ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363

วันนี้ ซึ้งในแม่ตัวเองมากครับ

เรื่องของเรื่องคือ เมื่อคืนผมนั่งทำงานหน้าคอมเนี่ย ทำๆไปเรื่อยๆ แล้วพอช่วงเที่ยงคืน ผมเริ่มรู้สึกได้แล้วละ ว่าหวัดกิน (ผมเป็นคนที่ร่างกายไม่แข็งแรงแบบมากๆเลย แถมเมื่อคืนนี้หนาวจัดด้วย) มันก็เจ็บๆคอ เริ่มมีอาการมึนๆหัว (ผมว่ามึนหัวน่าจะมาจากการทำงานนี้ละครับ) ผมเลยพิมบอกแม่ในเฟสว่า พรุ่งนี้ถ้าผมเป็นหวัดจริงๆขอหยุดนะ แม่ผมก็ตอบกลับมาว่า อย่าหยุดวันจันทร์เลยลูก ทนๆเอา ผมอ่านก็ โอเค ถ้าไม่มีอะไรมากก็ไปละกัน พอตื่นมาเมื่อเช้า ชัดเจนครับ ลุกไม่ได้เลยผม แบบว่าหวัดกินของแท้ ผมเลยไปโรงเรียนไม่ได้ แล้วทีนี้แม่ผมโทรมา ตอนแรกก็นึกว่าจะถามเรื่องไข้ ปรากฏว่า ทำไมไม่ไปโรงเรียน เมื่อวานก็ยังดีๆอยู่ไม่ใช่หรอ แล้วจะเรียนไหมห๊ะ ถ้าแบบนี้แม่จะไม่ยุ่งด้วยแล้วนะ แล้วก็ปิดสายไป ผมน่ะหรอ ซึ้งเลย (ผมอยู่หอพักน่ะครับ) โทรมาด่าอย่างเดียว - - แล้วทีนี้พ่อผมโทรมา มั่นใจเลย เหมือนแม่ชัวร์ แต่พ่อถามครับ แม่โทรมาบอก ไม่ไปเรียนหรอลูก จะไปหนีเที่ยวกับเพื่อนหรอ ผมก็บอกไม่สบายครับพ่อ พ่อก็บอกกินยาแล้วนอนเยอะๆนะ แล้วอย่าออกไปไหนละ อย่าแอบไปเที่ยวกับเพื่อนด้วยนะ แล้วพ่อก็วางสายไป ผมซึ้งพ่อเลย T T (ที่จริงพ่อเป็นคนเลี้ยงผมมาตั้งแต่เด็กๆเลยครับ พ่อเลยรู้ว่าเวลาเป็นหวัดผมจะเป็นยังไง) และผมก็เลย กินยาแก้หวัด แล้วก็นอนไปเพิ่งจะตื่นเนี่ยละครับ (ปกติผมไม่ได้พวกชอบหยุดเรียนหรอกนะ เว้นแต่ถ้าเป็นหวัดผมจะหยุดเลย เพราะไปทีไรโดนไล่กลับบ้าน)

เรื่องก็ประมาณนี้ละครับ ตอนนี้ยังเสียความรู้สึกกับแม่อยู่เลย ขนาดคนป่วยยังต้องทำอาหารกินเองเลยให้ตาย
    I SEE BLOOD A YOU

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: