ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ ขอรับไปลองง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าโหมดออนไลน์นะ แต่ไม่เหนมีคนไม่เหนมีคนจอยเลย Steam ผม oTopero[TH] แอดมาที ผมแอดมะได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ntlovemilk อ่านกระทู้
    มาลงคอมภาคแรกก็เจองี้เข้าไป พูดได้คำเดียว เงิบ แบบนี้ภาค 4 โอกาสลงคอมน้อยแน่นอน โหมดออนไลน์ของชั้นนนนนน
    ไม่มีตังค์ซื้อเครื่องเล่นโว้ยยยยย น้ำตาจะไหล อุตส่าห์ซื้อเกมนี้ เป็นเกมแท้เกมแรก อยากจะร้องไห้จริงๆ T-T
    หัวดอมาก
    ป.ล. แต่ก็ช่างเหอะ แค่อยากระบายเฉยๆครับ ไม่ได้เจตนาว่า จขกท.หรือใครทั้งสิ้นนะ ไม่ได้กลัวอะไร กลัวแค่ภาคต่อไปจะไม่ลงคอม ก็เท่านั้น อยากให้เข้าใจครับ
    ไม่ว่ากันครับ มีวิธีเลยมา บอกต่อครับ ถ้าเกิดดราม่าผมก็ลบ อิอิ
    <a href="http://image.ohozaa.com/view2/xxNPUXKc6ZDvodh3" target="_blank"></a>

กล่าวขอบคุณ
    3

ตามรูปครับ
    <a href="http://image.ohozaa.com/view2/xxNPUXKc6ZDvodh3" target="_blank"></a>

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    เห้ยๆๆ

ถึงกับต้อง Crack ตัวเล่นออนไลน์ด้วยเลยเหรอ ? เหอๆๆๆ ยังงี้คนซื้อแท้ก็น้อยใจแย่เลยดิ เหอๆๆๆๆ

ถ้ามาถึงขนาดนนี้แล้ว storm 4 ก็อย่าหวังเล่นเลย ทำให้พวกคนไม่รู้เรื่องคอยโดนไปด้วยเหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ไม่นึกว่าจะมาเร็วขนาดนี้

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    เอิ่มมาพูดเรื่องของแท้กันในบอร์ดโหลดเกมเถื่อนเนี่ยอ่ะนะ เงิบแปป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bagame : 27th October 2013 เมื่อ 22:05

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    แท้อย่าน้อยใจเลยเพราะออนไลน์มันก็ไม่ค่อยเสถีรย ผมคนนึงที่ตอนนี้เล่นเถื่อนผมจัดแท้ยุแล้วแต่ไม่ใช่ตอนนี้ราคามันแพงไปสำหรับเกมต่อสู้ถึงจะทำอลังกาลแค่ไหนรอคิสมาสเด๋วถอยแท้น่าจะลดเทศกาล

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ผม จัดแท้แน่ ครับ รอคริสมัส = =

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musashio อ่านกระทู้
    แท้อย่าน้อยใจเลยเพราะออนไลน์มันก็ไม่ค่อยเสถีรย ผมคนนึงที่ตอนนี้เล่นเถื่อนผมจัดแท้ยุแล้วแต่ไม่ใช่ตอนนี้ราคามันแพงไปสำหรับเกมต่อสู้ถึงจะทำอลังกาลแค่ไหนรอคิสมาสเด๋วถอยแท้น่าจะลดเทศกาล
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ timza อ่านกระทู้
    ผม จัดแท้แน่ ครับ รอคริสมัส = =
    จับมือครับ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bagame : 27th October 2013 เมื่อ 22:46

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bagame อ่านกระทู้
    จับมือครับ 555
    ลากมือไปด้วยอีกคน

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อิอิ เรางบนอน รอสอยตอนลด เพราะเราก็ อยากเล่นภาคต่อไปเหมือนกัน ครับ!!!

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: