ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83

ผมซื้อมาอะครับคนขายบอกว่าเขาแปลงทั้ง LT 3.0 กับ RGH

รบกวนพี่ โจ๊กเกอร์ เข้ามาตอบทีครับเรื่อง XBOX 360

พอดีเครื่องที่ผมซื้อมาอะครับคนขายบอกว่าเขาแปลงทั้ง LT 3.0 กับ RGH เลย

ยังงี้ผมสามารถ เล่น Xbox ออนไลน์ ได้ปะครับ โดยเล่นผ่านแผ่น LT 3.0 ไม่ใช้เล่นผ่าน ฮาร์ดดิส RGH อะครับ

หรือถ้าไม่ได้แล้วผมถอด HDD ออกแล้ว ออนไลน์ โดยใช้แผ่น LT 3.0 นี่จะสามารถเล่นได้ปะครับ

รบกวนอีกเรื่องนะครับ เครื่องผมแปลงแล้วถ้าอยากกับมาเล่น แท้นี่ต้องทำอย่างไงบ้างหรอครับ
    Hyomin !! T-ara

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    พอดีเครื่องที่ผมซื้อมาอะครับคนขายบอกว่าเขาแปลงทั้ง LT 3.0 กับ RGH เลยยังงี้ผมสามารถ เล่น Xbox ออนไลน์ ได้ปะครับ
    หากแปลงเท่านั้นจะเล่น online ในระบบ Xbox live ไม่ได้ครับ

โดยเล่นผ่านแผ่น LT 3.0 ไม่ใช้เล่นผ่าน ฮาร์ดดิส RGH อะครับ
    เล่นผ่านอะไรก็เล่นไม่ได้ครับ

หรือถ้าไม่ได้แล้วผมถอด HDD ออกแล้ว ออนไลน์ โดยใช้แผ่น LT 3.0 นี่จะสามารถเล่นได้ปะครับ
    ทำไม่ได้อีกเล่นกันครับ

เครื่องผมแปลงแล้วถ้าอยากกับมาเล่น แท้นี่ต้องทำอย่างไงบ้างหรอครับ
    เพียงแค่ใส่แผ่นแท้ไปก็เล่นได้แล้วโดยไม่ต้องทำอะไรเพิ่มครับ

ปล.เครื่องเพิ่งซื้อมาใหม่ แนะนำให้สอบถามกับร้านค้าที่ซื้อมา จะได้คำตอบที่จำเพาะกับเครื่องของตัวเองมากที่สุดครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    รบกวนหน่อยนะครับ แค่ใส่แผ่นไปก็เล่นแท้ได้เลยนี่

ถ้าใช้แผ่นแท้ในการเล่นจะสามารถ กับมาต่อ Xbox live ได้เหมือนเดิมเลยหรอครับ ^^
    Hyomin !! T-ara

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    เครื่องนี้เล่น Online ไม่ได้ครับ ถึงแม้จะใช้แผ่นแท้ก็ตาม
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า