ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    https://www.facebook.com/photo.php?v=143626489137859

ของต่างประเทศ เฟี้ยวมากๆๆๆๆ

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เหอะๆพ่อแม่ไม่เคร่งเรื่องมารยาทเจอแบบนี้ผมรับไม่ได้555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    Thailand Got ซาเล้ง ดราม่าได้ทุกสถานการณ์ เหอะๆๆๆ
    TEST

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    รอดูกันต่อไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,008
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akeprime1 อ่านกระทู้
    รายการนี้ไม่มี รอบคัดเลือก ก่อนหรือครับ มันน่าจะมี รอบคัดเลือกความสามารถคัดก่อนจะมาออกอากาศนะผมว่า ถ้ามี รอบคัดเลือก ก่อน ความสามารถแค่นี้มันไม่น่าผ่านรอบรอบคัดเลือกเข้ามาได้ ดูแล้วมัน........
    อันนี้ก็รอบคัดเลือกนะครับ แต่ทางรายการเลือกที่จ่ะเอาโชว์นี้มาแสดงให้ดู ทั้งที่น่าจะเอาโชว์ดีดีอันอื่นมาให้ดู

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Nakhonratchasima
    กล่าวขอบคุณ
    1,589
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    0.30-0.37ที่บอกไม่เคร่งเรื่องม­ารยาท// 3.35-3.38=ที่บอกว่าเสียงแหบเพร­าะไม่กินน้ำมะนาวผสมน้ำอุ่น สังเกตุลูกตา "มองไปบนซ้าย" ที่บอกไปทางนั้นเพราะเป็นสมองสั­่งการที่อยู่ทางขวาบังคับประสาท­ทางซ้าย"มีหน้าด้านความจำ"แปลว่­ามันกำลังนึกบทที่เคยได้ยินมาแล­้ว ถ้าคิดตอนนั้นจริงๆต้องบนขวา/แล­้วมือ มือสัมผัมบริเวณใบหน้ากับหู คนที่กำลังโกหกมักจะเอามือแตะแก­้มจับศีรษะ
    แล้วก็การจับคอ ถึงแม้คุณจะเป็นออทิสติกเล็กน้อ­ย ทำให้ความคิดในการรู้ถึงความรู้­สักคนอื่นที่มีต่อตัวเองน้อยลงท­ำไมต้องแสดงภาษากายที่แสดงถึงกา­รกังวลด้วยล่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    บอกเลยครับว่า TGT มีออดิชั่น3รอบก่อนจะได้มาออกกล้องนะครับ ผมเกลียดรายการนี้ตั้งแต่Seasonแรก เพราะมีเพื่อนผมที่เป็นแชมป์เต้นในประเทศไทยไปออดิชั่น ก็ไม่ผ่านรอบแรกครับ ผมก็ไม่ผ่านเหมือนกัน แต่ปีแรกมีไอ้ที่แก้ผ้าถอดนู่นนี่นั่นเข้าไปได้ยังไง
    ผมมารู้ทีหลังว่ามันล็อคไว้ ทุกอย่างคือจัดฉากครับ ผมไม่รู้ว่านายสิธธัตถะนี่ปกติหรือไม่ปกติ แต่จัดฉากแน่นอนครับ รายการที่เอาแต่เรียกเรตติ้งด้วยดราม่ายังงี้ ขายของแปลกยังงี้
    เปลี่ยนชื่อรายการเถอะครับ เป็น...

"Thailand's Got Drama"

เข้าท่ากว่าเยอะ