ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

เป็นแผลตรงนั้นครับ

คืออวัยวะสืบพันธ์ผม มันเป็นแผลมา 2อาทิตย์แล้ว แต่ไม่ได้บอกใคร

คือมันเป็นลอย ถลอกเป็นลายๆครับ รอยเสียดสีแล้วมันเป็นสีแดงเข้มเลย

เวลาจะมีอะไรที เจ็บมากต้องทำเบาๆ ผมไม่ได้ฮาดคอมา 2อาทิตย์ละ

ที่ผ่านมาทำเหมือนเด็กออทิสติก

ทีนี้เมียผมบอกให้เอาแป้งทา ผมก็ลองดู ก็ทา*****ทุกวัน เป็นอาทิตย์ ก็ไม่หาย

ผมเลยนึกถึงอะไรที่เป็นผงๆ เช่นผงพิเศษอยากรู้ว่ามันใส่กันได้ป่าว

หรือใช้อะไรทาดี คือมันเป็นตรงแท่งเลยนะครับ ปกติเมียผมทาแป้งให้แล้วเอาหนังหุ้มไว้

หรือว่า ถ้าเราหยุดพักเรื่องนี้ แล้วมันจะหายดีเอง เพราะผมไม่ได้พักเลย

ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องการรักษาแผลในร่ม

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1
    ลองกินยาแก้อักเสบดูดิ เพื่อดีขึ้น

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheOne อ่านกระทู้
    ลองกินยาแก้อักเสบดูดิ เพื่อดีขึ้น
    ผมลืมนึกถึงยาทานเลย จะลองดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysornsit อ่านกระทู้
    ใส่ถุง2ชั้นช่วยลดอาการได้รึป่าวครับ
    เอ่อจริงๆยิ่งรัดยิ่งเจ็บครับ ไม่ใส่ยังไม่เจ็บเท่าใส่เลย = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 15th July 2013 เมื่อ 02:44

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    ใส่ถุง2ชั้นช่วยลดอาการได้รึป่าวครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    แผลแบบนี้หายยากครับ มันตรงนั้นร่มและอับชื้น แนะนำให้ไปปรึกษาแพทย์ผิวหนังตามคลีนิคหรือหาแพทย์ที่โรงพยาบาล กันไว้เผื่อจะติดเชื้ออะไรเข้า เพราะโรคพวกนี้มันหายยากอะนะ
    แต่โดยทั่วไปแนะนำให้เช็คให้แห้งครับ แล้วใส่บ็อกเซอร์พอ อย่าใส่กกน เรื่องทาแป้งผมไม่แน่ใจ มันจะทำให้อับกว่าเดิมรึเปล่า ขอให้หายเร็วๆนะครับ

อันนี้ผมไปเจอมา
    https://www.facebook.com/pages/%E0%B...66856093352534
    ลองดูว่ามีเคสเหมือนกันไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAnwa1219 : 15th July 2013 เมื่อ 03:22

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    หาหมอเถอะฮะ "อายหมอ" กับ "มันหายไปเลย" ใช้การไม่ได้ อันไหนมีน้ำหนักมากกว่ากันก็ลองๆชั่งดูนะฮะ
    แต่ดูจากทรงก็ไม่น่าอายแล้วแหละ กล้าบอกคนใน JKGTH ได้ ก็น่าจะบอกหมอได้นะฮะ
    (หลายๆคนในนี้อาจจะเป็น นศพ. หรือไม่ก็หมอเลยก็ได้นะฮะ ฮี่ๆๆๆๆ )

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    Blog Entries
    1
    แนะนำนะครับไปซื้อยาชื่อ Bacidal ตามร้านขายยานะครับมันเป็นขี้ผึ้งเอามาทาก็หาย ถ้าร้านขายยาไม่รู่จักบอกว่าตัวยา Mupirocin เหมาะกับผิวหนังติดเชื้อ หรือพุพอง ใช้ได้กับเนื้อเยื่ออ่อนตรงนั้นน่ะนะ
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ปกติแผลตรงกระปุกพวกนี้มันหายได้เองนะครับ ยกเว้นความชื้น แล้วก็เกิดการติดเชื้อจากแบคทีเรีย

แนะนำอย่าใส่กางเกงใน หรือบ๊อกเซอร์ไปเลยครับ โล่ง ๆไปก่อน รักษาความสะอาดเป็นประจำ หยุดกิจเรื่องเพศสัมพันธ์ไปสักระยะก่อน

แล้วก็อย่าใช้แป้งทาที่อวัยวะเพศนะครับ ถ้าอยากจะใช้จริง ๆใช้วาสลีนดีกว่าครับ

แต่ถ้าทำแล้วไม่ดีขึ้นก็หาหมอเลยครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ยาฮีโร่มัยซิน
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    หยุดใช้งานซักอาทิตย์นึง รักษาความสะอาด ถ้าเป็นผมแค่นี้ก็หายแล้ว เคยเป็นมาสองรอบ

แซบถึงทรวงเลยทีเดียวเชียว ปล่อยไว้แบบนั้นไม่ใส่กางเกงใน กันการอับชื้น
    0000000000000000000000

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    232
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ยาหม่อง ตราโอ๊ยเกรียน
    Lionel Messi

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เป็นเเผลไอ่ตรงนั้นเเล้ว ยังจะใช้งานอ่านะ = =

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: