ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ชาวต่างชาติจะตีตั๋วเข้าไปดูยุ่งยากมากครับ ต้องจองก่อนเป็นเดือนบลาๆๆ จำกัดแค่ 5 ที่ต่อรอบ อะไรเยอะแยะ ผมผ่านหน้าโรงละครที่ Akiba หลายที ก็ได้แต่ยืนมองไม่ได้เข้าไปดูซักที
    พอไปตึก Don Quijote เสาร์-อาทิตย์ดันปิดอีก เข็ดเลยรอบหน้าจะไม่ไปอะกิบะวันหยุดล่ะ -*- (ผมบินไปโตเกียวอีกที คริสมาส ปีใหม่ นี้)

เดินขึ้นบันไดเลื่อนไปอีกชั้นจะได้เจอสาวๆแล้วแท้ๆเจือกปิดครับ จบเลย

โอ้ พระเจ้ามีชาวต่างชาติด้วยหรอเนี่ยคิดว่าจะมีแต่คนญีปุ่นเสียอีกกก

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    โอ้ พระเจ้ามีชาวต่างชาติด้วยหรอเนี่ยคิดว่าจะมีแต่คนญีปุ่นเสียอีกกก

ชาวต่างชาติไปดูก็มีน่ะ เห็นฝรั่งนอนรอกันหน้า AKB Cafe หน้าสถานีฯ Akihabara เลย แต่จำไม่ได้ว่าจำกัดชาวต่างชาติแค่ 5 หรือ 10 คนต่อรอบนิแหละ เขี้ยวจิง เอาเงินมาให้น่ะเนี่ย - -*

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ชาวต่างชาติไปดูก็มีน่ะ เห็นฝรั่งนอนรอกันหน้า AKB Cafe หน้าสถานีฯ Akihabara เลย แต่จำไม่ได้ว่าจำกัดชาวต่างชาติแค่ 5 หรือ 10 คนต่อรอบนิแหละ เขี้ยวจิง เอาเงินมาให้น่ะเนี่ย - -*

หื้มมม จำกัดด้วยหรอเป็นความรู้ใหม่เลยนะคิดว่าถ้าจองก่อนก็ได้ดูก่อนไม่คิดว่าจะจำกัดชาวต่างชาติด้วยแฮะ

ปล.ถ้าอยากดูสงสัยต้องไปซื่อบัตรคอนเสิดโอซาก้าเคียวเซร่าโดมที่กำลังจะถึงแล้วละมั้งเนี่ย 555 ( เวอรไปและเรา T^T )

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ได้แผ่นมาแล้ว แกะแล้ว เก็บแล้ว 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    Blog Entries
    1
    ผมฟังวงนี้มา เมื่อปลายปี2012 นี้เอง ผมชอบวงนี้ตรงที่จังหวะเพลงกับเนื้อร้องสนุก และที่สำคัญมีสาวๆน่ารัก ที่ดูแล้วรู้สึกไม่เหงาเลย มีความสุขสุดๆเลย
    โอชิของผมก็มายูยุ นะ แต่รองมาก็เจ๊มาริโกะ และยูกิริน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oumza55 : 26th August 2013 เมื่อ 22:37

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mokTakuya อ่านกระทู้
    ได้แผ่นมาแล้ว แกะแล้ว เก็บแล้ว 5555

ซื้อจาก shop48 ใช่เปล่าาาา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oumza55 อ่านกระทู้
    ผมฟังวงนี้มา เมื่อปลายปี2012 นี้เอง ผมชอบวงนี้ตรงที่จังหวะเพลงกับเนื้อร้งสนุก และที่สำคัญมีสาวๆน่ารัก ที่ดูแล้วรูสึกไม่เหงาเลย มีความสุขสุดๆเลย
    โอชิของผมก็มายูยุ นะ แต่รองมาก็เจ๊มาริโกะ และยูกิริน

ดีใจจริงๆที่ฟังแล้วมีความสุข T^T

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    ซื้อจาก shop48 ใช่เปล่าาาา
    ป่าวครับ สั่งจากCDJAPN

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mokTakuya อ่านกระทู้
    ป่าวครับ สั่งจากCDJAPN

แผ่นละเท่าไหร่อะ

กล่าวขอบคุณ
    1,259
    แผ่นละเท่าไหร่อะ
    รวมส่งถ้าสั่งแผ่นเดียวก็ประมาณ650 ถ้าสั่ง2แผ่นก็600ครับ แต่ถ้าสั่งเยอะแนะนำplay-asiaดีกว่า ตกแผ่นละ600 ค่าส่งถูกดี สั่งเกินสองแผ่นไม่เสียค่าส่งด้วยนะครับ แต่pre-orderจากทางCDJAPANจะได้เร็วกว่าครับ เพราะเขาส่งของก่อนวันแผ่นวางจริง2วันแล้วก็ได้รูปแถมจากทางร้านด้วยครับ (ถ้าสั่งล็อคแรกนะ)

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    รวมส่งถ้าสั่งแผ่นเดียวก็ประมาณ650 ถ้าสั่ง2แผ่นก็600ครับ แต่ถ้าสั่งเยอะแนะนำplay-asiaดีกว่า ตกแผ่นละ600 ค่าส่งถูกดี สั่งเกินสองแผ่นไม่เสียค่าส่งด้วยนะครับ แต่pre-orderจากทางCDJAPANจะได้เร็วกว่าครับ เพราะเขาส่งของก่อนวันแผ่นวางจริง2วันแล้วก็ได้รูปแถมจากทางร้านด้วยครับ (ถ้าสั่งล็อคแรกนะ)
    โห้ยยย ถูกว่าตั้ง 100 บาท เอิ้กๆ แหล่ม ขอบคุณมากจ่ะ

ดีที่เรายังไม่ซื้อนะ หุหุ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เข้ามาดู gif มันเพลินดี

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruchan อ่านกระทู้
    เข้ามาดู gif มันเพลินดี

เข้ามาฟังเพลงด้วยสิ T_T