ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    Blog Entries
    5
    เดิมที pc เขาไม่ได้ ออกแบบ ไว้ให้ เล่นเกมส์อยู่แล้ว ล่ะ
    แต่เล่น****ทั้ง pc และ console เพราะมันสอง เครื่องก็ต้องพึ่งพา ถึงจะไปด้วยกันได้ ไม่งั้น เล่นเกมส์ แล้วไม่ได้ อารมณ์
    MeltDown

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    PC ขั้นเทพอยู่แล้ว 5555555+

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    โง่จริงๆ PC มันเป็น คอม ไม่ใช่ สิ่งมีชีวิต จะตายได้ไงครับ 5555555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sukamoto อ่านกระทู้
    Console ก็มีนะครับ Keybord Mouse นะครับ
    เหตุผลที่ไม่ค่อยลง PC เพราะการละเมืดลิขสิทธ์ มากกว่าครับผมก็รู้สึกได้ ผมก็เล่นก๊อปบ้างแท้บ้าง แต่ PC มันปรับได้ทุกอย่างแม้กระทั่ง Online แบบผิดกฎหมาย ซึ่ง Console ทำการแปลงได้ยากกว่า หรือไม่จริง?
    ถ้าแปลงยากกว่า เเล้ว xbox360 ทุกวันนี้เล่นออนไลน์ได้ไง? PC เถื่อนเยอะน่ะ มันก็ใช่ เเต่มันก็น่าจะลดลง

ถ้าเกมส์ไหนออนไลน์สนุก คนก็วิ่งเข้า steam ก็ได้ ลดทีซื้อเเทบไม่ดูเลย crack เถื่อนออนไลน์ก็โดนเเบนอยู่ทุกอาทิตย์

เเนวโน้มคนเล่น PC ของเเท้ ในอนาคต เพิ่มขึ้นเห็นๆ ตายยาก platform นี้

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    เกมส์ PC จะครองโลกก็เมื่อผู้บริโภคเกมส์แท้มากขึ้น

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    งานนี้ต้องยกความดีความชอบให้กับทาง nvidia และ ati นะครับที่ออกการ์ดจอที่รองรับการฟฟิคสวยขึ้น แรงขึ้น ทุกปี
    มาพร้อมกับราคาที่ทรงพลังขึ่นด้วย****