ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325

นี่คือหน้าจอของ ''ผู็ที่ render รูปภาพ 3d เป็นชีวิตจิตใจ''

ไฟล์ TEXTURE เต็มหน้าจอเลยครับ แหม่ LOL อย่างรกเบย 555....

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    สร้างโฟลเดอร์เถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน
    ]

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    คืองานอื่นเค้าก็มีหลายไฟล์นะครับ แต่นี้คงเรียกว่า รก เพราะขี้เกียจทำให้เป็นระเบียบมากกว่า

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Me From Another Dimension
    อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
    กล่าวขอบคุณ
    2,409
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    คืองานอื่นเค้าก็มีหลายไฟล์นะครับ แต่นี้คงเรียกว่า รก เพราะขี้เกียจทำให้เป็นระเบียบมากกว่า
    ผมว่าพอทำให้เป็นระเบียบปุ๊บ เดี๋ยวก็กลับมารกอีก 55

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    มันเป็น Bug ของโปรแกรม blender ครับ 555
    พอผมจะ import ไฟล์ obj เข้าโปรแกรม มันก็จะขึ้น error ตลอด ต้องเอาไฟล์ไปใว้หน้า desktop

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    โอ้ว งี้นี่เอง แบบนี้ก็ยุ่งยากเลยสิฮะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โอ้ว งี้นี่เอง แบบนี้ก็ยุ่งยากเลยสิฮะ
    ที่พูดถึงนี่แค่ไฟล์ obj นะครับ
    ไฟล์รูปภาพไม่มีปัญหา 555...
    แต่ผมก็พยายามลบไฟล์รูปภาพยางส่วนออกแล้วละ 555 แต่มันก็ยังเยอะอยู่ดี

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    เราก็นึกว่าจะมีตัวอักษรแอบแฝงอยู่ในนั้นด้วย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    มันไม่เกียวหรอกว่างานเยอะหรือปล่าว อยู่การจัดการชีวิตมากกว่า ของผมก็ไฟล์เยอะงานเยอะ แต่ผมเสียสละเวลาเล็กน้อย สร้างโฟลเดอร์เพื่อจัดเก็บ แยกหมวดหมู่ชัดเจน ดูเป็นระเบียบเรียบร้อย หาไฟล์ไหนก็ง่าย ไม่รกหูรกตา

เสียสละเวลาเล็กน้อยในการจัดการ ดีกว่าดสียเวลามากมายหางานนะจะบอกให้