ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 68

ถามเรื่องสกินปืนในCS:GOหน่อยครับ

1.ผมสงสัยพวกชื่อที่ตามหลังชื่อปืนครับ เช่นพวกMinimal Waer,Field Tested,Factory New

2.ถ้าซื้อปืนในMarketplace แล้วนำไปใช้ ในเกมชื่อของปืนจะมีสีไหมครับ

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    1.คือชื่อของปืนที่มีสกินครับแต่ชื่อจะไม่เหมือนกัน

2.ชื่อของปืนจะไม่มีสีครับ(ไม่มั่นใจ)แต่ชื่อของปืนที่มีสกินและสกินจะเห็นทั้งเราและเพื่อนครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    1. Factory New - คือลายดีที่สุด ครบถ้วนไม่มีรอยถลอก , Minimal Wear ดีเหมือนกัน แต่ลายเปลี่ยนที่นิดหน่อย , Field Tested เริ่มมีรอยให้เห็นชัด แล้วก็ Well-Worn และ Battle Scarred เน่าลงตามลำดับ
    (เน่าเฉพาะสีนะครับ ความแรงอะไรเหมือนเดิมครับ)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    มันมีอัพเดทหรอครับเนี่ย
    แล้วมันคืออะไรบ้างละ ; w ;
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    มันมีอัพเดทหรอครับเนี่ย
    แล้วมันคืออะไรบ้างละ ; w ;
    ก็ใช้ระบบเดียวกับTF2และDota2ครับ เล่นแล้วจะสุ่มลายปืนกับกล่องให้

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ตั้งแต่ผมเล่นมา เรื่องพวกนี้ไม่เคยสน 55+