ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

จัดมาแล้วครับหูฟัง

จากกระทู้นี้ >> http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=193232

[IMG][/IMG]

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ^_^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    Tt Shock Spin ใช่ไหมนั่น ตัวธรรมดา หรือ Spin HD ครับ
    อย่าลืมเอาไป Burn-IN ด้วยละ
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    31
    ตอนแรกจะเอา hd แหละครับแต่สีไม่ชอบเอาตัวธรรมดามา รบกวนขอวิธี Burn-In ด้วยฮะ ขอบคุณครับ

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ooojooo อ่านกระทู้
    ตอนแรกจะเอา hd แหละครับแต่สีไม่ชอบเอาตัวธรรมดามา รบกวนขอวิธี Burn-In ด้วยฮะ ขอบคุณครับ
    ตามลิงค์นี้ไปเลยครับ : คลิก
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมใช้ shock one ซื้อมาใหม่ ๆ ผมว่าให้เอาไปหนีบอะไรก็ได้ซัก 2 - 3 วันก่อนครับ

ไม่งั้นปวดหูแน่ มันบีบแบบ สุด ๆ
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    เรื่องการเบิรน์อิน หูฟังประเภทนี่ผมว่าไม่ค่อยสำคัญมากเท่าไร เปิดไปเรื่อยๆน่าจะดี

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidsylenser อ่านกระทู้
    ผมใช้ shock one ซื้อมาใหม่ ๆ ผมว่าให้เอาไปหนีบอะไรก็ได้ซัก 2 - 3 วันก่อนครับ

ไม่งั้นปวดหูแน่ มันบีบแบบ สุด ๆ
    อันเก่าของผมก็ shock one ฟังค์ชั่นมันดีนะแต่ผมหล่นบ่อย หาที่ซ่อมไม่มี ไมค์ไม่ค่อยดีด้วย