ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916

- Space Frontier: Preview Update - IGN เปิดให้ดูบรรยากาศงาน E3 2013 กันแบบสดๆ ผ่าน Livestream

- Space Frontier: Preview Update -

IGN เปิดให้ดูบรรยากาศงาน E3 2013 กันแบบสดๆ ผ่าน Livestream

งาน E3 หรือ Electronic Entertainment Expo ที่จัดขึ้นที่สหรัฐอเมริกาทุกปีนั้น เป็นงาน Expo ของเหล่า Gamer ที่ใหญ่ที่สุดในโลกเลยก็ว่าได้ และตอนนี้ งาน E3 2013 ก็ได้ถูกจัดขึ้นในวันที่ 10 - 13 มิถุนายน 2013 นี้ในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้า จะยิ่งใหญ่อลังการขนาดไหนสามารถ(อดหลับ)ดูกันแบบสดๆได้ทาง IGN Livestream ตาม Link ด้านล่างนี้เลย

Source : IGN

Special Thank : FAP-Gamer

Editor : pooh0856

Design Post : Satisfaction Space

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh0856 : 10th June 2013 เมื่อ 22:52

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tattoo4141 : 10th June 2013 เมื่อ 23:49
    เ ล็ ก สั้ น เ รี ย ว แ ห ล ม ห ลั่ ง เ ร็ ว ไ ร้ ลี ล า

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    ลากด้านบน ไปลงนรกที จัดโต๊ะจีนงานศพหรอ
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อยากดู sony ไม่ได้อวยนะ แต่อยากดู PS4 เป็นไง ปีนี้เด่น หลายอย่างเลย
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tattoo4141 อ่านกระทู้
    ผมเงิบเลยครับ แค่ต้องการแสดงความคิดเห็น รู้สึกดีใจ เล็กๆ ถึง ปานกลาง ที่ได้เม้น แรก ตอนแรกก็ไม่เชื่อสายตาตัวเองนนะ ว่าเฮ้ย !!! นี่เราได้เม้นแรกจริงๆหรอ ผมรีบวิ่งไป กอดแม่ แล้วพูดกับแม่ ด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ ด้วยความดีใจ แล้วบอกกับแม่ว่า ผมได้เม้นแรกแม่ ผมได้เม้นแรก ตอนแรก แม่ผม ไม่เชื่อ แม่ผมเลย รีบวิ่งขึ้นไปดู กดดูที่คอมเม้นผม แม่ผมอุทานว่า คุณพระ !!! [เอามือทาบอก] นี่ลูกได้เม้นแรกหรอเนี่ย แม่ผมดีใจมาก แล้วบอกกับผมว่า ลูกทำได้ ลูกทำได้ พร้อมน้ำตาที่คลอเบ้า ผมรู้สึกปลื้มใจมาก ที่เห็นแม่ผม กำลังดีใจกับเม้นแรกของผม ผมเข้าใจแล้วว่าทำไม คนถึง แย่งเม้นแรกกัน ตอนแรกผมว่ามันไร้สาระนะ ที่แย่งเม้นแรก แต่ก่อนผม คิดในใจว่า โธ่ ไอ*** !!! ***ได้เม้นแรก แล้วโคตรทวด***จะลุกมาเต้นฮาเร็มเช็ค มีเซ็กกับจัสติน บีเบอร์ นั่งคุยกับเฟอร์บี้ให้พวก***ดูหรอ !!! ... แต่มันไม่ใช่ครับ มันคือความปลื้มใจว่า นอกจากผมจะแย่ง สเปิร์ม ตัวอื่นๆ นับล้านตัว มาเกิดแล้ว ผมยังต้องแย่งพวก ส้นตีนที่คอยจะ เม้นแรก เม้นแรก ... !!! มาด้วย ผมปลื้มใจครับ ผมระบายความในใจไม่ถูกเลย เอาเป็นว่า ผม ดีใจนะครับที่ได้เม้นแรก ส่วนผมคงต้องรีบนอน แม้จะนอนไม่ค่อยหลับเนื่องจากตื่นเต้นมาก พรุ่งนี้แม่ผมคง จัดเลี้ยงโต๊ะจีน สัก 50 โต๊ะ แล้วขึ้นป้ายว่า " ลูกกูได้เม้นแรก

ไม่ฮาครับ โปรดหยอดเหรียญแล้วลองอีกครั้ง.

CN:LowerLay
    กล่าวขอบคุณ
    6,388
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tattoo4141 อ่านกระทู้
    ผมเงิบเลยครับ แค่ต้องการแสดงความคิดเห็น รู้สึกดีใจ เล็กๆ ถึง ปานกลาง ที่ได้เม้น แรก ตอนแรกก็ไม่เชื่อสายตาตัวเองนนะ ว่าเฮ้ย !!! นี่เราได้เม้นแรกจริงๆหรอ ผมรีบวิ่งไป กอดแม่ แล้วพูดกับแม่ ด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ ด้วยความดีใจ แล้วบอกกับแม่ว่า ผมได้เม้นแรกแม่ ผมได้เม้นแรก ตอนแรก แม่ผม ไม่เชื่อ แม่ผมเลย รีบวิ่งขึ้นไปดู กดดูที่คอมเม้นผม แม่ผมอุทานว่า คุณพระ !!! [เอามือทาบอก] นี่ลูกได้เม้นแรกหรอเนี่ย แม่ผมดีใจมาก แล้วบอกกับผมว่า ลูกทำได้ ลูกทำได้ พร้อมน้ำตาที่คลอเบ้า ผมรู้สึกปลื้มใจมาก ที่เห็นแม่ผม กำลังดีใจกับเม้นแรกของผม ผมเข้าใจแล้วว่าทำไม คนถึง แย่งเม้นแรกกัน ตอนแรกผมว่ามันไร้สาระนะ ที่แย่งเม้นแรก แต่ก่อนผม คิดในใจว่า โธ่ ไอ*** !!! ***ได้เม้นแรก แล้วโคตรทวด***จะลุกมาเต้นฮาเร็มเช็ค มีเซ็กกับจัสติน บีเบอร์ นั่งคุยกับเฟอร์บี้ให้พวก***ดูหรอ !!! ... แต่มันไม่ใช่ครับ มันคือความปลื้มใจว่า นอกจากผมจะแย่ง สเปิร์ม ตัวอื่นๆ นับล้านตัว มาเกิดแล้ว ผมยังต้องแย่งพวก ส้นตีนที่คอยจะ เม้นแรก เม้นแรก ... !!! มาด้วย ผมปลื้มใจครับ ผมระบายความในใจไม่ถูกเลย เอาเป็นว่า ผม ดีใจนะครับที่ได้เม้นแรก ส่วนผมคงต้องรีบนอน แม้จะนอนไม่ค่อยหลับเนื่องจากตื่นเต้นมาก พรุ่งนี้แม่ผมคง จัดเลี้ยงโต๊ะจีน สัก 50 โต๊ะ แล้วขึ้นป้ายว่า " ลูกกูได้เม้นแรก

เม้นแรกแล้วคุณบินได้รึเปล่าครับ
    BETTER THAN YOU

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Justified-x0d อ่านกระทู้
    ไม่ฮาครับ โปรดหยอดเหรียญแล้วลองอีกครั้ง.
    อันนี้ฮา 5555555+
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เอาเวลาไปทำการบ้านดีกว่าครับ เด็กน้อย เดี๋ยวพรุ่งนี้ไม่มีไปส่งครูที่ รร. นะ จะโดนตีหน้าชั้นเรียนเอาได้

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miyabijune : 11th June 2013 เมื่อ 00:08
    • dOn't Give Up !! •

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ผมไม่ใเคยเห็นใครเพ้อเจ้อเท่านายมาก่อนเลย คงพิมพ์นานน่าดูเลยสิน่ะ!!! 55

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950

แหม่ๆ เค้าเปลี่ยนแล้วนะ อย่าไปซ้ำเติมเค้ากันสิครับ 555555555555

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ไม่เกี่ยวกับ E3 เลยครับถุย

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    copy & paste มาทั้งดุ้นเลยน่ะครับ ครั้งต่อไปขอแบบไม่ซ้ำกับชาวบ้านน่ะ อยากเห็นที่มันแหวกแนว

ปล.นี่มันกระทู้อะไรเนี่ย ลืมเลยย
    0000000000000000000000

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    IN THE NEXT EPISODE OF THE WALKING DEAD

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    พอเถอะครับสงสารเจ้าของกระทู้ที่นำข่าวดีๆ มาแบ่งปันแต่กลายเป็นดราม่าเล็กๆ จริงๆ แล้วผมว่าถ้าเราทำเป็นเฉยๆ ไม่สนใจหรือทำเป็นว่าเขาไม่มีตัวตนจะดีกว่านะครับ (ขนาดดีใจยังขนาดนี้ แล้วโดนว่าจะไม่ไปฆ่าตัวตายเลยเหรอครับ เดี๋ยวกลายเป็นข่าวหน้าหนึ่งล่ะแย่เลย)
    [/URL]

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เข้ามาอ่านข่าว E3 เจอ Eยั๋งนิ

คอมเม้นพุ่งความสนใจไปที่คอมเม้นแรก ผมยินดีด้วยกับเจ้าของเรปแรกครับ เขาสร้างกระแสสำเร็จ ฮาๆ

PS4 ดูเหมือนจะได้รับความสนใจน้อยกว่าเรปแรกซะอีก