ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 321

Talking [PC]SAINTS ROW IV : COMMANDER IN CHIEF EDITION AND SEASON PASS DLC [FULL/8.13GB]

"Saints Row 4" จะพัฒนาโดย Volition Inc. ด้านการจัดจำหน่ายจะทำหน้าที่โดยเจ้าของซีรีส์คนใหม่ อย่าง Deep Silver ที่ซื้อซีรีส์และทีมพัฒนามาด้วยเงิน 22.3 ล้านเหรียญสหรัฐผ่านการประมูล หลัง THQ ล้มละลายเมื่อเดือนมกราคมที่ผ่านมา
    เนื้อเรื่องในเกมภาค 4 จะเกี่ยวข้องกับหัวหน้าแกงค์ Saint ที่ได้รับคัดเลือกเป็นประธานาธิบดีสหรัฐอเมริกา แต่มีภารกิจใหญ่ในการปกป้องโลกจากการรุกรานของเหล่าเอเลี่ยน ผู้เล่นจะต้องพยายามใช้พลังเหนือธรรมชาติเพื่อต่อสู้ กับเอเลี่ยนเพื่อปลดปล่อยมวลมนุษย์ชาติให้เป็นอิสระ
    เมื่อปีที่แล้วทาง THQ ออกมาประกาศยกเลิกเกมภาคเสริม Saints Row: The Third's Enter the Dominatrix ซึ่ง Deep Silver ในฐานะเจ้าของคนใหม่ได้ออกมายืนยันว่าคอนเทนต์ภาคเสริมดังกล่าวจะมีการรวมเข้ามาในเกมภาค 4
    โฆษกของ Deep Silver เปิดเผยว่าเกม Saints Row 4 จะไม่ใช่ภาคเสริม Enter the Dominatrix ที่นำมาอำพรางว่าเป็นเกมใหม่ สำหรับภาคเสริมที่ถูกยกเลิกไปนั้นจะนำรูปแบบเข้ามาใส ่ในเกมภาค 4 โดยจะทำออกมาในรูปแบบของคอนเทนตด์ดาวน์โหลด director's cut of Enter the Dominatrix เมื่อเกมภาค 4 ออกวางจำหน่ายไปแล้ว
    ในภายหลังได้มีการยืนยันออกมาเพิ่มเติมว่าเกม Saints Row 4 จะไม่ทำลงเครื่องวียูของนินเทนโดแน่นอน โดยจะทำลงแพลตฟอร์มในยุคปัจจุบัน ที่ยังไม่ได้ระบุแพลตฟอร์ม และพีซี

มี 17 พาสนะครับ พาสละ 950 MB พาสสุดท้าย 802.12 MB นะครับ ขอให้สนุกนะครับ
    part1 part2 part3 part4 part5 part6 part7 part8 part9
    part10 part11 part12 part13 part14 part15 part16 part17
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    +1 เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เป็นกำลังใจให้ครับ