ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    สงสัยกระทรวงเขาอยากดังมั่งมั้ง ****

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    Line มันก็คล้ายๆ Msn แต่ทำไม Msn ไม่เคยมีปัญหา เพ้อเจ้อจริง เอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่ามั้ย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ไอ้พวกที่ไม่เคยเจอ ก็พูดได้สิว่ามัน "ไร้สาระ"
    แต่คนที่เคยเจอปัญหากะพวกนี้สิ

โดยเฉพาะไอ้พวกที่ชอบเล่นเวลาเดินไปไหนมาไหน
    หัดสนใจบ้าง ว่ามีคนเดินมาข้างหลัง เค้ารอคุณหลบทางเค้ารึป่าว?
    หรือถ้าเค้าไม่เกรงใจคุณ เดินชนคุณ โทรศัพท์ร่วง ก็มีปัญหาอีกแหละ!!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อย่าบอกน่ะคนในกระทรวงเอ็งไม่เล่น
    i5 2500 m/bASUS P8H77-V ram-1333/8G VGA 570GigaByte RAIDMAX 730w

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เอาความจริงนะ คนไทยปัญญาอ่อนมากกว่า มองโลกความจริงบ้าง ปัจจุบัน ขนาดกินข้าวยัง Line ในห้องเรียนยัง Line ห่างกัน 30 ซม. ยัง Line ปัญญาอ่อนกว่า กระทรวงอีก

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    โกหกทั้งเพ เรื่องเหลวไหล ไร้เหตุผล อ้างมาได้โง่ๆ แบบว่าลูกหลานพวกเขาคงเล่นไลน์จนไม่สนใจพวกเขาละมั้ง เลยมาเรียกร้องความสนใจ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    กระทรวงไทยมั่นใจว่าประชาชนตัวเองมีคุณภาพเป้นพลเมืองดีกันทุกคน [ฝันเอาหนะ]
    พอมีปัญหาก็เลยโทษแต่อย่างอื่น
    ผมคือ Prototype fever!!!!!

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ส่าจะมาตอบกลับว่าเห็นด้วย แต่อ่านแต่ละโพสแล้วไม่ค่อยกล้า กลัวโดนรุมยำ

แต่ที่ไม่เห็นด้วยก็ตรงแนะนำผู้ปกครองให้วางกติกา ไอ้เรื่องนี้เนี่ยมันทำไม่ได้หรอกครับ
    จะบอกเด็กอย่าเล่นเกินเวลายังไงมันก็เกินอยู่ดี บทลงโทษยิ่งน่าโมโห เดี๋ยวจะมีเรื่องกันในครอบครัว

มันน่าจะมีวิธีที่ดีกว่านี้นะ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ไอคนที่ออกความคิดนี้มาผมว่ามันก็เล่นไลน์กันทุกคนแหละครับ

แล้วพวกกระทรวงคุณเล่นไลน์กันไม่เสียงานกันมั่งหรือครับ

กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมเห็นด้วยนะ เพราะเค้าไม่ได้เตือนคนที่เล่นไลน์ทุกคน แต่เตือนพวกที่เล่นไลน์จนเสียการเสียงานหรือเล่นทั้งวัน แล้วที่ว่าทำไมMSNไม่มีปัญหา เพราะสมัยนั้นมันไม่มีใครเดินไปเล่นโทรศัพท์ไปหรือกินข้าวไปเล่นโทรศัพท์ไปไง บอกคนมันเล่นไม่รู้เวลาออกไปไหนก็ก้มหน้างุดๆ ผมเห็นผมยังรำคาญเลย

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อาจเป็นเพราะ เขาเล่นไม่เป็นเลยอิจฉาก็เป็นได้ - -

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    เค้าก็แค่เตือนนะ ไม่ได้บอกว่าห้ามเล่นซะหน่อย - -*
    เอาตรงๆเลยผมว่ามันก็สมควรเหมือนกันนะสำหรับบางคน
    คือเพื่อนผมบางคนที่แบบ ตอนเรียนมันก็นั่งเอาไลน์ขึ้นมากดเล่นจนไม่ได้เป็นอันเรียน
    แล้วก็ชอบหันมาถามผมว่า "ตะกี้ครูสอนไรวะ" ผมละโคตรลำคาญ บางคนก้อย่างที่ว่า
    เล่นได้แม่..ทุกเวลา กินข้าว เดินถนน ดูหนัง เล่นเกม โอ้ยยย ผมว่าลดๆหน่อยก็ดีเหมือนกันนะ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 558
    เอาอีกละ ตรรกะกระทรวงประเทศไทย คิดว่าประชากรมีคุณภาพ ก็เลยโทษสิ่งภายนอก ที บอกให้เปลี่ยนเรื่องหลักสูตรการเรียนก็อ้างว่า เป็นความรับผิดชอบของเด็ก แต่พอเล่นเกมไปฆ่าคนตายปากบอกเกมผิด THAILAND only

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมว่าเขาแค่เตือนน่ะ อย่าเล่นเยอะ ไปไหนกับเพื่อนมาไหนกับเพื่อนก็คุยกับคนรอบข้างบ้างไม่ใช่เอาแต่ดูมือถือ บางคนเช้าไปกินไอติมกันกับเพื่อน 4 - 5 คน เช้าไปแต่ละคนกดมือถือกันหมด คือแบบเห็นแล้วอึ้ง มาด้วยกันไม่คุยกันบ้างหรอ

กล่าวขอบคุณ
    1,728
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    Blog Entries
    1
    มันมีผลประโยชน์ทางการเมืองหรือทางธุรกิจรึเปล่าเรื่องนี้ น่าคิดนะ