ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308

USB Disk Security 6.0.0.126 โปรแกรมป้องกันไวรัสจาก Flash Drive ของท่าน ใช้ดีมาก

USB Disk Security 6.0.0.126 โปรแกรมป้องกันไวรัสจาก Flash Drive ของท่าน

หน้าตาของโปรแกรมครับ

มี Safe Open ด้วยนะครับ คือ เปิดแฟรชไดรว์อย่างปลอดภัยครับ

ตรงนี้เราสามารถให้ Vaccine กับ แฟรชไดรว์เราได้ครับผม
    ตรงนี้เราสามารถล๊อกแฟรชไดรว์ของเราได้ครับ ไม่ให้ก็อปข้อมูลใดๆมาวางบนแฟรชไดรว์ของเราได้เลยแม้ แต่ไฟล์เดียว เจ๋งจริงๆ

โอ้ววว มีของแถมด้วยครับ คือ มีโปรแกรม Clean Up วินโดวส์ด้วย เจ๋งจริงๆเลย และก็มี Repair System คือ ซ่อมระบบวินโดว์ครับ และตัวสุดท้ายก็คือ Auto Start List ครับ ซึ่งเราสามารถดูว่า โปรแกรมใดที่เปิดขึ้นมาพร้อมกับเครื่องเรา เราสามารถปิดมันได้ด้วยครับ เจ๋งจริงๆเลยโปรแกรมนี้
    โหลดได้เลยครับ
    โหลดเลยครับ
    วิธีติดตั้งครับ
    1.ติดตั้งตามปกติ
    2.หลังจากลงเสร็จแล้ว ให้ปิดโปรแกรม USB Disk Sucurity
    3.หลังจากปิดแล้ว ไฟล์ในโฟลเดอร์Crack ให้ก๊อปปี้ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงไว้
    4.เปิดโปรแกรมมาอีกครั้งให้สังเกตุที่ Full Version ที่ Protection Status ทางด่านล่าง
    จัดทำโดย Tonkhung@JKG
    Recovery: 3% นะครับ
    Credit: RAZORWIN
    Upload: Tonkhung
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonkhung : 18th September 2011 เมื่อ 13:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเจิมครับ ^_^

โปรแกรมดีๆแบบนี้ต้องโหลดเก็บไว้ซะแล้ว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    อ่า ขอบคุณสำหรับโปรแกรมดีๆครับ มาเจิมให้น้า
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณมากครับ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    thank+++++++++++++++++++++++++++++++++++

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: