ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 252

[One2up]Ragdoll Masters(ต่อสู้กันแบบไร้แรงโน้มถ่วง)[6.35MB]

Ragdoll Masters

เป็นเกมส์ที่คุณต้องบังคับ ร่างกายหุ่นที่ดูเหมือนจะไร้น้ำหนัก
    ดั่งเหมือนอยู่ในอวกาศ บังคับและคาดเดาหรือคาดคะเนทิศทางเพื่อตรงเข้าโจมตีคู่ต่อสู้แบบชาญฉลาด !!
    เกมส์นี้สามารถเล่นแข่งกับคอมและต่อสู้กับเพื่อนของคุณเองหรือจะช่วยกันต่อสู้ร่วมกับเพื่อนของคุณก็ยังได้

เล่นได้ทุกเครื่องครับเกมเบาไม่หนักเครื่อง

(ผมลง Recovery Record 5% นะครับ)

[Part01 6.35MB]
    Part01

[Part01 6.35MB]
    Part1
    อัพเสร็จแล้วนะครับเชิญโหลดกันได้เลยนะครับมีปัญหาอะไรแจ้งในกระทู้ได้เลยนะครับหรือไม่ก็PMมาได้เลย
    โปรแกรมบีบไฟล์ผมทำเองนะครับ ใครชอบหรือไม่ชอบยังไงก็บอกผมมาได้นะครับ ผมจะได้ปรับปรุงให้ ผมลองเอามาใช้ดูเผื่อทุกท่านจะชอบ
    ถ้าไฟล์เสียแจ้งได้เลยนะครับผมเก็บต้นฉบับไว้ทุกเกม

1.โหลดเกมส์มาแล้วเปลี่ยนชื่อให้เรียบร้อย
    2.แตกไฟล์แล้วลงเกมตามปกติ
    3.ถ้าเกมมีแครกก็ได้ลงแครกให้เรียบร้อยหรือถ้ามีPatchก็ลงให้เรียบร้อยก่อนเล่นนะครับ
    4.เล่นเกมได้เลย
    ชอบหรือไม่ชอบยังไงก็บอกกันได้นะครับผมยินดีรับคำติหรือคำชมเพื่อไปปรับปรุงตัวเองครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

Game Up Load By min13472@jokergameth.com

ใครโหลดไปแล้วเล่นได้ช่วยมายืนยันด้วยนะครับเพื่อที่คนโหลดทีหลังจะได้มั่นใจว่าเล่นได้100%ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย min13472 : 20th May 2013 เมื่อ 19:09
    คนเราเกิดมา จงสุขใจที่เป็นฝ่ายให้ จงอย่าอยากได้คำว่า ขอบคุณ
    >>My Game Center<<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Password ไรอะไม่เห็นมี

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    พาสเวิร์ดอะไรหรอครับ?
    We are anonymous We are legion

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พาส ???

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมแก้ไขพาสให้แล้วนะครับเนื่องจาก Adf.ly มันมั่วครับผมใส่ถูกทุกอย่างแต่มันเอาลิ้งค์ของใครมาไม่รู้ผมจึงอัพแล้วลงใหม่แล้วนะคตรับใช้ได้แล้วครับ
    ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
    คนเราเกิดมา จงสุขใจที่เป็นฝ่ายให้ จงอย่าอยากได้คำว่า ขอบคุณ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เอาพาสซะยาวเลยนะครับแถมก็อปวางไม่ได้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moskungkub อ่านกระทู้
    เอาพาสซะยาวเลยนะครับแถมก็อปวางไม่ได้ด้วย
    ขออภัยนะครับ แต่ก็นะจะได้เป็นสีสันต์นิดนึงอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    เกมส์นี้ผมเคยเล่นกับเพื่อนที่ รร. 55+

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยังมีคนสนใจอยู่มั้ยครับถ้าไม่มีแล้วผมลบต้นฉบับออกจากเครื่องเลยนะครับ