ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Post มีคนมองหน้าครับ

คือว่าเรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้นะครับเกี่ยวกับผู้หญิงที่ผมเคยชอบแต่ผมไม่ได้ชอบแล้วตอนนี้ ก็คือว่าแฟนเก่าของคนที่ผมชอบเมื่อก่อนอ่ะ มันมีเฟสคนที่ผมชอบมันเข้าไปดูว่าผมคุยอะไรกับเขาไว้บ้างผมก็เคยบอกชอบเขาในเฟส มันมาส่องดูที่ผมคุยๆพอเจอตัวจริงของผมมันก็มองแบบว่ามันเจอหน้าผมมันมองตลอดเลย ขณะผมเรียนมันเดินผ่านหน้าห้องมันก็มอง มองนานแล้วด้วยครับ ณ ปัจจุบันนี้ก็ยังจะมอง แต่พอผมมองกลับไปมันหันหน้าหนี แบบว่าเวลาที่ผมไม่ได้มองมันจะมองผม เวลาที่ผมมองมันจะไม่มองผมเลย แล้วมีอยู่อีกเหตุการณ์หนึ่งผมเดินกับเพื่อนไปเจอมันพอดี ผมก็บอกเพื่อนผมว่าไอนั่นไงที่มองบ่อยๆอ่ะ เพื่อนผมเลยตะโกนออกไปว่า มองหาพ่อคุณหรอ มันก็ไม่มองอยู่พักหนึ่ง
    แต่ปฏิกริยาของเพื่อนมันที่ผมรู้จักอ่ะ เปลี่ยนไปหมดเลย เผอิญว่าไอนั่นอ่ะสนิทกับคนที่ผมรู้จักเยอะแยะเลยและสนิทด้วยไม่รู้ว่าไปฟังความอะไรหรือป่าว เชิดหน้าใส่กันหมดเลย (ผู้หญิง)นะครับ ณ ปัจจุบันนี้มันก็ยังมองอยู่ มันเป็นรุ่นน้องผมปีนึง แต่มองหน้าบ่อยแบบนี้ผมควรจำทำยังไงดี คือว่าผมจะเข้าไปถามเด๋วเพื่อนมันที่ผมรู้จักก็ว่าผมหาเรื่องอีก
    ผมควรจะทำยังไงดีครับให้มันเลิกมอง เพราะแม้งมองไม่ยอมหยุดเลยเจอหน้าแม้งก็มองผมครับ
    ทำยังไงดีให้มันเลิกมองครับ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    มันเป็นเกย์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    มองหน้ามันกลับไปเลยครับ มองนานๆ แล้วเดินไปถามมันเลยว่า "จะเจอกันที่ไหน" ถ้ามันตอบ "โรงแรม" ก็ตัวใครตัวมันนะครับ แหม่

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    จ้องหน้ามันกลับ เดินเข้าไปจูบหน้าผากมันเบาๆ แล้วกระซิบข้างหูว่า"ยาราไนก๊ะ"
    God's Right Seat

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    มันเป็นเกย์
    ใช่แล้วครับมันเป็นเกย์ ที่เขาไปดูเฟสคุณเพราะเขาสนใจในตัวคุณครับ อยากรู้ความเป็นไปของคุณ
    ชอบแอบมองคุณ แต่พอคุณมองตอบเขารีบหันหน้าหนี เพราะเขาเขินครับ บอกรักเขาไปเลยครับ เชื่อผม ขอให้มีความสุขน่ะครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ตอบจริงนะครับ(เล่นไม่ได้ข้างบนเล่นไปก่อนแล้ว)

ผมว่าเขาไม่พอใจในตัวคุณ หมั่นไส้คุณแต่ก็ไม่กล้าทำอะไร(มั้ง)

เลยได้แต่มองเพื่อแสดงถึงความไม่พอใจ!!!! ผมว่าเดินเข้าไปคุยเลยครับ แมน ๆ

ยิ่งคนรอบข้างเป็นคนรู้จักกัน ผมว่ายิ่งเคลียร์กันง่ายนะ

ผมก็เคยทำนะตอนอยู่มัธยม แล้วก็เหือบโดนต่อยครับ อาจารย์มาเห็นก่อนเลยรอดไป

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ยิงมันเลย เอาให้ตายไปข้างนึง 555+ ผมพูดเล่นหนะครับ ตามจริงผมอยากให้เข้าไปถามเฮ้ย...เองมองหน้า ข้า หาพระพระแสงอะไรฟะ..ถ้ามีอะไรที่ไม่ชอบหรือไม่พอใจอะไรกัน
    อยากให้เรามาพูดกันแบบเปิด อก กันเราลูกผู้ชายด้วยกัน มองหน้ากันไปมาอย่างนุ้นอย่างนี้ผมว่ามัน...เอ่อ..มันแบบขัดใจผมหนะ..ผมนี่อายุจนจะ 30 สิบแล้ว
    แต่ผมไม่ช่อบให้ใครมามองหน้าเวลาเดินสวนกันอย่างเนี้ย..สมัยผมเรียน ป.ว.ส เนี่ยนา ผม..ไม่อยากพิมส์ให้อ่าน..แต่ผมแนะนำจัดเจอกับมันไปชึ่งๆหน้าเลย
    ว่าทำไม..บอกมันเลย หมัด-หมัด ไหมเพื่อน

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    จ้องหน้ากลับแล้วเพ่งสายตา เค้าคงอยากจะ วัดพลังปราญ กับ จขกท
    นึกนะทำหน้า แบบ superman ตอนปล่อยเลเซอร์ และแล้วทั้งคู่ก็ปล่อยแสงเลเซอร์สู้กันพลังชนกันในแบบ dragonball จากนั้นบูมมมมมมมมม กลายเป็นโกโก้ครั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 8th December 2013 เมื่อ 23:47

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    มองสวนกลับไปแล้วหลบตานี่มัน . . .

ยาราไนก๊ะ??

อาการแบบคนแอบชอบชัด ๆ = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณทุกคำตอบที่ให้คำแนะนำครับ แต่ผมเป็นคนไม่ค่อยมองผู้คน แต่รู้ๆว่าใครอยู่ที่ไหน -0-