ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 91

Post ตราของกำแพงทั้ง 3 ชั้น Attack on titan

ต่อจากคราวก่อนเลยละกันครับที่ลง ตราต่างๆของกองทหาร ใน Attack on titan
    มาคราวนี้ขอเป็นตราของกำแพง ทั้ง3 ชั้นแล้วกันครับ

ปล. อันที่ 3 ยังไม่เส็ดเลย 5555 เอาไปชมกันก่อน 2 อัน

ตราเพียวๆ สำหรับใครอยากได้ไปแต่งโคฟเวอร์ (ถ้าจะทำไปทำสินค้าเชิงธุรกิจของให้ติดต่อมาขออนุญาตครับ)

>>> https://www.facebook.com/ppaz.sacrifice <<<<
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paintz : 4th July 2013 เมื่อ 11:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เทพีแห่งกำแพง -*-

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    เทพีแห่งกำแพง -*-
    5555 ไม่รู้จะแทนตราว่าอะไรเห็นเป็นผู้หญิงสวมมงกุฎ ก็เลยขอเรียกว่าเทพีแล้วกันครับ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paintz อ่านกระทู้
    5555 ไม่รู้จะแทนตราว่าอะไรเห็นเป็นผู้หญิงสวมมงกุฎ ก็เลยขอเรียกว่าเทพีแล้วกันครับ

กำแพงบ้านผมมีเทพีสถิตอยู่ด้วยรึป่าวน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    กำแพงบ้านผมมีเทพีสถิตอยู่ด้วยรึป่าวน่ะ
    ไม่แน่นะครับอย่า ลบหลู่ 55555 แหม่!!!!

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

นานๆไป อีก10-20ปี แพงล่อนระวังมีตัวอะไรอยู่ในกำแพงนะครับ

รูปสวยครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    6
    ตอนนี้ผมก็ยังไม่รู้เลยว่าอะไรอยู่ในบ้านของเอเลน (เมื่อไหร่จะกู้กำแพงได้สักที)

ส่วนพ่อเอเลนก็หายวับไปเบย อีกอย่างตอนนี้ยังไม่จบเพราะมังงะยังไม่จบ - -*

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godji001 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมก็ยังไม่รู้เลยว่าอะไรอยู่ในบ้านของเอเลน (เมื่อไหร่จะกู้กำแพงได้สักที)

ส่วนพ่อเอเลนก็หายวับไปเบย อีกอย่างตอนนี้ยังไม่จบเพราะมังงะยังไม่จบ - -*
    โอ้วว ยาวๆครับ เรื่องนี้อีก 2ปีจะจบหรือป่าวยังไม่รู้เลย ปมต่างๆยังคาใจอยูทุกอย่างเลยในมังงะ รอตอน 47 ENG ออกมาเผื่อจะมีอะไรออกมาบ้าง
    ขนาดผมตามอ่านสปิยทุกเม็ดยังได้แค่ข้อสงสัยที่เพิ่มขึ้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paintz อ่านกระทู้
    โอ้วว ยาวๆครับ เรื่องนี้อีก 2ปีจะจบหรือป่าวยังไม่รู้เลย ปมต่างๆยังคาใจอยูทุกอย่างเลยในมังงะ รอตอน 47 ENG ออกมาเผื่อจะมีอะไรออกมาบ้าง
    ขนาดผมตามอ่านสปิยทุกเม็ดยังได้แค่ข้อสงสัยที่เพิ่มขึ้น
    47 มาแว้วนะครับ
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cool-ly อ่านกระทู้
    47 มาแว้วนะครับ
    อ่านจบไปเมื่อ 2 วันก่อนแล้วครับผม 5555 ผมไว

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เห็นเค้าบอกมาว่าตอนที่ 48 จะมาเดือนหน้าหรอครับ ทำไมมันนานจัง ? 55555 ไม่ได้อ่านจะลงแดงตายยยยย
    เหล้าทำร้ายแค่ตับ แต่ไม่เคยทำร้ายหัวใจ

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    มันมีพากษ์ไทยรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imax2538 อ่านกระทู้
    เห็นเค้าบอกมาว่าตอนที่ 48 จะมาเดือนหน้าหรอครับ ทำไมมันนานจัง ? 55555 ไม่ได้อ่านจะลงแดงตายยยยย
    แบบ มังงะออกเดือนละตอนครับผม เพราะฉนั้นลงแดงต่อไปครับ 55555

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _SaBasTaiN_ อ่านกระทู้
    ตอนนี้ยังไม่มีครับเพราะยังไม่มีค่ายไหนในไทยที่จะ LC มีแต่ข่าวลือ พากย์ไทยน่าจะต้องรอ 1-2 ปีครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _SaBasTaiN_ อ่านกระทู้
    ก็ลองนั่งภาวนาให้มันโดน LC แล้วอีกประมาณครึ่งปี มันจะมีพากย์ไทย >_<"

ส่วนมังงะตอนนี้ออกเดือนละตอนเน้อ -0-

(แต่แฟรี่เทลอาทิตย์ที่ผ่านมากับอันถัดไป รอบละ 3 ตอน อ่านกันเพลินเลย (คนแปลก็เพลินเลย )