ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

MTA OMG - The Survivor In War WorldZ(Onlineเปิดโดยคนไทย) 672mb คนเก่งจริงต้องเอาชีวิตรอดให้ได้ !

MTA OMG - The Survivor In War WorldZ

นั้นขออธิบายก่อนนะครับ MTA เป็น mods เสริมใน GTA san ให้สามารถเล่น Online ได้ และสามารถลงง่ายเข้าเล่นง่ายมากๆ
    ปัจจุบันคนเปิดกันจำนวนมากในแบบ เอาชีวิตรอด,ทีมเดท,เดทแมท,แข่งรถ เป็นต้น

ส่วน Server OMG - The Survivor In War WorldZ เป็นแนว เอาชีวิตรอดจากผู้เล่นกันเอง ซึ่งใครอยู่ได้นานก็จะขึ้้นติดอันดับ แต่ถ้าตาย ของในตัวก็จะหายและเวลาก็จะหายตามไปด้วย

ระบบคร่าวๆ
    F1,F2 ระบบแก็ง สร้างแก๊ง /crategroup ชื่อแก๊ง
    F3,F4 ระบบรถ ที่ใช้เงินซื้อ(เงินสามารถหาได้จากกิจกรรมต่าง,รอสุ่มแจกจาก Server,เติมเงินช่วยเหลือServer)
    F7 ระบบซื้อของ
    F9 ระบบซื้อชุดตัวละคร
    วิธีเล่น
    J เปิดช่องเก็บของ
    w,a,s,d ปุุ่มบังคับทิศทาง
    Shift กระโดด
    sperber วิ่ง
    ctrl นั่ง
    R reloadลูกกระสุน
    ปืน,อาหารสามารถหาได้ตามพื้น ถนนต่างๆ

VDO โปรโหมทและวิธีเล่น Server ที่ผู้เล่นทำนะครับ

และอีกมากมายใน youtube ค้นหาคำว่า MTA OMG

รูปภาพตัวอย่างกิจกรรมต่างๆในๆServerเช่น แข่งรถ,แข่งเรือ,รถเครื่อง,war,และอีกมากมาย

ใครสนใจอยากเล่นเข้ากลุ่ม Facebook มาเลยนะครับ วิธีลง+ลิงค์download อยู่ในกลุ่มแล้วที่ไฟล์
    https://www.facebook.com/groups/MTADAYZOMG/

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ดันนน

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    เล่นอยู่ครับ สนุกดี ระบบดีมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    มาเล่นกันเยอะๆนะคร้าฟฟฟ ^_^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ต้องมี GTA SAN ก่อนใช่มะครับ ? หรือว่าโหลดไปเล่นเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เสียดายที่ ห้ามเอาลงร้าน ถ้าลงได้ล่ะมันส์มาก ๆ