ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052

จะไปเที่ยวกับ เพื่อนผู้หญิง ที่แอบชอบ

คือ ผมแอบชอบ ผู้หญิงคนนึง ในห้องอะครับ น่ารักมาก แต่ก็ติดปัญหาตรง เพื่อนสนิทผมก็ชอบ อยู๋เหมือนกัน แต่เพื่อนผมเค้า ชอบ แบบเปิดเผย แต่ผม แนว แอบชอบ (ชั่งเหอะ มันไม่ใช่ ปัญหา เกริ่นไว้ก่อน)
    ประเด็นคือ เค้ามาชวนผมไปดู บอล อะครับ และผมก็รับปาก ว่าจะไป แน่นอน เพราะ นี่แหละ โอกาศ เปิดทาง แต่ประเด็นคือ อยาก ทราบวิธี มัดใจ เพื่อน ผู้หญิงคนนี้อะครับ อยากทราบพวกวิธีปฏิบัติตัวอะครับ ทำไง ถึงจะได้ ได้ใจ เธอ (เหมือน เค้า จะแอบมีใจให้ผมบ้างและ เพราะ ตอนกลับบ้านด้วยกัน ชอบชวนผมไป วิ่ง มาขอนอนบ้านด้วย ,ในห้องก็ชอบแอบมอง หลงตัวเองป่าวไม่รุ) อยากทราบแค่นี้แหละ ครับ อยากถาม จากประสบการณ์ จาก คนที่เคยเจอเหตุการณ์เช่นเดียวกัน คือ ผู้หญิงคนนี้ ผมคิดว่า เค้านี่แหละ ใช่ แล้ว แต่ยังไม่มีโอกาส ได้บอก รัก เพราะ ติดไอตรง เพื่อน ผมมันก็ ชอบ อยู๋ด้วย นี่แหละ ขอบคุณครับ

ปล.อ่านแล้ว งง หน่อย ขอ อภัยนะครับ พอดี รน

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เขาน่าจะมีใจให้แหละครับ วันไปเที่ยวก็ลองบอกไปตรงๆเลย ถ้าคุณรักเขาจริงๆ

เป็นกำลังใจให้ครับ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมไม่เคยนะ แอบชอบแล้วไม่ได้บอกอ่ะ

ผมไม่ใช่คนแบบนั้น มีอะไรรู้สึกยังไง ผมก็บอกไปตรงๆ

ผมไม่รอหรอกครับ แล้วก็ไม่มีปัญหาอะไร

คือผมเบื่ออ่ะ ผมเบื่อ เบื่อพวกคนดีโรแมนติกที่แบบว่า กว่าจะบอกแมรร่งงโดนคาบไปแดรกแล้วอ่ะ 555+

เรื่องนี้แมรร่งซีหวะเพื่อน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    มันเหมือนเอาชีวิตไปแขวนไว้บนเส้นด้าย...อาจจะต้องทุรนทุราย ประดุจถูกไฟครอกและผังทั้งเป็น แล้วนำไปถ่วงน้ำ ...

คุณอาจต้องนอนห้อง ICU ไปเป็นเดือน ๆ เพื่อรักษาอาการโคม่าจากหัวใจให้หาย ...และอาจต้องทำกายภาพบำบัดอีกหายปี..

อาการทางใจของคุณจะย่ำแย่มาก ...เหมือนถูกสังคมทอดทิ้ง...ถูกตีหน้าว่าเป็นส่วนเกินของสังคม...ครอบครัวก็จะจะทิ้งคุณกลายเป็นคนที่ไม่มีคนรัก...

ที่ร้ายกว่านั้นคุณอาจถูกนรเทศไปนอกประเทศ...และวันนึงคุณจะต้องถูกเนรเทศออกไปนอนโลก ..ไปยังจักรวาลอันไกลโพ้น...ห่างไปยังกาแลคซี่ที่ไกลแสนไกล...

คุณจะมีเพียง หำ ที่ไร้หนังหัวของคุณอยู่เป็นเพื่อนคู่ใจเท่านั้น ...คุณอาจจะต้องพูดคุยกับมันราวกับมันเป็นเพือ่นตาย ......

และเดียวดายอยู่กลางอวากาศ.. เพียงแค่คุณ ...กับ...หำของคุณเอง !! ผมเตือนแล้วน๊ะครับ !!

**โปรดระวัง หากวันใดที่มันโกรธแล้วทำตัวพอง...อย่าไปเขย่าคอมัน...ไม่เช่นนั้นมันอาจจะสำลักอ๊วกออกมา ....แล้วคุณอาจจะอุทานว่า ..."นิกุทำอะไรลงไปเนี๊ย"

ผมนี่ก็ไร้สาระเนอะ ...

ปล......ทำให้เค้ามีความสุข.....แค่นั้นก็พอแล้วครับ .... จะได้มาหรือไม่ .... ทั่งคุณและเค้าจะเป็นคนตัดสินใจตอนนั้นเอง ...

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เขาคงมีใจให้คุณแหละครับ กลับบ้านด้วยกัน ชอบชวนไปวิ่ง มาขอนอนบ้านด้วย โอโห่ เป็นผมนะชิงบอกรักก่อนเลยครับ เขาอาจจะรอคุณอยู่ก็ได้
    อย่าปล่อยให้เขารอ ไม่แน่ถ้าช้าอาจจะโดนเพื่อนคุณคาบไปแทนก็ได้นะครับแล้วคุณจะมานั่งเสียใจที่หลัง ผมไม่รู้ด้วยนา เพราะฉะนั้นมีโอกาสเนื่อง
    ในโอกาสไปเที่ยวแบบนี้ เซอร์ไพรซ์ไปเลย "เราชอบเธออะ คบกับเรานะ" เอาใจช่วยครับ ผลเป็นยังไงอัพเดทให้ฟังด้วยนะ อยากรู้ *-*

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    โหย มีขนาดแบบ มาขอนอนที่บ้านด้วย ผมว่าทางสะดวก ฝุดๆแล้วนะ 555

ทำไงก็ได้ให้เค้าประทับใจ แต่ก็ให้เป้นตัวเอง แต่ก็ไม่ใช่เป้นตัวเองมากจนเกินไป พยายามคิดไว้ว่า อันไหนควรทำไม่ควรทำ อันไหนควรพูดไม่ควรพูด คอยใส่ใจและเทคแคร์เขาอยู่ตอลดครับ

นิสัยเค้า จขกท. น่าจะรู้ดีนะ น่าจะรู้ว่าเขาชอบอะไรไม่ชอบอะไรนะ เป้นเพื่อนกันขนาดนั้นแล้ว

^
    ^
    ^

เออใช่ๆ เห้นด้วยกะ คห. บน ถ้ามัน่ใจว่าเขาก็มีใจให้ เขาอาจจะรอ จขกท. อยู่ก็ลองหาโอกาสดีๆบอกสารภาพไปเลยก็ได้ก็ดีนะ

ดีจัง ทำไมบอร์ดนี้มีแต่คนมีความรัก T^T ไอเรามันห่อเหี่ยว รักเขาข้างเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย payback : 24th August 2013 เมื่อ 01:29

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaihuad อ่านกระทู้
    คือ ผมแอบชอบ ผู้หญิงคนนึง ในห้องอะครับ น่ารักมาก แต่ก็ติดปัญหาตรง เพื่อนสนิทผมก็ชอบ อยู๋เหมือนกัน แต่เพื่อนผมเค้า ชอบ แบบเปิดเผย แต่ผม แนว แอบชอบ (ชั่งเหอะ มันไม่ใช่ ปัญหา เกริ่นไว้ก่อน)
    ประเด็นคือ เค้ามาชวนผมไปดู บอล อะครับ และผมก็รับปาก ว่าจะไป แน่นอน เพราะ นี่แหละ โอกาศ เปิดทาง แต่ประเด็นคือ อยาก ทราบวิธี มัดใจ เพื่อน ผู้หญิงคนนี้อะครับ อยากทราบพวกวิธีปฏิบัติตัวอะครับ ทำไง ถึงจะได้ ได้ใจ เธอ (เหมือน เค้า จะแอบมีใจให้ผมบ้างและ เพราะ ตอนกลับบ้านด้วยกัน ชอบชวนผมไป วิ่ง มาขอนอนบ้านด้วย ,ในห้องก็ชอบแอบมอง หลงตัวเองป่าวไม่รุ) อยากทราบแค่นี้แหละ ครับ อยากถาม จากประสบการณ์ จาก คนที่เคยเจอเหตุการณ์เช่นเดียวกัน คือ ผู้หญิงคนนี้ ผมคิดว่า เค้านี่แหละ ใช่ แล้ว แต่ยังไม่มีโอกาส ได้บอก รัก เพราะ ติดไอตรง เพื่อน ผมมันก็ ชอบ อยู๋ด้วย นี่แหละ ขอบคุณครับ

ปล.อ่านแล้ว งง หน่อย ขอ อภัยนะครับ พอดี รน
    ตามนั้นครับ รู้ๆกันอยู่ว่าเขาอาจมีใจให้

L o V e You

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    แอบไปเธอก็ไม่รู้นะสิครับว่าชอบ บอกตรงดีกว่า
    เป็นกำลังใจให้ครับ โอกาสมาถึงแล้ว อย่าปล่อยมันดีกว่า อย่ามันแต่เล็งยิงเลย
    เพราะดูแล้วคุณจะเสียเปรียบนะ เพราะไอ้คู่แข่งคุณมันเปิดเผยให้เธอรู้หมดแล้ว

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    มันเป็นความกดดันที่ สุด ๆ มากอะครับ ถ้าจะบอก รัก คือ ผมนี่ มีคนมาแอบชอบเยอะ ผญ.เกือบ ครึ่งห้องอะ คือไม่ได้หลงตัวเองนะ แต่เพื่อน ของ ผญ. อีก 2 คน ก็ชอบผมเหมือนกัน และเพื่อน ผม อีก 2 คนก็ ชอบ ผู้หญิงที่ผมแอบชอบเหมือนกัน มันโยง กัน วุ่นวาย มากครับ แต่ ถึงมีคนมา ชอบผม เยอะขนาดไหน ผมก็สนใจ แต่เธอคนเดียว อยากตัดใจ ก็ทำไม่ได้อะครับ มันก็ยังนึกถึง อะ .

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ถ้าเพื่อนสนิทจขกท.ได้เป็นแฟนกับคนที่จขกท.ชอบ ผมให้เพลงนี้

http://www.youtube.com/watch?v=xxHAADKqG1A