ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krisana อ่านกระทู้
    พระเอกไม่ได้ตายนะ พระเอกกลายเป็นพลังสถิตย์ร่าง แนวใหม่ไม่จำเจ (มั้ง~555)
    อั๊ยย๊ะ 555 พระเอก outlast เป็นพลังสถิตร่าง แต่พนึก แข็งแกร่งไม่พอ ทำให้ วอไรเดอร์ ออกมาทำร้าย ชาวบ้าน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fatporing อ่านกระทู้
    *****สปอย อย่าอ่านนะใครไม่อยากดู******

ผมก็ไม่เข้าใจครับทำไมคนส่วนใหญ่บอกตาย วอลไรเดอร์ถ้าอ่านพวกข้อมูลต่างๆในเกมและฟังในเกมรู้เรื่องถ้าภาษาอังกฤษแข็งแรงหน่อย(ผมก็มั่นใจอยู่นะครับอังกฤษ)มันจะบอกว่าวอลไรเดอร์จะไม่ตายตราบที่โฮสไม่ตาย และออกมาต่อยพวกหน่วยสวาทบึ้มหมดแสดงว่ามันปกป้องโฮสไว้ได้นี่ครับตัวเอกเลยไม่ตายแต่จะกลายเป็นวอลไรเดอร์คนต่อไป ในความคิดเห็นของผมและเท่าที่อ่านจากในเกมและค้นคว้าดูนะครับนะ
    โอ้ว ขอบคุณมากเลยครับ ผมเล่นไม่สนเนื้อเรื่องเลย แบบว่ารีบวิ่งหนีหัวซุกหัวซุนกะเอาจบแล้วค่อยมาเสพเนื้อเรื่องที่หลังแบบถามเพื่อนเอา
    ให้นั่งใจเย็นอ่านเนื้อเรื่องตอนเล่นผมไม่ไหว ระทึกเกิน นั่งใจสั่นตลอด สุดยอดมากครับเกมนี้
    A8-3870k l Asus F1A55-M LX Plus l Kingston 4gb 1333 (4x1) l Power Monster 650w l ทุเรศแรมตัวเอง-*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    outlast นี่เล่นจบแล้วมาเล่นใหม่นี่ไร้ความน่ากลัวเลยครับ ผมเล่นจบภายใน 58 นาที

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ผมว่า Outlast เน้นไปด้านตกใจน๊ะ ลอง Penumba ดิออกแนวหลอนๆจิตๆกดดันโคตร

แต่ถ้าเกมของปีนี้ที่ว่าสยองๆก็ต้อง Outlast นี่แหล่ะ ถ้าเป็นหนังก็คล้ายๆเรื่อง Grave encouter เลยไปลองหาดูกัน
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    Outlast จบได้ ห่วยมาก พระเอกตาย
    สปอยไม...................

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    Outlast จบได้ ห่วยมาก พระเอกตาย
    สปอยทำไม***ไร โห่ เซงเลย

ปัญญานิ่มปะ เสียรมณ์เลย
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    Outlast . . . . . . .
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    พระเอกตาย พระเอกตาย พระเอกตาย พระเอกตาย พอใจยัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คนสปอยเกมนี้มันช่าง มารยาท

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oSevenzo : 9th October 2013 เมื่อ 11:13

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    Blog Entries
    5
    บอกแล้วเกมส์อ่ะเล่นแป็ปเดียวแต่หลอน น็านๆๆ นานๆๆๆ
    MeltDown

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oSevenzo อ่านกระทู้
    คนสปอยเกมนี้มันช่าง มารยาท

Screw you, man!