ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

Unhappy เธอมีใจหรือผมคิดไปเอง ;(

สวัสดีครับ ชาว jkg คือผมมีเรื่องให้กลุ้มใจนิดหน่อยครับ คือผมชอบผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง
    ซึ่งเธอกับผมเนี่ย ต่างกันราวฟ้ากับเหว เธอเป็นคนที่เพรียบพร้อม ผู้ชายชอบก็เยอะ
    ส่วนผมเนี่ย เป็นคนธรรมดาสุดๆ จนแทบจะเรียกว่าจืดจางในสังคมได้เลย =_=
    แต่มีครั้งหนึ่ง เพื่อนผมมันเป็น พวกประเภท ชอบผู้หญิงคนไหน แล้วจะหาเรื่องแกล้งผู้หญิงคนนั้น
    มันก็ชอบคนเดียวกับผมเนี่ยแหละครับ แล้วมันก็แกล้ง ผมก็เลย เข้าไปปกป้องแบบพระเอก *-* แล้วบอก
    กับมันว่า "พอเหอะ กุว่าเค้าไม่ค่อยชอบหรอก***มาแกล้งแบบนี้ - -"
    หลังจากนั้น เค้าก็เริ่มทักเฟสผมบ่อยๆ แต่ผมก็พยายามไม่เข้าข้างตัวเองนะ คิดว่า
    เพื่อนเค้าคงไม่ออนล้ะมั้ง เราออนพอดีกัเค้ารึเปล่า
    แล้วมันมีครั้งนึงครับ ที่ผมเป็นตัวแทนกีฬาสี แข่งยูโด ของโรงเรียน ผมเลยทักเค้าไปขอกำลังใจ

ผมคิดว่านะเค้าแค่ล้อเล่น
    อย่างนี้ผมคิดไปเองรึเปล่า ผมไม่อยากเข้าข้างตัวเอง เพราะถ้าเราลุยแล้วเค้าบอกว่ามันไม่ใช่ นี่มันโคตรเจ็บ T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย donal : 5th October 2013 เมื่อ 22:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ถ้ารักเค้าจิงง่ะ ลุยเลยผมว่าโอกาศมาแล้วแหละ อย่าปล่อยไปสู้ๆนะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ก็ต้องลองดูครับ ผมว่าเรื่องผลที่ตามมาไม่ต้องคำนึงถึงมากก้ได้ครับ เสียใจตอนนี้ดีกว่าเสียใจทีหลังครับ

ผมว่ามีอะไรรีบๆทำดีกว่า ผมนี้ช้าจนเพื่อนคาบตลอด ฮ่าๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ก้อต้องแล้วคับผมก้อโดนคล้ายๆกัน แต่ของผมจบไม่สวย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    บอกว่าชอบไปเลยครับ ก่อนที่คุณจะเสียโอกาสนั้นไป แล้วคุณจะต้องมาเสียน่ำตาทีหลัง

ถึงผลมันจะอาจไม่สมหวังอย่างที่เราคิด แต่อย่างน้อยเราก็ได้บอกความในใจให้เขาได้รู้

แต่ถ้าบอกแล้วได้เป็นแฟนกัน ก็ยินดีด้วย ^^

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ความรักหนะครับ มันไม่สำคัญหรอกครับว่าเธอจะมีใจรึป่าว

แต่มันสำคัญที่นายพร้อมที่จะบอกความรู้สึกในใจต่อเธอรึป่าวแค่นั้นครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ถ้าไม่บอกก็คงไม่รู้ว่าใจตรงกัน โอกาศแบบนี้ต้องพูดไป!!
    ลองดูครับจะได้ไม่ต้องคิดเองอีก

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ความรักหนะครับ มันไม่สำคัญหรอกครับว่าเธอจะมีใจรึป่าว

แต่มันสำคัญที่นายพร้อมที่จะบอกความรู้สึกในใจต่อเธอรึป่าวแค่นั้นครับ
    ใช่ครับผมนี้ไม่กล้าจนโดนทอมคาบไปละ 555 คิดแล้วเศร้า

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ลองคุยต่อไปเรื่อยๆก็ดีนะครับ จะได้รู้เขารู้เรา แบบนี้มันต้องใช้เวลาเพราะใจคนมันเดายากครับอาจจะเป็นเหมือนที่เราคิดก็ได้หรือไม่เป็นเหมือนที่เราคิดก็ได้ครับ ถ้าจะ+จริงๆเผื่อใจไว้ด้วยนะครับ สู้ๆ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ถ้าบอกชอบโอกาสที่เราได้มี 50/50
    แต่ถ้าไม่บอกเลยย... โอกาสที่จะได้มีแค่ 0 ครับ
    สู้ๆน่ะครับ
    FX-6100 + HD7850 + RAM 8 GB + PSU 550 Watt แค่นี้ก็เกินพอแล้ว

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    55 เหนตามบทสนทนาขึ้นกุ...งเนี่ยผมก็ไม่ไหวนะ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หาดใหญ่เจ้าครับ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    บอกไปเหอะดีกว่าไม่ได้บอก

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    นายครับ ถ้านายแข๋งเสร็จนายบอกความรู้สึกไปเลย ตีเหล็กตอนร้อนๆ รับรองเค้ามีใจให้แน่นอนครับ
    สู้ๆนะ นายเป็นพระเอกในใจเค้าไปแล้วละ
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    946
    เอาว้ะ ลุยเป็นลุย -*- ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    "ส่วนผมเนี่ย เป็นคนธรรมดาสุดๆ จนแทบจะเรียกว่าจืดจางในสังคมได้เลย"

กับ

"ผมเป็นตัวแทนกีฬาสี แข่งยูโด ของโรงเรียน"

ผมว่าคุณไม่ธรรมดาแล้วล่ะ ยังไงก็มีคนชอบครับ เขาอาจจะชอบคุณในสิ่งที่คุณเป็นคุณก็ได้น่ะ
    ก็คือ "ความเป็นสุภาพบุรุษ" กับ "ความอ่อนโยน" ครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitipong อ่านกระทู้
    ถ้ารักเค้าจิงง่ะ ลุยเลยผมว่าโอกาศมาแล้วแหละ อย่าปล่อยไปสู้ๆนะ

****เอาเพลงซะโครตหล่อเลย

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    เขาอาจจะรอนายบอกชอบอยู่ก็เป็นได้ 

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebaa555 อ่านกระทู้
    "ส่วนผมเนี่ย เป็นคนธรรมดาสุดๆ จนแทบจะเรียกว่าจืดจางในสังคมได้เลย"

กับ

"ผมเป็นตัวแทนกีฬาสี แข่งยูโด ของโรงเรียน"

ผมว่าคุณไม่ธรรมดาแล้วล่ะ ยังไงก็มีคนชอบครับ เขาอาจจะชอบคุณในสิ่งที่คุณเป็นคุณก็ได้น่ะ
    ก็คือ "ความเป็นสุภาพบุรุษ" กับ "ความอ่อนโยน" ครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
    กีฬานี้มันไม่ค่อยเป็นที่สนใจที่โรงเรียนเท่าไหร่อ่ะครับ ส่วนใหญ่เค้าจะสนใจบอลกัน
    ในโรงเรียนไม่ค่อย มีใครเล่นยูโดซักเท่าไหร่ - -*