ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34567 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ตั้งแต่มีเจ้า MSI GE 60 มานี่ ไม่เคยต้องปรับความละเอียดเกมส์ไหนต่ำกว่า 1600*900 สักเกมส์ จนมาเจอเกมส์นี้

สนุกดีครับ แต่ผมว่ากราฟฟิกมัน พอๆกับภาคแรกเลยแต่ทำไมกินสเปคจัง แอบเสียใจ

เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นครับ ทั้งเนื้อเรื่อง และ skirmis กับ AI แต่ muti player ยังไม่ได้ลองครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ปรับสุดหมด Framerate โคตรต่ำ = =!!

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    skirmish สู้ AI มันต้องต่อเน็ตไหม ต้องสมัค Streem ด้วยเหรอะ ...
    Forever alone !!!! (T____T)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    748
    ทำไมผมเล่นแล้วมันเด้งทั้งเนื้อเรื่องทั้งonline

กล่าวขอบคุณ
    8
    โหแหะ อยากได้ของแท้ มีเก็บเลเวลด้วย ยศอัพปลดล๊อคให้ยูนิตยิงแรงโหลดกระสุนไว สารพัดอย่าง อ๊ากกกก อยากได้ อยากโดนของแท้

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    CRACK - ONLINE MP + DLCs UNLOCKED
    เปิด Steam > เข้าเล่น RelicCoH2.exe

ShareSend || FileCondo || One2Up || TempFiles || Upload-Thai || MultiUpload || RGHost
    อันนี้มันเล่นMPบนsteamหรือว่าไงครับ ไม่ต้องใช้greenlumaหรือ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ทำไมของแท้ต้องรอวันที่5 ด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    มาเร็วมาก ><

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เล่นคนเดียวกับบอทต้องเปิดสตรีมหรือเปล่าครับ
    War. War never changes.

กล่าวขอบคุณ
    8
    อยากรู้จังแหะ ว่าถ้าเกิดลงเกมส์จากแผ่นแท้แล้ว CRACK - ONLINE MP + DLCs UNLOCKED
    มันจะได้เลเวลคนเล่นไหม เห็นมันมีให้ปลดล๊อคต่าง ๆ นา ๆ ตอนนี้เล่นไปเวลก็ไม่ขยับ ไม่ได้ exp แต่ได้พวกเหรียญตรานะ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SickmyDuck อ่านกระทู้
    อันนี้มันเล่นMPบนsteamหรือว่าไงครับ ไม่ต้องใช้greenlumaหรือ
    greenluma ไม่เกี่ยวอะไรเลยครับ งานนี้

ที่เกมส์นี่ ให้ลง steam แล้วเปิดไอดีเข้าเล่น ก็เพราะมันจะได้หลอกตาไง พอกดเข้าไป ในสตีมเราจะขึ้นโชว์ว่าเล่นเกมส์ serious sam อยู่

ทำให้เราสามารถเล่นออนไลน์ เหมือนแท้ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sadeed อ่านกระทู้
    หมายความว่ายังไงครับเปิดตั้งไว้ก่อน หมายถึงเปิดทิ้งไว้ที่หน้าจอไม่ต้องกด X หรือ พับลงไปขวาล่างน่ะหรอ
    ใช่เปิดไว้ปกกติเลย ปิดก็ได้ หมายึงให้ล็อกอินตั้งไว้ เวลาจะเล่นก็เข้าเกมแล้ว invate เพื่อนเข้ามาเล่น

ตอนนี้กำลังเล่นกับคุณ Marksx และคุณ [SUBYO] มันทีเดียว

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    มีวิธีทำให้ Exp ยศขึ้นมะ หรือ ต้องเป็นของแท้เท่านั้นหว่า

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    เล่นกับคุณbankcoxzazaและคุณSUBYOอย่างมันเลย แต่คุณSUBYOเด้งบ่อยเป็นอะไรไม่รู้

เกมส์มันกินสเปคเกินไปนะ เกินที่มันบอกตามความต้องการมัน เดี๋ยวคงมีแก้ตามมามั้งนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markmj149 : 27th June 2013 เมื่อ 20:31

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sadeed อ่านกระทู้
    มีวิธีทำให้ Exp ยศขึ้นมะ หรือ ต้องเป็นของแท้เท่านั้นหว่า

เล่นเน้นเอามัน ไม่เก็บสถิติครับ เล่นของเถื่อนต้องทำใจ ขึ้นแค่เก็บพวกตรายศเท่านั้น เล่นมากแค่ไหนก็เวล1ครับ
    อยากเล่นเทพกว่านี้จัดแท้เลยครับ ผมก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน

แบบนี้แหละ มันไม่อัพให้ ถือว่าปกติครับ เอามันอย่างเดียว

ได้ลองเล่นวันนี้ก็ถือว่ามันไม่แพ้ภาคแรกเลย แต่เหมือนภาคนี้ทหารน้อยลง มันสบายตาขึ้นมากมาก

ส่วนบอท essy นี้ยังปกติกประมาณ 30 นาที ส่วนแบบ standed นี้ก็นานใช้ได้เหมือนกัน แต่ต้านไม่ค่อยไหวต้องยอมแพ้เลยทีเดียว

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    CRACK มาแล้ว เย้ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcoxzaza อ่านกระทู้
    ใช่เปิดไว้ปกกติเลย ปิดก็ได้ หมายึงให้ล็อกอินตั้งไว้ เวลาจะเล่นก็เข้าเกมแล้ว invate เพื่อนเข้ามาเล่น

ตอนนี้กำลังเล่นกับคุณ Marksx และคุณ [SUBYO] มันทีเดียว
    ผม PM ไปหาแล้วนะครับยังไงก็ช่วยอ่านด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ผมก็กำลังจะสั่งเห็นของมาจำนวนจำกัด https://www.zest.co.th/content/view/id/13766/ ภาคปลดล๊อค + ภาคแรก 3 ภาค 2,399฿

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    ผม PM ไปหาแล้วนะครับยังไงก็ช่วยอ่านด้วยครับ
    รับแอดเรียบร้อยแล้วครับ เล่นได้เลยครับผม ไม่มีปัญหา ต่างคนต่างมาเจอกันอยู่แล้วครับ

ตอนนี้เล่นกันประมาณ 4คน
    แอดได้เลยครับ (ชื่อใน Sterm หมดเลยนะ)

bankcoxzaza
    Marksx
    [SUBYO]
    HeroesInwZa

วันนี้จบแมต แล้วนะครับ เล่นไป 4 ตาแล้ว ชนะ3แพ้1 (จริงๆไม่แพ้หรอก ปรับบอทโหดเกิน)
    ผมว่าจะตั้งกระทู้รวบรวมคนเล่นเหมือนกัน ต้องหาคนร่วมอุดมการก่อน แต่เหมือนส่วนใหญ๋จะไปสายแท้นะ

Edit
    ตอนนี้คุณ HeroesInwZa เล่นอยู่นะแอดตามไปเล่นได้เลยครับ
    (ส่วนผมขอตัวก่อน พรุ่งนี้จะมาเล่นอีก)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankcoxzaza : 27th June 2013 เมื่อ 20:33

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลงแคร็ก เปิดสตรีมแล้วก็ยังเล่น Skirmish ไม่ได้ครับ แต่เล่นเนื้อเรื่องได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เกมนี้ รอแท้ดวลออนไลน์

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ทำไม ผมเข้าเล่น แล้ว ภาพในเกม มันกระพริบๆๆๆๆๆๆ เหมือนว่าการ์ดจอแรงไม่พออะครับ

1. ผมปรับ ทุกอย่างต่ำสุดแล้วก็ยังเป็น

สเปคคอมคร่าวๆ
    I5 3550 Ram 16 gb VGA XFX 7850 Crossfire MB asrock xtream4 z77 psu CM gx 750

ช่วยด้วยครับ อยากเล่นมากๆเลย แต่ภาพมันกระพริบ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Windows XP เล่นได้ป่าวครับ?

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yookee อ่านกระทู้
    Windows XP เล่นได้ป่าวครับ?
    ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    รอ Crack skirmish สู้ AI แบบ offline
    Forever alone !!!! (T____T)

Tags for this Thread