ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Elysium ปฏิบัติการยึดดาวอนาคต ใครดูมาแล้วมั้ง

Sci-Fi ที่ดีเรื่องหนึ่งในปีนีเลย ดราม่าพอตัวไม่เยอะเกินไป โชว์ความล้ำยุคของการแพทย์
    เกมทางการเมืองที่แทรกเข้ามา Action ที่ไม่เวอร์มาก ดำเนินเรื่องไม่ช้าเกินไปไม่เร็วไป
    พอดีๆ มีฉากลุ้นตลอด ที่ต้องเอาใจช่วยพระเอกที่ไม่ได้เก่งมาก แต่ก็พอสู้ตัวร้ายแบบไหว
    พริบดีมาก แต่ก็ยังโดนจับได้อยู่ดี จบ Happy หนังยาว 1 ชม. 42 นาที
    สรุปคะแนน 7.5/10 บางฉากรู้สึกไม่เคลียร์เท่าไร น่าจะ 50 ขึ้นจะได้จบสมบูรณ์ยิ่งขึ้น

joker123
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    ดูแล้วครับเมื่อเย็นนี้ คิดไงไม่รู้ไปดูคนเดียว ๕๕๕
    ผมว่าก็สนุกดีนะครับให้ 7/10 ละกัน แอบกลัวมีฉาก 18+ เละเลยทีเดียว
    รู้สึกออกดราม่าทางการเมือง และสะท้อนถึงจิตใจของมนุษย์อย่างดีที่ว่าไม่มีที่ไหนดีที่สุดตราบที่มนุษย์ยังเป็นแบบนี้อยู่ ^^
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    ดูแล้วปวดหัว ปวดตามากครับ ส่วนเนื้อเรื่อง เทคโนโลยีการแพทย์ดูเกินยุคไป โดนระเบิดหน้าเละยังรักษาได้ผมว่ามันก็เกินไปนะ แต่สิ่งที่หนังจะสื่อผมว่าดีมากเลยครับ ยุคที่มนุษย์แบ่งชนชั้น มีแค่คนรวยที่อยู่รอด ผมให้ 6.5/10 ครับเรื่องนี้ เสียตรงที่ดูแล้วทำผมปวดหัวมาก 555
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    ชอบไอตัวโกง ดิบดีไปเข้า วุฒิศักดิ์ ออกมาใสกว่าเดิมอีก

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    สนุกดี แบบว่าชอบเทคโนโลยีการแพทย์ในหนังมาก เจ็บป่วยอะไรก็รักษาได้หมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 23rd September 2013 เมื่อ 20:06
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Andylaw อ่านกระทู้
    ชอบไอตัวโกง ดิบดีไปเข้า วุฒิศักดิ์ ออกมาใสกว่าเดิมอีก

ใช่ๆ ออกมาจากเครื่อง แล้วหน้าพี่แกโครตหล่ออะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youthgts อ่านกระทู้
    ใช่ๆ ออกมาจากเครื่อง แล้วหน้าพี่แกโครตหล่ออะ
    รุ็สึกจะ มีแต่ คนชอบตัวโกง

แบบธรรมดา พระเอก ก็ สู้ ไม่ค่อยได้ อยู่แล้ว
    ตอบจบ ยัง ไป โมดิฟาย ใหม่ทั้งตัว

โคดลุ้น ตอนมันเดินล่าพระเอก

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    ดูแล้วปวดหัว ปวดตามากครับ ส่วนเนื้อเรื่อง เทคโนโลยีการแพทย์ดูเกินยุคไป โดนระเบิดหน้าเละยังรักษาได้ผมว่ามันก็เกินไปนะ แต่สิ่งที่หนังจะสื่อผมว่าดีมากเลยครับ ยุคที่มนุษย์แบ่งชนชั้น มีแค่คนรวยที่อยู่รอด ผมให้ 6.5/10 ครับเรื่องนี้ เสียตรงที่ดูแล้วทำผมปวดหัวมาก 555
    ปี 2154 ผมว่ามันก็ดูสมเหตุสมผลดีนะ แต่โดยส่วนตัวชอบเมืองบน Elysium สวยมากๆ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    เพิ่งดูหนังของ Matt Damon เรื่องนี้เป็นเรื่องแรก

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    จำได้ว่าตอนแรกๆที่อยู่บนโลกพระเอกยังโดนกระทืบอยู่เลย พอมาตอนท้ายเก่งซะงั้น555
    AMD PHENOM X4 9550 2.53GHZ XFX REDEON HD 6750 1GB DDR3 RAM4GB DDR2 BUS800