ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

มีเรื่องคาใจตอนจบเกมส์ mafia 2 ครับ

ในตอนสุดท้ายหลังจากฆ่า Carlos เสร็จ ทำไมถึงโจถูกแยกเส้นทางไป ทั้งๆที่เป็นพวกเดียวกัน Leo ต้องการฆ่า Joe หรอครับ? ใครรู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    Joeอาจจะตายหรือก็ไม่ตายก็ได้แล้วแต่จะคิด

เพราะว่าJoeยังมีปืนอยู่

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ต้องเล่นต่อใน dlc joe's adventure ครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    นานละแต่พอจำได้อยู่ว่าที่ต้องเอา Joe ไปฆ่าเพราะ Joe ไม่ได้อยู่ในข้อตกลงครับเพราะอันที่จริงเเล้ว Joe กับ วิโต้ควรสู้กันตายอยู่ในโดมแต่ Joe เปลี่ยนใจไม่หักหลังวิโต้

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    Blog Entries
    4
    อยากรู้ต้องเล่น DLCขอ Joe ครับ