ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 566

[PC] NBA 2k 2013 พร้อมPacth Update เเฟนบาสอย่าผลาด[One2up]

[PC] NBA 2k 2013 พร้อมPacth Update เเฟนบาสอย่าผลาด[One2up]

Minimum System Requirements:
    CPU: Pentium 4 2.4 Ghz Single Core processor or equivalent (2.8 Ghz for Vista/Win 7)
    RAM: 512 MB or more (1 GB for Vista/Win 7)
    VGA: DirectX 9.0c compatible card with Shader Model 3.0 support.
    Radeon HD 2400 or greater;NVIDIA 6800 GT or greater;
    DX: DirectX 9.0c or DirectX 10
    OS: Microsoft(R) Windows(R) XP (SP 2) / Vista(TM) / Windows(R) 7

Recommended System Requirements:
    CPU: Intel Core 2 Duo processor or equivalent
    RAM: 2 GB
    VGA: Shader Model 3.0 support with 512 Ram (Nvidia(R) Geforce(R) 8800 GT or better)
    DX: DirectX 9.0c or DirectX 10
    OS: Microsoft(R) Windows(R) XP (SP 2) / Vista(TM) / Windows(R) 7
    HDD: 9 GB or more free space
    Sound: DirectX 9.0c compatible
    ODD: 8x or faster DVD drive

PASSWORD

Official NBA 2K13 update
    วิธีการอัพเดทคือ
    1.โหลดไฟล์Official NBA 2K13 Final Roster 2013-06-25
    2.เเตกไฟล์เเล้วเปิดโฟลเดอร์ขึ้นมา
    3.เข้าไปที๋โฟลเดอร์Online Data/downloads
    4.ให้copyไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์downloadsไปไว้ที่ที่เราลงเกมส์ตัวอย่าง D:\Program Files\2K Sports\NBA 2K13 ถ้ามันถามอ่ะไรมาให้ตอบYESให้หมด
    5.เข้าเล่นเกมส์เเล้วไปดูซิว่ามีอะไรเปลี่ยนใหม่บ้าง^ ^
    ปล.อย่าcoppyโฟลเดอร์Saveไปวางด้วยโดยเด็ดขาดไม่งั้นSaveท่านจะหายโดยไม่รู้ตัว TT^TT(ผมเป็นมาเเล้ว)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GUFIRSTGUB : 13th August 2013 เมื่อ 11:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    404
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    แพทที่ทำให้ภาพสวยขึ้น มีมั้ยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    เจิมให้ๆๆๆ ส่วนตัวมีของเเท้ไว้เล่นเเล้วครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BTTHBOY อ่านกระทู้
    แพทที่ทำให้ภาพสวยขึ้น มีมั้ยครับ
    เหมือนจะไม่มีนะครับ -*- อันนี้อัพเดทตัวละครตามใน NBA เลย ใครเจ็บใครพักหรืออัพเดทพวกรองเท้าใหม่เสื้อใหม่เเบบนี้อ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    เจิมให้ๆๆๆ ส่วนตัวมีของเเท้ไว้เล่นเเล้วครับ ^^
    โอ้ววว ผมอยากได้อยู่เหมือนกัน เเถวไหนขายมั้งอ่าครับ เเถวบ้านผมไม่มีเเผ่นเเท้มาขายมั้งเลย -*-

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GUFIRSTGUB อ่านกระทู้
    เหมือนจะไม่มีนะครับ -*- อันนี้อัพเดทตัวละครตามใน NBA เลย ใครเจ็บใครพักหรืออัพเดทพวกรองเท้าใหม่เสื้อใหม่เเบบนี้อ่ะครับ

โอ้ววว ผมอยากได้อยู่เหมือนกัน เเถวไหนขายมั้งอ่าครับ เเถวบ้านผมไม่มีเเผ่นเเท้มาขายมั้งเลย -*-
    Steam อย่างเดียวครับท่านซื้อตอน Summer Sale 250 บาทเองงงง ถ้าซื้อตอนนี้ก็คงเป็นระดับเกิน พัน !

กล่าวขอบคุณ
    815
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เจิมให้นะครับ จริงๆมีไว้เล่นแล้วเหมือนกัน แต่ไม่ใช่แท้นะ รอซื้อ PES 14 แท้อย่างเดียวแล้ว อิอิ
    I LOVE JOKERGAMETH

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    Blog Entries
    1
    pacth จะเพิ่มอะไรครับอยากรู้ แล้วมันใช้กับ blackBox ได้ป่าวครับ
    จัดผมที่ยุ่งๆน่ะ -////- 

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีแพท all star weekend slam dunk contest three point พวกนี้มีไหมครับอยากได้มากๆเลย
    dlc อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    Steam อย่างเดียวครับท่านซื้อตอน Summer Sale 250 บาทเองงงง ถ้าซื้อตอนนี้ก็คงเป็นระดับเกิน พัน !
    เเหม่น่าเสียดาย T^T

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lozlogame อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ จริงๆมีไว้เล่นแล้วเหมือนกัน แต่ไม่ใช่แท้นะ รอซื้อ PES 14 แท้อย่างเดียวแล้ว อิอิ
    ครับ สู้ๆครับ รอต่อไป ^ ^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mjjhn007 อ่านกระทู้
    pacth จะเพิ่มอะไรครับอยากรู้ แล้วมันใช้กับ blackBox ได้ป่าวครับ
    ใช้ได้ไหมไม่เเน่ใจเเต่ไม่น่ามีปัญหานะถ้าเป็นตัวที่ผมอัพอยู่ไม่มีปัญหาครับ อ่อมันจะเพิ่มหรือเเละเปลี่ยนชุดตัวละครตามในNBAอ่ะครับสมมุติเเพชล่าสุดทีม laker โคบี้เจ็บ ก็จะไม่มีโคบี้เเละมีตัวอื่นมาเเทน หรือถ้า weekนั้นๆใครโหดมาก สเตตัสก็จะโหดขึ้นครับ เเล้วก็จะมีพวกรองเท้า ที่รัดเเขน เสื้อ ที่รัดหัว มันจะเปลี่ยนให้เองครับตามคนจริงๆใน week นั้นๆว่าเขาใส่อะไร ^ ^ ประมาณนี้อ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miclo2012 อ่านกระทู้
    มีแพท all star weekend slam dunk contest three point พวกนี้มีไหมครับอยากได้มากๆเลยdlc อ่ะครับ
    อันนั้นไม่มีอ่ะครับ มีเเต่ใน Xbox นะครับ PCหาเเล้วไม่เจอเลย ^ ^"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ว้าวว มันเยี่ยมไปเลยพระสงฆ์ แพทอัพเดทนี่มีพวกรองเท้า lb10 ป่าวคับแล้วมีอะไรบ้าง ? ของผมมีตัว full อยู่แล้วจะมีแบบโหลดเฉพาะตัวอัพเดทมั้ยคับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nattakorn55 อ่านกระทู้
    ว้าวว มันเยี่ยมไปเลยพระสงฆ์ แพทอัพเดทนี่มีพวกรองเท้า lb10 ป่าวคับแล้วมีอะไรบ้าง ? ของผมมีตัว full อยู่แล้วจะมีแบบโหลดเฉพาะตัวอัพเดทมั้ยคับ
    รองเท้านี้ไม่เเน่ใจเราเลือกได้ไหมเหมือนมันจะเลือกมาให้เเต่ละตัวละครอ่ะครับ ถ้าไม่มีก็ไม่มีอ่ะครับถ้ามีมันจะเลือกให้ ส่วนเเพชมีเเยกครับ รอก่อนนะใจเย็นๆ -*- ผมกำลังอัพครับเเหะๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ ยังรออยู่นะครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    404
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมก็มีแท้นะ หาเพื่อนที่ ไทยเล่นด้วยกันอยู่ ไปเจอต่างประเทศ ดีเล มากมายยย

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Pacth Updateมันแยกกับพาท์ของไฟล์เกมรึ่เปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    ตัวอัพเดทก็คือ Official NBA 2K13 Final Roster 2013-06-25 นะครับ ตอนนี้ผมก็เล่นอยู่ เเล้วก็ตอนนี้เน็ตมีปัญหานะครับทำให้การอัพล้าช้าต้องขออภัยด้วยนะครับ ^^''

กล่าวขอบคุณ
    252
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    patch มันออโต้อัพเดต หรือเราต้องติดตามอัพเองเรื่อยๆอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Reaper อ่านกระทู้
    patch มันออโต้อัพเดต หรือเราต้องติดตามอัพเองเรื่อยๆอ่ะครับ
    ต้องอัพตามครับไม่เยอะครับเเค่20-30MBครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รอตัวอัพเดทด้วยคนครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับผม
    สนับสนุนการใช้ ภาษาไทย อย่างถูกต้อง

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ที่ว่าใหม่อะครับ New Orleans Hornets เปลี่ยนเป็น New Orleans Pelicans และ Charlotte Bobcats เปลี่ยนเป็น Charlotte Hornets ยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ weerawut222 อ่านกระทู้
    ที่ว่าใหม่อะครับ New Orleans Hornets เปลี่ยนเป็น New Orleans Pelicans และ Charlotte Bobcats เปลี่ยนเป็น Charlotte Hornets ยังครับ
    ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะครับ ผมไม่รู้จักรทุกทีมอ่ะครับ ต้องขอโทษด้วยเเต่ตอนนี้คือเเพชของวัน 2013-06-25 ในตอนนั้นNew Orleans Hornets เปลี่ยนเป็น New Orleans Pelicans และ Charlotte Bobcats เปลี่ยนเป็น Charlotte Hornets หรือยังอ่ะครับ ถ้าในวันที่ 2013-06-25เปลี่ยนเเล้วมันก็จะเปลี่ยนตามวันที่ๆเปลี่ยนไปเลยครับเเต่มันจะช้ากว่า NBA ปกตินะ ^^ ผิดตรงไหนขออภัยนะครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    อัพเสร็จเเล้วนะครับพาทไหนมีปัญหาเเจ้งผมได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทำไมโหลดแพทไม่เห็นได้เลยยย T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอ PASSWORD ใหม่ด้วยครับมันบอกไม่ยุในระบบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้เลยครับผมปลื้มมม 55555 ><