ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 248

Cool มีไครเคย Cosplay มั้งครับ(ผิดหมวดขออภัย)

อยู่ๆก็อยาก Cosplay แต่คิดว่า คงไม่เฟี้ยวหรอก เพราะเราผู้ชาย ความคิดของผมนะ ผู้หญิงคอสเป็นอะไรก็ น่ารัก เท่ ไปหมด
    ...แต่ผู้ชายนะสิ คอสเป็นผู้ชาย ยังไม่เฟี้ยวเลย นอกจากหน้าได้จริงๆ(ส่วนผู้หญิง คอสเป้นตัวผู้ชายใส่ สูท ก็เท่)
    ตอนนี้คิดว่าจะคอส ดู มันน่าสนุก แถมเสื้อผ้านั้นก็เอาไปเที่ยวได้อยู่
    มีไครเคยคอส แล้วเอาภาพมาอวดหน่อยสิ
    (ปล. มีร้านขายชุด-ทำชุด คอส ไหม ที่กรุงเทพ เอามาเป็นแนวทางได้)
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ผู้ชายคอสทหารครับ เหมือนกลุ่มผมอ่ะ คอสพวกทหารกัน มีแต่คนขอถ่ายรูปเพียบ พวกชุดนี้ส่วนใหญ่ผมซื้อจากหลายๆที่แล้วเอามาประกอบเองอ่ะครับ
    I SEE BLOOD A YOU

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    ผู้ชายบางคนคอสเป็นผู้หญิงแล้วสวยมากๆเลยครับ แต่หน้าต้องให้นะ 5555

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    จบกท บอกแบบนี้คงไม่เคยเห็นสาวดุ้นสินะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195

แบบนี้เป็นไงคับ ไม่ต้องไปหาซื้อจากร้านไหนด้วย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    น่าจะคอสทหารนะใส่หน้ากากด้วยเท่ดีนะผมว่าเจอในงานโคตรจะเท่

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผมแนะนำครับช่วงนี้จะเข้าสู่เทศกาล Halloween แล้ว จัดเลยครับ แนวนี้เหมาะไม่ว่าจะหน้า***ยังไงก็เข้าครับ 5555+