ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ทำตามความฝันก็ดีนะ แต่เรียนให้จบเถอะ ม.6 อีกนิดเดียวเอง

อย่างน้อยถ้าทำตามความฝันไม่ได้ เราก็มีวุฒิ ม.6 ไว้ทำมาหากินอย่างอื่นคิดดีดี

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    แถวรังสิตไม่รู้ชื่อโรงเรียนนะครับ เพื่อนผมย้ายไปเรียนที่นั้นเป็นโรงเรียนเกี่ยวกับดนตรี แต่ต้องเก่ง ENG พอสมควรมีแต่ครูฝรั่ง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muchinw อ่านกระทู้
    ระวังหลงทางในความฝันนะครับ ตื่นขึ้นมาสนใจผู้คนรอบข้างบ้างก็ได้พ่อ แม่ เพื่อน ญาติ

ปล.ขอให้โชคดี
    จุกฮะ ความเห็นนี้ หลายคนกว่าจะรู้ว่าแบกความฝันตัวเองจนเป็นภาระแก่ครอบครัวและคนรอบข้างก็แก่หัวหงอกเข้าไปล่ะ ไม่ใช่แค่เรื่องดนตรีนะ แต่ทุกความฝันมันมีหลุมพรางด้วยกันทั้งนั้น ไอ้พวกที่ออกมาโม้เหม็นกันมันก็มีแค่พวกที่ชนะในเกมแล้ว ถามว่าถ้าคุณล้มพวกมันจะมาพยุงคุณไหม มาโอบอุ้มคุณไหม ไม่มีทาง สุดท้ายก็ชีวิตใครชีวิตมันอยู่ดี
    รอวันโดนแบน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ขออนุญาติถามด้วยคนนะครับ ผมอยู่เชียงใหม่ตอนนี้เหลือเรียนม.3อีกเทอมนึง อยากทราบเหมือนกันว่าจะไปเรียน วิทยาลัยนาฏศิลป์ดีมั้ย? ผมกำลังฝึกเล่นคีย์บอร์ดอยู่ครับ (ขอข้อมูลหน่อยย)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ผมนี้ไงครับ รักดนตรีเข้าเส้นเลือด แต่มาเรียนวิศวะ ครับ แจ่มไหม 5555

ปล. เล่นกีต้าร์เหมือนกัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: