ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238

DOTA2 Patch 23rd May - Dota Catwalk / Low Violence

นานมากจากการเขียนแพทช์เพราะไม่ค่อยมีอะไร มาทีก็จัดหนักกันเลย ทั้งอัพเดทความคืบหน้าตัวใหม่ๆ บทพูด ด่าน Quest 2 รวมไปถึง
    ชุดใหม่ๆ ตั๋วใหม่ๆ และ Dota2 Low Violence หรือแบบลดความรุนแรงลง ซึ่งในกระทู้ก่อนๆผมเคยลงภาพ Alternative Icon Skill ไปแล้ว ลองย้อนไปดูได้

--------------------------------------------------------
    >>Gameplay Update<<
    นิดหน่อยๆ ไม่เยอะมาก

Elder Titan - แก้ Natural Order ไม่อัพเกรดบนตัว Elder Titan
    Elder Titan - แก้ Ancestral Spirit ปลุกยูนิตที่ตื่นจากการโดนสกิล Spirit Stomp , ระยะกลับผิดปกติ
    Shadow Blade - แก้ยกเลิกผล Invi โดยไม่ได้ตั้งใจหากโจมตีด้วยการโจมตีประเภทอื่นในช่วง Fade Time
    Performance - ลดทรัพยากรในการเล่นเกม
    Audio - อัพเดทเสียง Darkness ของ Night Stalker,Mana Leak,Dust Of Appearance
    --------------------------------------------------------
    Content Analysis - ดึงมาไม่หมดนะยาวมาก
    http://www.cyborgmatt.com/2013/05/dota-2-23rd-may-2

Hero Potrait
    อัพเดท Potrait ของ Vengeful ใหม่

Animation
    1.New Animation - PA (Base Stance)

2.Teleport,Ultimate Animation - Weaver (Set ใหม่ วาร์ปหรืออัลติแล้วปีกกาง)

Cosmetic Items - เข้าร้านหมดแล้วนะ
    Beastmaster - Tribal Stone (Rare 7.99$)

Nessaj - Dark Ruin (Mythical 15.99$) - เซ็ตนี้มีม้าแถมมาให้ด้วย

Clinkz - Crypt Guardian (Rare 11.99$)

Leshrac - The Thorns of Sundering (ยังไม่มีขึ้นเป็นชุด มีแต่แยกชิ้น)

Lycanthrope - From of the Great Grey (Legendary 17.99$) - (ภาพถัดจากตัวละครคือสกิล 1 ภาพล่างสุดอัลติ)
    เซ็ตนี้มีปรับแต่งตรงหมาป่าที่เสก กับหมาป่าตอน Shapeshift

Mortred - Nimble Edge (Common 12.99$)

Razor - The Twister Arc (Rare 12.99$)

Rubick - The Speelbinder's Shape (Rare 11.99$) จขกท.ชอบเซ็ตนี้มาก จากใจคนเล่นรูบิคประจำ 555+
    หัวเหมือน DOOM เนอะ?

Weaver - Armored ExoSkeleton (Rare 9.99$) - มีเอฟเฟคต์ปีกกางตอนใช้ Teleport หรือ Timelapse

Couriers - ตัวแรกแถมกับตั๋ว ตัวที่สองขาย 11.99$ ตัวที่สามยังไม่เข้า
    Maximillian the Beetle Bear

Yonex's Rage

Shagbark

League Passes

RaidCall Dota 2 League S3
    ศึกออนไลน์ 7 สัปดาห์ ระหว่าง 8 ทีมสุดยอดจากฝั่งตะวันตก สู้กันเพื่อเงินรางวัล 10,000$ และสิทธิ์เข้าไปแข่งทัวร์นาเม้นท์ LAN ที่ใหญ่ที่สุดในโลก DreamHack Valencia

แถม Courier ด้วยนะจ้ะ

Dota 2 Canada Cup

Dota 2 American League

Compendium Smeevil Update

เร็วๆนี้จะมีอัพเดทของ Smeevil จาก Compendium ที่จะมอบให้เมื่อถึงกำหนด ซึ่งมี Concept Art ของ Mount ทั้งสองแบบสำหรับเจ้า Smeevil ออกมา พร้อมกันนี้ยังมี Particle Effect (Unusual Effect) อีกด้วย ซึ่งดูแมทช์ใน The Internationals 2013 ทั้งรอบคัดเลือกตะวันตก/ออก และรอบสุดท้าย จะเพิ่มความชัดเจนมากขึ้น

>>ส่วนอัพเดทอื่นๆด้าน Guild,Tutorial Map 2,เสียงสกิล,บทพูดฮีโร่ใหม่ๆ,Low Violence กดที่นี่<<
    Low Violence คือ DOTA2 ฉบับลดความรุนแรง ไอคอนสกิล ตัวฮีโร่ จะทำให้โหดน้อยลง เฉพาะบางประเทศ
    อย่าง N'aix สภาพก็จะเป็นแบบนี้
    ที่ครอบปาก?????

กดขอบคุณด้วยจ้า
    Predictions For The Next Hero : Tresdin
    Playing DOTA2 / อัพเดทแพตช์ทุกสัปดาห์ สดๆที่ JKG

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    Portrait ของ Vengeful เปลี่ยนอีกแล้วหรอ เปลี่ยนบ่อยมาก
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wararuki อ่านกระทู้
    Portrait ของ Vengeful เปลี่ยนอีกแล้วหรอ เปลี่ยนบ่อยมาก
    เพราะผู้หญิงอย่าหยุดสวยไงครับฮ่าๆ เกี่ยวกันไหมนั้น

แหมแต่DOTA2 นี้มันรุนแรงขนาดต้องปรับฮีโร่บ้างตัวด้วยหรอเนี่ยเพิ่งรู้
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    เอาชุด N'aix มาเถอะ อยากได้แล้วว
    I SEE BLOOD A YOU

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Mz]_Zero อ่านกระทู้
    เพราะผู้หญิงอย่าหยุดสวยไงครับฮ่าๆ เกี่ยวกันไหมนั้น

แหมแต่DOTA2 นี้มันรุนแรงขนาดต้องปรับฮีโร่บ้างตัวด้วยหรอเนี่ยเพิ่งรู้
    บางประเทศเขารับไม่ได้ครับ 555 คาดว่าน่าจะเปน Chi.. ครับได้ยินมาอีกที

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ชอบ ภาพ มันนะ แต่ ดันเล่นแล้ว ดีเลย์ เซ็งเลย สมัยก่อนเล่นแล้วลื่น แต่ตั้งแต่มันมีเซิฟ sea มา คราวนี้เล่นแล้วดีเลย์ตลอด

GhostWriter
    บ้านโป่ง ราชบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    381
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    จีนครับ เปลี่ยนให้ฮีโร่ลดความรุนแรง ฮ่าๆ

MonsterCat

GhostWriter
    บ้านโป่ง ราชบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    381
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezios อ่านกระทู้
    ชอบ ภาพ มันนะ แต่ ดันเล่นแล้ว ดีเลย์ เซ็งเลย สมัยก่อนเล่นแล้วลื่น แต่ตั้งแต่มันมีเซิฟ sea มา คราวนี้เล่นแล้วดีเลย์ตลอด
    แต่ก่อนผมก็เล่นเซิฟ SEA ตลอดนะ ดีเลย์บ้าง อะไรบ้าง บางทีก็ไม่แลค

MonsterCat

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ถ้าเห็นรูปของฮีโร่ฉบับลดความรุนแรงแล้วจะเห็นว่า ''ประเทศจีนมีปัญหากับปากมากๆ''
    ไม่เว้นแม้แต่ไอเทม
    อยากมีลายเซ้น

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    3BB ตอนนี้ ปิง 67-70 SEA

ทุกตา ขอรับประกันครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    Low Violence นี่ไอคอนมันออกแนวอาร์ทๆดีนะสวยกว่าของเดิมอีกผมว่า

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมว่าตอนนี้ เซิฟ Sea ดีขึ้นมากๆนะครับ ไม่ดีเลย์แล้ว (หรือ TOT มันดีขึ้นวะ)

จาก Ping 400+ เหลือ 60-80 แล้วครับ

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    Low Violence นี่ไอคอนมันออกแนวอาร์ทๆดีนะสวยกว่าของเดิมอีกผมว่า

เรื่องที่ปรับให้ความรุนแรงต่ำก็เห็นด้วยอยู่นะครับแต่บางส่วน - -

ผมไม่ค่อยชอบแบบนี้เลยนะ

Bane Low Violence ? ล้อเล่นป่าวเนี่ยนี้มัน Bane ท้องแล้ว อย่างกะจะคลอดลูกน่ะ - -

แต่แปลกนะทำไม ไม่ปิดปากหล่ะ

รู้สึกผิดหวังมากเลยกับเวอร์ชั่นนี้

แต่ก็ไม่ได้แย่เสมอไปนะครับ

Skeleton King

เท่ไปอีกแบบนะครับ

ปล.เห็น Bane แล้ว

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    อยากถามว่า ระบบ ลดความรุนแรงเนี่ย ทำเพื่อใคร
    หรือว่าว่างมาก
    เอาฮีโร่ใหม่ลงดีกว่ามั้ง
    MoNsTeR KiLL !!

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โปรแกรมเมอร์ขอเวลานอน
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ชอบชุดของ pa จัง