ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 129 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2979119127128129130131139179229 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,201 ถึง 3,225 จากทั้งหมด 5900
    「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EVIl_MODERN_WARFARE อ่านกระทู้
    ผมเเปลกใจว่าผมพิม Cods ถูกเเล้วเเต่ทำไมไม่ติด
    mod อาจไม่ติดก็ได้นะครับ ของผมก็ไม่ติดเยอะเยะ ชุด 60-70 ติดอยู่ 40-50 เอง ส่วนดาบผมใช้ไม่กี่เล่มเลยไม่สนใจเท่าไร เกมนี้ผมเน้นไปทาง รูปร่าง ตัวละคร มากกว่า มันต้อง Sexy ไว้ก่อน แอบหื่น - -''

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ใครมี Enb serie ลื่นๆสวยๆ มั่งครับ แบ่งๆมาให้ผมหน่อย = =

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    mod อาจไม่ติดก็ได้นะครับ ของผมก็ไม่ติดเยอะเยะ ชุด 60-70 ติดอยู่ 40-50 เอง ส่วนดาบผมใช้ไม่กี่เล่มเลยไม่สนใจเท่าไร เกมนี้ผมเน้นไปทาง รูปร่าง ตัวละคร มากกว่า มันต้อง Sexy ไว้ก่อน แอบหื่น - -''

ตัวละครผมพอได้เเล้ว (55555)

ท่านพอมีม๊อดอาวุธเท่ๆ ไหมประมาณในลิ้งของผม
    สงครามหมื่นวัน..

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeelAlone อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นน่ะงับ ไม่รู้เป็นทืี่ window 8อ่าเปล่า ผมใช้ win 8 wrye bash มันก็เด้ง ๆว่าจะลอง win7แหะ ลืมบอกไป Boss มันจะแนะนำให้ใช้ TES5Edit เป็นการ Clean Masterfile เพื่อไม่มีปัญหากับ Mods และอัพเดท แล้ว ค่อย Wrye Bash ทีหลังงับ หาดูวิธีทำเอาใน Youtube ฝรั่งมันจะบอกวิธี ใช้ Tes5edit Clane Mod Cleane Master กับวิธีใช้ Wrye Bash
    TES5 ผมใช้แล้วครับ ก็แก้ไข mod ที่เรียกร้องให้ Clean ได้หมด เหลือแต่ Update กับ Downguard นี่แหละที่ไม่รู้ทำไง
    ผมใช้ WINXP ครับ ตอนนี้ Quest ติดบัคเล่นไม่จบหลายเควสเลย เลเวล 60 กว่าแล้ว Questหลักใกล้จบแล้วไม่อยากเล่นใหม่ด้วย ลองลง Unofficial Patch ยิ่งหนักเลยเด้งตั้งแต่เข้าเกม ทำยังไงดีหนอหรือต้องลงใหม่หมดจริงๆ !_!

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EVIl_MODERN_WARFARE อ่านกระทู้
    ตัวละครผมพอได้เเล้ว (55555)

ท่านพอมีม๊อดอาวุธเท่ๆ ไหมประมาณในลิ้งของผม
    ติดตัวผมก็มีแค่นี้ละครับ ผมใช้แต่ คาตาน่า (แค่นี้เองเรอะ - - เอาสะเยอะ) จริงๆมีเยอะกว่านี้นะครับ ไม่อยากทิ้งทั้งหมด ไม่งั้นเก็บตาแหก ขนาดบอกไม่เน้น จำพวกดาบล่อสะ เยอะเลย

อ๋อลืมบอกครับ ที่ผมใช้คาตาน่า เพราะตัวเกมมี mod สกิลครับ สามารถทำให้ดาบเล่มๆ นั้นมีพลังได้ เช่น ไฟ ไฟฟ้า ฟันเร็ว ง่ายๆทุก ธาตุ แต่อย่าถามว่า mod ไหนลืมเหมือนกัน แต่ก็ใช้จะติดทุกธาตุนะครับ ที่ติดบ่อยสุดน่าจะเป็น ฟันไว กับ ไฟ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 13th July 2013 เมื่อ 21:47

กล่าวขอบคุณ
    377
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ติดตัวผมก็มีแค่นี้ละครับ ผมใช้แต่ คาตาน่า (แค่นี้เองเรอะ - - เอาสะเยอะ) จริงๆมีเยอะกว่านี้นะครับ ไม่อยากทิ้งทั้งหมด ไม่งั้นเก็บตาแหก ขนาดบอกไม่เน้น จำพวกดาบล่อสะ เยอะเลย

อ๋อลืมบอกครับ ที่ผมใช้คาตาน่า เพราะตัวเกมมี mod สกิลครับ สามารถทำให้ดาบเล่มๆ นั้นมีพลังได้ เช่น ไฟ ไฟฟ้า ฟันเร็ว ง่ายๆทุก ธาตุ แต่อย่าถามว่า mod ไหนลืมเหมือนกัน แต่ก็ใช้จะติดทุกธาตุนะครับ ที่ติดบ่อยสุดน่าจะเป็น ฟันไว กับ ไฟ

อยากได้ๆ 55555

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ผมทำ killmove ไม่ค่อยติดเลยอะครับ mod ก็ลงแล้ว ปรับตั้งค่าก็ปรับไป100%มันก็ยังไม่ค่อยจะติดอะครับนานๆติดทีไม่รู้เป็นไรครับ
    แอดมาได้นะครับ

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    ผมพอมีวิธีหาโค๊ดของ mod ที่เราลงไปอยู่ นะครับ ไว้วันหลังผมจะถ่ายตัวอย่างมาให้ลองดูกัน เผื่อจะได้..

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Xelx อ่านกระทู้
    ผมทำ killmove ไม่ค่อยติดเลยอะครับ mod ก็ลงแล้ว ปรับตั้งค่าก็ปรับไป100%มันก็ยังไม่ค่อยจะติดอะครับนานๆติดทีไม่รู้เป็นไรครับ
    ติดตลอดนะครับ ส่วนมากต้องเจอแบบ 1-1 ครับติดตลอด ถ้าเจอแบบ 1-4 รึ 1-20 งี้ยังไงก็ไม่ติดครับ ต้อง 1-1 ส่วนมากผมจะเจอ 1-30 ครับ

ปล.ผมเล่นสายแวมไฟร์+หมาป่านะครับเลยชอบ+กับคนเยอะๆ ส่วนmod ที่ทำให้คนเยอะๆก็มี
    Modular Installer
    SkyMoModv7 more-spawns v2 0 BETA <<<คงมีตัวใหม่ออกมาแล้ว
    Skyrim Monster Mod v9
    The Dragon Lords <<< ขาดไม่ได้ไม่งั้นมังกร กาก ^ ^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    ผมพอมีวิธีหาโค๊ดของ mod ที่เราลงไปอยู่ นะครับ ไว้วันหลังผมจะถ่ายตัวอย่างมาให้ลองดูกัน เผื่อจะได้..
    help รึป่าว ครับ ถ้านี้อันนี้ กดตาแหก ที่บอกมันไม่ติด คือไม่ใช่ต้องพิมโค๊ดครับ คืออย่างชุด กิโมโน <<< ผมชอบชุดนี้ไม่รู้เพราะอ่ะไรในเกมมีทั้งหมด 19 ชุด >>> มี 19 ติดแค่ 10 หายไป 9 ชุดนี้มันมีกล่องอยู่เมืองแรกที่เราเริ่มสร้างสามารถเก็บได้เลยแต่ว่ากล่องดันหายไป สาเหตุคงมาจากชุดที่โหลดมาเยอะๆแล้วบางไฟล์มันทับกัน

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ขึ้นแบบนี้ทำไงครับ
    แอดมาได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Xelx อ่านกระทู้
    ขึ้นแบบนี้ทำไงครับ
    กด ok ไปสินะครับ ของผมก็ขึ้นตอนเข้าเกม

กล่าวขอบคุณ
    1,912

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    ติดตลอดนะครับ ส่วนมากต้องเจอแบบ 1-1 ครับติดตลอด ถ้าเจอแบบ 1-4 รึ 1-20 งี้ยังไงก็ไม่ติดครับ ต้อง 1-1 ส่วนมากผมจะเจอ 1-30 ครับ

ปล.ผมเล่นสายแวมไฟร์+หมาป่านะครับเลยชอบ+กับคนเยอะๆ ส่วนmod ที่ทำให้คนเยอะๆก็มี
    Modular Installer
    SkyMoModv7 more-spawns v2 0 BETA <<<คงมีตัวใหม่ออกมาแล้ว
    Skyrim Monster Mod v9
    The Dragon Lords <<< ขาดไม่ได้ไม่งั้นมังกร กาก ^ ^

help รึป่าว ครับ ถ้านี้อันนี้ กดตาแหก ที่บอกมันไม่ติด คือไม่ใช่ต้องพิมโค๊ดครับ คืออย่างชุด กิโมโน <<< ผมชอบชุดนี้ไม่รู้เพราะอ่ะไรในเกมมีทั้งหมด 19 ชุด >>> มี 19 ติดแค่ 10 หายไป 9 ชุดนี้มันมีกล่องอยู่เมืองแรกที่เราเริ่มสร้างสามารถเก็บได้เลยแต่ว่ากล่องดันหายไป สาเหตุคงมาจากชุดที่โหลดมาเยอะๆแล้วบางไฟล์มันทับกัน

อ๋อ ไม่ใช่ครับ.. ใช้โปรแกรมหาโค้ดของ mod โดยตรงเลย เพราะว่า.. mod บางตัวชื่อเป็น ภาษาจีน ญี่ปุ่น ก็มี ครับ คำสั่ง help เลยหาไม่ได้

เดี๋ยวผมกลับมาทำตัวอย่างให้ละกันครับ เผื่อมันจะช่วยอะไรได้บ้าง ไม่มากก็น้อย

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    อ๋อ ไม่ใช่ครับ.. ใช้โปรแกรมหาโค้ดของ mod โดยตรงเลย เพราะว่า.. mod บางตัวชื่อเป็น ภาษาจีน ญี่ปุ่น ก็มี ครับ คำสั่ง help เลยหาไม่ได้

เดี๋ยวผมกลับมาทำตัวอย่างให้ละกันครับ เผื่อมันจะช่วยอะไรได้บ้าง ไม่มากก็น้อย
    อ๋อ ครับๆ งั้นก็ขอบคุงมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    377
    7
    ใครพอเเนะนำได้ไหม อยากได้ Mod ที่เราสามารถเก็บดาบทั้ง 2 อันไว้ข้างหลัง ???

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    รบกวนขอ mod หน้าตา หรือ เผ่า(Race) ตัวละครชายหล่อๆเท่ๆหน่อยครับ พอดีว่าได้ mod ดาบ "Anduril" จากหนัง LOTR เลยอยากเล่นตัวละครชายก่ะจะปั้นให้เท่ๆแบบ Aragorn อ่ะครับ
    ปล. mod โชว์ดาบ 2 อันอยู่หน้าแรกๆของกระทู้นี้ครับ แต่ผมใช้แล้วมันเป็นบัคเสียงชักดาบ(หาย) เลยmodลบออก
    [IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ถามหน่อยครับ พวก Mod อาวุธที่ลงไปนี่ เราสามารถเอามาใช้ยังไงหรอครับ เพราะผมลองหาจากร้านค้า บ้าง ตีมอนบ้าง มันไม่ดรอบเลยอะครับ .. พวก Katana หรืออาวุธใหม่ ๆ สวย ๆ อะครับ หรือต้องเสก อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ใครพอเเนะนำได้ไหม อยากได้ Mod ที่เราสามารถเก็บดาบทั้ง 2 อันไว้ข้างหลัง ???
    มีครับแต่มันบัคเสียง ไม่แนะนำ แต่ถ้าแบบผมไม่มีแน่นอน

อันนี้ถ่ายเล่นจอมเวท์ ๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mazdaspeed อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ พวก Mod อาวุธที่ลงไปนี่ เราสามารถเอามาใช้ยังไงหรอครับ เพราะผมลองหาจากร้านค้า บ้าง ตีมอนบ้าง มันไม่ดรอบเลยอะครับ .. พวก Katana หรืออาวุธใหม่ ๆ สวย ๆ อะครับ หรือต้องเสก อะครับ
    ส่วนมาก ทำเองครับ ไม่มีตก รึไม่ก็มีขาย รึอีกอย่างก็เสกเอา mod อาวุธ ที่ผมลงนั้นส่วนมากชื้อเอาครับ ไม่มีให้ทำเองเท่าไร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ว่าจะโพสท์มาตั้งแต่ 2 อาทิตย์ก่อนละครับ แต่ลืมตลอด
    วันนี้มาชมรวมฮิต ม็อดเด็กหน้าตาดีกันครับ

Decent Women - improve female npcs face

เป็นม็อดสาวสวยยุคแรกที่ผมใช้ แต่เนื่องจากเล่นไปนานๆ เริ่มเห็นว่าหน้าตาไปพิมพ์เดียวกันหมดเลย ไร้ความหลายหลายเลยเลิกใช้ไป แต่ม็อดนี้เค้าแยกส่วนว่าจะเปลี่ยนเฉพาะหน้าชาวบ้าน, หน้าเด็ก, หน้าศัตรูได้ เราก็เลือกแต่หน้าเด็กอย่างเดียวก็พอครับ และช่วย Endorse เพื่อเป็นกำลังใจ modder ด้วยนะครับ(เห็นแล้วน้อยจนน่าเศร้า)

xvisionchildren v2.1

ขอยกโพสท์เก่ามานะครับ
    xvisionchildren v2.1
    http://www.mediafire.com/download/79...ildren.v2.1.7z
    installation
    เอาโฟลเดอร์ Data ที่อยู่ข้างในวางทับของเดิมเลย

*หมายเหตุ สำหรับสาย NMM ให้แตกไฟล์ออกมาแล้วจัดการกันเองตามความชอบ
    -[เปลี่ยนแค่หน้าเด็กอย่างเดียว] ลบทุกอย่างเหลือแค่ โฟลเดอร์ Data กับ readme ก็พอ
    -[จะเล่นเผ่าเด็กด้วย] ก้อบปี้ไฟล์ทุกตัวใน โฟล์เดอร์ playable races plugin ไปวางทับไฟล์ใน โฟลเดอร์ Data แล้ว ลบทุกอย่างเหลือแค่ โฟลเดอร์ Data กับ readme ก็พอ

เสร็จเรียบร้อยตามข้างต้น ก็ zip ไฟล์และโฟล์เดอร์ทุกตัว(มีแค่ Data กับ readme) แล้วก็จะสามารถนำไปให้ NMM ติดตั้งได้อย่างปลอดภัย

ีืxvisionchildren heartfire patch
    (สำหรับคนที่ลงภาคเสริม Heartfire ให้ลง v2.1 ก่อน แล้วค่อยลงแพทช์นี้เพื่อเปลี่ยนหน้าเด็กๆ จากภาคเสริม Heartfire ให้สวยตามเด็กๆ ใน Skyrim)
    http://www.mediafire.com/download/e1...nhearthfire.7z

อันนี้เผื่อแฉุกเฉินไม่จำเป็นต้องลง ไว้แก้ปัญหาเด็กตัวโต
    http://skyrim.nexusmods.com/mods/32165

uninstallation
    สำหรับคนที่ติดตั้งด้วยวิธี NMM ก็ใช้โปรแกรมช่วยเอานะครับสบายตัวไป
    สำหรับคนที่ลงด้วยวิธีก้อปปี้วาง ถ้ามีแบ็คอัพไฟล์เก่าก็เอามาลงทับได้เลย และไล่ลบไฟล์ส่วนเกินกันเอาเองนะครับ(ผมไม่ถนัดวิธีนี้ครับขออภัยด้วย)
    YII-TECHNIQUES-LABORS *Children of the Sky* -R2- UPD-09.02.
    ขอเอามาแค่ลิ้งบอร์ดนะครับเพื่อเป็นเกียรติแก่ผู้สร้างม็อด ลิ้งโหลดหาได้จากโพสแรก

ม็อดนี้เป็นม็อดที่ต่อยอดจาก xvisionchildren โดยม็อดจะแทนที่เด็กทั้งเกมเป็นเด็กเผ่า children of the sky(ในเกมจะนับเด็กทุกคนเป็นเผ่า เผ่านึงในเกม) So แปลว่าดังนั้น ใครที่ลงม็อดเชือดเด็ก หลังจากลงม็อดนี้เด็กทุกคนจะฆ่าไม่ตายแล้วนะครับ(แต่ในบอร์ดก็ลงวิธีแก้ไว้อยู่แต่ผมไม่ได้ดูอ่ะครับ อาศัยขวนขวายกันเอาเอง)

รูปตัวอย่างหายไปหมดแล้ว เดี๋ยวบรรยายให้อ่านแทนนะครับ หน้าเด็กในม็อดนี้อาจไม่เข้าขั้นน่ารักมาก จะออกไปทางดั้งยุบ มีกระบนหน้าเป็นบางคน แต่เสื้อผ้าแต่ละคนเปลี่ยนใหม่หมดสวยงามมีสไตล์ทุกคน จนแทบลืมดูหน้าตาบ้านๆ ของเด็กในม็อดนี้กันเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leechking : 14th July 2013 เมื่อ 21:41

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    เอาวิธีหาโค้ด mod อีกวิธีมาฝากครับ เผื่อจะช่วยได้บ้างไม่ได้บ้าง

1. เปิดโปรแกรม Skyrim Viewer ขึ้นมา (เปิดขณะเล่นเกมได้ครับ)

พอเปิดมาแล้วก็..

2. ต่อจากนั้น ที่แถบทางซ้ายมือ คลิก "+" ที่อยู่หน้า mod ที่เราได้เลือกไว้ก่อนหน้านี้ จากนั้นก็เลือกหมวดย่อยตาม mod ที่เราจะหาโค้ด อย่างเช่น เสื้อผ้า ก็คลิก "+" ที่หมวด ARMO

จากนั้นเราจะเห็นรหัส 8 หลักขึ้นมา นี่แหละครับคือโค้ดของ mod ..** ให้ตัดรหัส 2 ตัวแรกออกไปนะครับ แล้วใช้ รหัส "Load Order" ใส่แทน

3. ได้มา 6 หลักแล้ว ส่วนอีก 2 ตัวที่เหลือ ให้เปิด "Nexus Mod Manager" ขึ้นมา

4. พอเราได้รหัสมาครบแล้ว ก็ลองเลยครับ จะรออะไร..

5. เรียบร้อยครับ

แหม่ ผมอธิบายไม่ค่อยถนัดแฮะ ถ้าใครเคยใช้วิธีนี้ก็ช่วยอธิบายเพิ่มก็ได้ครับ = = ช่วยๆกัน

** แนะนำอีกนิดนึง ตอนที่เลือก mod ใน โปรแกรม Skyrim Viewer
    ถ้าจะเลือก แค่บางไฟล์ ให้คลิกขวา แล้วเลือก Deselect All ครับ แล้วติ้กเฉพาะไฟล์ mod ที่จะดู จะได้โหลดไวๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ผมพิมพ์ help ตามด้วยชื่อ mod ในไฟล์ .eps เลย

บางmod ไอเทมเป็นภาษาจีนก็มีครับ ชื่อไอเทมไม่ตรงกับ ชื่อ .eps ก็มีเช่นกันครับ

ใช้วิธีนี้เวลาไม่เจอจริงๆครับ เป็นทางเลือกสุดท้าย

เลือกที่โฟลเดอร์ " C:\Program Files (x86)\The Elders Scroll V Skyrim\ "

ผมอธิบายผิดเอง = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SixxTheRipper : 15th July 2013 เมื่อ 16:45

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ผมพิมพ์ help ตามด้วยชื่อ mod ในไฟล์ .eps เลย

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ดีท่านหายไปไหนหลายวันนิ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    เอาวิธีหาโค้ด mod อีกวิธีมาฝากครับ เผื่อจะช่วยได้บ้างไม่ได้บ้าง

1. เปิดโปรแกรม Skyrim Viewer ขึ้นมา (เปิดขณะเล่นเกมได้ครับ)

พอเปิดมาแล้วก็..

2. ต่อจากนั้น ที่แถบทางซ้ายมือ คลิก "+" ที่อยู่หน้า mod ที่เราได้เลือกไว้ก่อนหน้านี้ จากนั้นก็เลือกหมวดย่อยตาม mod ที่เราจะหาโค้ด อย่างเช่น เสื้อผ้า ก็คลิก "+" ที่หมวด ARMO

จากนั้นเราจะเห็นรหัส 8 หลักขึ้นมา นี่แหละครับคือโค้ดของ mod ..** ให้ตัดรหัส 2 ตัวแรกออกไปนะครับ แล้วใช้ รหัส "Load Order" ใส่แทน

3. ได้มา 6 หลักแล้ว ส่วนอีก 2 ตัวที่เหลือ ให้เปิด "Nexus Mod Manager" ขึ้นมา

4. พอเราได้รหัสมาครบแล้ว ก็ลองเลยครับ จะรออะไร..

5. เรียบร้อยครับ

แหม่ ผมอธิบายไม่ค่อยถนัดแฮะ ถ้าใครเคยใช้วิธีนี้ก็ช่วยอธิบายเพิ่มก็ได้ครับ = = ช่วยๆกัน

บางmod ไอเทมเป็นภาษาจีนก็มีครับ ชื่อไอเทมไม่ตรงกับ ชื่อ .eps ก็มีเช่นกันครับ

ใช้วิธีนี้เวลาไม่เจอจริงๆครับ เป็นทางเลือกสุดท้าย
    ท่านมันให้หาไฟล์นี้ ไฟล์อ่ะไรเรอะ ? ตามรูปเลย

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ช่วยด้วยครับ เกมผมเป็นไรไม่รู็ครับผมเปิดเครื่องมาแล่น skyrim แลคมากเลย ก่อนเปิดเครื่องใหม่ยังลื่นอยู่เลย ไม่ทราบว่าเกี่ยวกัน Skyrim.Memory.(4gb).Patch ปะครับ

Banned
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    2
    ท่านมันให้หาไฟล์นี้ ไฟล์อ่ะไรเรอะ ? ตามรูปเลย

มันให้หา Folder เกม Skyrim ครับ

ท่านลงไว้ไหนก็เข้าไปที่นั่นเลยแล้วกด open