงเกมส์
    5.รีสตาร์ทเครื่อง 1 ครั้ง จากนั้นเข้าเกมส์ได้เลยครับ

[ไฟล์ทุกไฟล์ใส่ Recovery Record 5% ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้ครับ]

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่ผู้อัพโหลดต่อไป

UPLOAD BY Inz @ Jokergameth.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Inz : 17th September 2011 เมื่อ 14:15
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบคุณครับ ลองเล่นดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ครับผม เล่นได้หรือไม่ได้ยังไงก็ช่วยมาแจ้งหรือมายืนยันด้วยน่ะครับ ^^
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาดันให้น้าชาว EE

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Inz

กล่าวขอบคุณ
    16
    ขอบคุณครับ ^^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    โหลด-แตกไฟล์ได้ดี ขอบคุณมากครับผม ^^ ..

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Talking ลงได้เล่นได้

โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ 10000% ครับ ขอบคุณมากๆ ครับ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teeradon0001 : 17th September 2011 เมื่อ 09:09

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    จะลองดูครับผม

กล่าวขอบคุณ
    16
    ขอบคุณที่ช่วยเสียสละเวลามายยืนยันให้น่ะครับ ^^

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    มาดันให้คร้าบบบบบบบบบบ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Inz

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ไฟล์ skidrow ของผม เปิดไม่ได้อ่าครับ

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ไม่เปนไรครับ ผมไปโหลดแครกเว็บอื่นมาและคับ ได้และครับ อิอิ ถามหน่อยครับ อันนี้ เล่นMP ไม่ได้ใช่มั๊ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    กระตุกครับ..zombie ก็เล่นไม่ได้ครับ..ผมว่าเครื่องผมก็แรงนะครับ..ไมกระตุก..เคยโหลดมาเล่นครั้งแรกไม่เห็นจะกระตุก..โหลดของใครจำไม่ได้ละ..ของเขามีแก้กระตุกด้วยนะครับมี แพท ซอมบี้ด้วยครับ..ง่ายๆครับขอแก้กระตุกก่อนแล้วกัน..ครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    เออใช่ ของผมก็กระตุกหน่อยๆนะครับ เปนเพราะคอมหรือปล่าวน้าาา แต่ไม่เป็นไรครับ ก็เล่นได้สนุกดีครับ