ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 851

Cool {PC}Syndicate Repack BACKBOX{ONE2UP} ลิ้งเเรง!!!+(คลิปยืนยัน)เล่นได้ 100%

Syndicate

VIDEO-รีวิว เล่นได้ 100% By CJXDEXDEVIL

เกม Syndicate เป็นเกมแอคชั่นซูตติ้งที่มีเอกลักษณ์ในโลกอนาคต ถ่ายทอดประสบการณ์ใหม่ให้กับแฟรนไชส์เกมคลาสสิกสุดแนวจากปี 1993 เกมนี้กล่าวถึงโลกอนาคตในปี 2069 เมื่อโลกใบนี้ไม่ถูกปกครองโดยนักการเมืองอีกต่อไป แต่ถูกแบ่งออกเป็นเขตต่างๆ ซึ่งถูกควบคุมโดยบริษัทขนาดใหญ่ยักษ์ที่เรียกกันว่า Syndicate ที่ปฏิวัติการใช้งานในโลกดิจิทัลของผู้บริโภค ผู้ใช้งานไม่จำเป็นต้องมีอุปกรณ์เพื่อเข้าถึงข้อมูลของโลกและควบคุมเทคโนโลยีต่างๆอีกต่อไป พวกเขาสามารถทำทุกอย่างนี้ได้แค่เพียงชั่วพริบตาโดยผ่านการติดตั้งชิปในระบบประสาท เทคโนโลยีชิ้นนี้ทำให้ประชาชนมีความต้องการตัิดตั้งชิปและดีใจกับข้อเสนอที่ Syndicate หยิบยื่นใหม่ ไม่ว่าจะเป็นที่อยู่อาศัย การแพทย์ การเงิน ประกัน การศึกษา ความบันเทิง และอาชีพ ด้วยข้อเสนอที่สมบูรณ์แบบตอบสนองต่อการใช้ชีวิตทั้งหมดที่เสนอให้ นั่นก็ทำให้ประชาชนไม่หวังพึ่งนักการเมืองและรอคอยฝันลมๆแล้งๆอีกต่อไป ทว่า ในทางกลับกัน Syndicate จะได้ประโยชน์จากความเข้าใจและการควบคุมเหนือตัวบุคคลและพฤติกรรมของพวกเขาอย่างไม่เคยมีมาก่อน เมื่อมีการได้เข้าครอบงำเข้ามาเกี่ยวข้อง ธุรกิจก็กลายเป็นสงคราม Syndicate จะทำทุกอย่างเพื่อให้ได้เป็นผู้ที่ครอบครองตลาด

Status - เสร็จเเล้วโหลดได้เลยครับ - recovery 10% เสียซ่อมได้ครับ

PART 1 PART 2 PART 3 PART 4 PART 5 PART 6 PART 7 PART 8 PART 9 PART 10 PART 11

PASS - CJXDEXDEVIL

สามารถขอ GAME+Emu-ROM ได้น่ะครับ(โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับ harvest moon) ผมจะ UP ให้พร้อมคลิปรีวิวน่ะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CJX : 22nd October 2013 เมื่อ 15:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    เสียงเหมือนคน ง่วงนอน

เป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cicero อ่านกระทู้
    เสียงเหมือนคน ง่วงนอน

เป็นกำลังใจให้
    ฮ่าๆเสียงใครครับ...ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เจ๋งครับ ลงทุนทำคลิปให้ดูด้วย ชอบๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รออยู่นะครับอยากเล่นๆ ขอบคุณมากกครับ

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    สู้ๆครับ

ฟังสบายจัง ผมก็ง่วงคนอัดก็ง่วง คุณหมวยก็ง่วง อิอิล้อเล่นครับ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jack121234 อ่านกระทู้
    รออยู่นะครับอยากเล่นๆ ขอบคุณมากกครับ
    ลงลิ้งบางส่วนให้เเล้วน่ะครับ...โหลดได้ไม่ได้ยังไง บอกไว้ได้เลยน่ะครับ...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaNice อ่านกระทู้
    สู้ๆครับ

ฟังสบายจัง ผมก็ง่วงคนอัดก็ง่วง คุณหมวยก็ง่วง อิอิล้อเล่นครับ
    ขอบคุณครับ...พวกเราเปล่า ง่วงน่ะครับ แฮะๆงืม ^_^...

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kjadpai99 อ่านกระทู้
    เจ๋งครับ ลงทุนทำคลิปให้ดูด้วย ชอบๆๆ
    ครับ...ขอเกมส์กันได้น่ะครับ ตามคลิปเลย ^_^...

กล่าวขอบคุณ
    12
    Up...เสร็จเเล้วน่ะครับ...สามารถขอ GAME+Emu-ROM ได้น่ะครับ(โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับ harvest moon) ผมจะ UP ให้พร้อมคลิปรีวิวน่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เหมือน PART 5 จะเสียนะครับ ซ่อมแล้วก็ไม่หาย

ช่วยเช็คให้ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kira1996 อ่านกระทู้
    เหมือน PART 5 จะเสียนะครับ ซ่อมแล้วก็ไม่หาย

ช่วยเช็คให้ทีครับ
    ครับ...เสียเเบบไหนขอภาพได้ไหมครับ ลองโหลดใหม่รึยังครับ...เดียวลองเช็คให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CJX อ่านกระทู้
    ครับ...เสียเเบบไหนขอภาพได้ไหมครับ ลองโหลดใหม่รึยังครับ...เดียวลองเช็คให้ครับ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อยากเห็นหน้าคุณหมวย

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitthapas อ่านกระทู้
    ลองเเตกไฟล์ทั้งหมดด้วย 7zip ครับ...ถ้ายังเสียอยู่...ผมจะ UP ใหม่ให้ทั้งหมดน่ะครับ เพราะผมลบไฟล์ต้นฉบับไปซะเเล้ว >_<...

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไฟล์ 5 เสียเหมือนกันครับ ลบโหลดใหม่แล้วก็ยังไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AloneWolf อ่านกระทู้
    ไฟล์ 5 เสียเหมือนกันครับ ลบโหลดใหม่แล้วก็ยังไม่ได้
    ลองเเตกไฟล์ทั้งหมดด้วย 7zip ให้ทีครับ...ถ้ายังเสียจะ UP ให้ใหม่ครับ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมลองใช้ 7zip ดูแล้วก็ไม่ได้อยู่ดีครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    .........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kitthapas : 21st October 2013 เมื่อ 10:17

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CJX อ่านกระทู้
    ลองเเตกไฟล์ทั้งหมดด้วย 7zip ให้ทีครับ...ถ้ายังเสียจะ UP ให้ใหม่ครับ...
    ไม่ได้จริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitthapas อ่านกระทู้
    ไม่ได้จริงๆครับ
    OK ครับ...กำลังทำการ Up ให้ใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    แก้ไขให้หมดเเล้วน่ะครับ...โหลดใหม่กันได้ครับ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    thank u.........

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    จขกท. ใส่ใจกระทู้ดีนะครับ แต่มันเหมือนการปั๊มกระทู้เลย เล่นตอบซะขนาดนี้

Edit เอาก็ได้ครับ แบ่งให้กระทู้ของท่านอื่นได้ขึ้นหน้าบ้างก็ดีนะครับ..
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    1,752
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    Thank you very much