ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool -: เผยแล้วแผนที่ใน DLC Second Assault ของ Battlefield 4 :-

.:[ เผยแล้วแผนที่ใน DLC Second Assault ของ Battlefield 4 ]:.

DICE เปิดตัวแผนที่เก่าที่จะกลับมาอีกครั้งใน DLC ชื่อ Second Assault จะมีแผนที่ใดบ้าง
    และแผนที่ซึ่งคุณชื่นชอบจะได้กลับมาหรือไม่ไปชมกันเลย

_______________________________________________________________________________

โดยการเปิดตัวดังกล่าวมีขึ้นระหว่างงาน Battlefield 4 Showdown Event ซึ่งเป็นการต่อสู้ระหว่างทีมอเมริกาและทีมจากยุโรป
    โดยมีการเปิดตัวแผนที่เก่าจาก Battlefield 3 ซึ่งจะกลับมาอีกครั้งใน DLC นาม Second Assault

_______________________________________________________________________________

โดยแผนที่ซึ่งแฟนๆชื่นชอบที่สุดและ DICE เลือกจะเอากลับมาก็ได้แก่

- Caspian Border
    - Operation Metro
    - Gulf of Oman
    - Operation Firestorm

โดยแผนที่ทั้งหมดจะได้รับการสร้างสรรค์ขึ้นมาใหม่และใส่ลูกเล่น Levolution ของ Battlefield 4 เข้าไปไม่ใช่การยกแผนที่เก่ากลับมาแบบเดิมๆ ครับผม

สำหรับ Second Assault นั้นจะเป็น DLC ตัวที่สองจากจำนวนทั้งหมด 5 DLC ที่ DICE วางแผนจะปล่อยออกมา
    โดยตัวแรกที่เตรียมออกวางจำหน่ายนั้นก็คือ China Rising ซึ่งมีกำหนดการปล่อยอยู่ที่เดือนธันวาคมปีนี้

> THANK YOU <
    > EDIT : theruk@JKG <

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    EU แข่งกับ USA มันส์มาก แต่เสียดายแข่งกันแค่ 3 รอบเอง
    War would end if the Dead could Return

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    พึ่งสั่งซื้อกล่องไป

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    รอ premium ต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    "โดยแผนที่ทั้งหมดจะได้รับการสร้างสรรค์ขึ้นมาใหม่และใส่ลูกเล่น Levolution ของ Battlefield 4 เข้าไปไม่ใช่การยกแผนที่เก่ากลับมาแบบเดิมๆ ครับผม"

โล่งใจว่าแต่จะเข็นของเก่าออกมาขาย

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    เย้ผมเป็น premium membership ผมได้เล่นก่อนคนอื่น 2 สัปดาห์ครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    คิดถึงMetroจัง ถ้ามาคงจะยศขึ้นไวมาก ฮ่าๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    Operation Metro เล่นแบบ 2000 ticket ได้ exp ตาละ 2-3 หมื่น ชอบมาก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เวอชั่น PS3 DLC China Rising Expansion Pack ยังใช้ไม่ได้เลย มีใครเป็นมั้ง หรือว่าใช้ได้หลังจาก ธันวา