ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

Arrow [PC][MF] HARD RESET [FULL]][2011][ENG][3.05GB]

:: HARD RESET ::

Release Date: September 13, 2011
    Genre: First-Person Shooter
    Publisher: Flying Wild Hog
    Developer: Flying Wild Hog

:: Image ::

:: Video ::

:: Info Game - HARD RESET ::
    Flying Wild Hog สตูดิโอเกมจากประเทศโปแลนด์ประกาศถึงการพัฒนาเกม Hard Reset อย่างเป็นทางการ นี่คือเกมแนว FPS ในธีม Cyberpunk พร้อมส่วนผสมของ RPG ตัวเกมพัฒนาสำหรับแพลทฟอร์ม PC โดยเฉพาะ ด้วยเอนจิ้นตัวใหม่ชื่อ "Road Hog" สำหรับกำหนดการวางจำหน่ายเบื้องต้น อยู่ในช่วงเดือนกันยายน 2011
    สำหรับชื่อสตูดิโอ Flying Wild Hog หลายคนอาจไม่รู้จักนัก แต่มีการให้ข้อมูลว่า ทีมงานในสตูดิโอชื่อใหม่นี้ มาจากหลายเกมดังอาทิเช่น Bulletstorm, The Witcher 2, Painkiller, Sniper อย่างไรก็ตามเมื่อประกอบกับ Screenshot งามๆ และวิดีโอทีเซอร์แล้ว Hard Reset ก็คงเป็นเกมที่น่าติดตามอีกหนึ่งเกม
    Hard Reset เกมยิงไม่อยากแหวกแนวที่ไม่ง้อตลาด Mainstream จาก Flying Wild Hog ทีมพัฒนาชาวโปแลนด์ เกมนี้เป็นแนว Sci-Fi First-Person Shooting และอย่างที่ทราบกันว่าเกมๆนี้นั้นเป็น Exclusive สำหรับชาว PC เท่านั้น เนื่องจากมันจะมีเอ็นจิ้นที่ทางทีมพัฒนาได้บอกกับเราว่ามันเทพเกินจะลง เครื่องคอนโซลเก่าๆที่มีอายุอานามมาประมาณ 4-5 ปีได้ โดยเกมที่ทำออกมาได้บรรยากาศของความเป็น Old School FPS อย่าง Quake หรือ Doom ได้ดีทีเดียวพร้มทั้งการผสมผสานกับรูปแบบการเล่นใหม่ๆที่ทีมงานคิดขึ้นได้อย่างลงตัว

:: System Requirement ::
    Cpu : Intel Quad Core 2.3 GHz / AMD Phenom II x4 2.5 GHz
    Memory : 3 Gb
    Video Memory : 512 MB NVIDIA GeForce 9800 GT / ATI Radeon HD 4870 or better
    :: How To Install ::
    1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR
    2.เมาท์อิมเมจไฟล์ ISO
    3.กด Setup.exe เพื่อติดตั้งเกมส์ จากนั้นทำตามขั้นตอนไปเรื่อย ๆ
    4.ก็อปแครกในโฟล์เดอร์ SKIDROW ไปไว้ในที่ ๆ เราลงเกมส์
    5.เข้าเกมส์ได้เลยครับ

[ไฟล์ทุกไฟล์ใส่ Recovery Record 5% ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้ครับ]

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่ผู้อัพโหลดต่อไป

UPLOAD BY Inz @ Jokergameth.com

joker123
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ขอดันหน่อยน่ะครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง --
    My Center l EE UPLOADER :: 07 l EE Join's Group

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ขอบคุณมากครับ น่าสนุกดีครับ

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาช่วยดันอีกแรงครับ ^^

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    ขอบคุนคับ good

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ น่าเล่นดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    เล่นได้หรือไม่ได้ช่วยมาแจ้งด้วยน่ะครับผม ^^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ดันๆๆให้น่ะครับ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

กล่าวขอบคุณ
    620
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    thanks for sharing....

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ