ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850

[PC-GAME]WarLord IronGRip[Full/Reup ลิงค์สุดท้ายในโลกที่จะทำให้คุณได้เลนเกมส์นี้ฟรีๆ]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    ลืมบอก ห้ามกด run as administrator เด็ดขาดนะครับ ไม่งั้นมันจะเขียน registry ใหม่ ทำให้กลายเป็น demo วิธีแก้กด uninstall แล้วแตกไฟล์เล่นใหม่ครับ

LAN กันได้ครับผมเล่นกับเพื่อนอยู่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่เล่นได้ด่านเดียวนะครับให้กด uninstall ออกแล้วแตกไฟล์ลงใหม่ครับ(ให้มันลบ registry )อันนี้ผมไปแก้เครื่องเพื่อนผมมานะครับ รวมถึงเครื่องตัวเองด้วย
    อันนี้หลักฐานยืนยันครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vgfgff : 9th December 2013 เมื่อ 14:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ หามานานแล้วเกมส์นี้

เล่นได้ครับ เกม์เป็นแนวยิงศัตรูสร้างป้อม ป้องกัน มีบอทฝ่ายเราด้วย ยากมากแต่สนุก

กด G นะครับ จะเปลี่ยนเป็นโหมดสร้าง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sampyou : 8th December 2013 เมื่อ 19:31

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เล่นแลนกันป่าว

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dota2012 อ่านกระทู้
    เล่นแลนกันป่าว

ถ้าได้ก็เอาด้วยคนครับท่าน !! 5 5 5
    และก็อยากเล่นหลายๆด่านอ่ะ ทำไง ! ผมเล่นได้แค่ด่านเดียวเองอ่ะ
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    11
    ลืมบอก ห้ามกด run as administrator เด็ดขาดนะครับ ไม่งั้นมันจะเขียน registry ใหม่ ทำให้กลายเป็น demo วิธีแก้กด uninstall แล้วแตกไฟล์ลงใหม่ครับ

LAN กันได้ครับผทเล่นกับเพื่อนอยู่

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลืมบอก ห้ามกด run as administrator เด็ดขาดนะครับ ไม่งั้นมันจะเขียน registry ใหม่ ทำให้กลายเป็น demo วิธีแก้กด uninstall แล้วแตกไฟล์ลงใหม่ครับ

LAN กันได้ครับผทเล่นกับเพื่อนอยู่
    ผมแตก ไฟล์ ออกมาแล้วก็เข้าเกมได้เลย ไม่มีตัวติดตั้ง ไม่ได้กด run as administrator แต่มันก็เล่นได้แค่ด่านเดียวครับ เล่นเสร็จมันก็ให้ซื้อ ไม่ทราบมีวิธีแก้มั๊ย

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ล้อกันเล่นใช่มั้ยครับ ท่าน !
    มีให้ติดตั้งใหม่ด้วยหรอ !?
    ผมโหลดมา แตกไฟล์ เข้าเล่นได้เลยน่ะครับ ! ด่านเดียว ด้วยน่ะครับ ?
    พอจะมีแครกหรือเปล่าครับ !?

ปล.ถ้าใครอยากเล่นด่านแรกนานๆ ให้เลือก ระดับความยาก ครับ ! เกมส์จะได้ยาวนานขึ้นครับ ! 55 5 5
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เกมนี้เคยเล่นกับพี่สนุกมากๆ ขอโหลดเลยนะคับ ใครอยากแลนเล่นกันก็แอดsteamมานะคับ id: krit1111 name: fox

กล่าวขอบคุณ
    11
    กด uninstall ออกแล้วแตกไฟล์ลงใหม่ครับ(ให้มันลบ registry )อันนี้ผมไปแก้เครื่องเพื่อนผมมานะครับ รวมถึงเครื่องตัวเองด้วย

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    กด uninstall ออกแล้วแตกไฟล์ลงใหม่ครับ(ให้มันลบ registry )อันนี้ผมไปแก้เครื่องเพื่อนผมมานะครับ รวมถึงเครื่องตัวเองด้วย

พอเล่นจบด่านนึงก็เป็นdemoคับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไม่มีตัว install ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jmarveloussg อ่านกระทู้
    ไม่มีตัว install ครับ
    ผมไม่ได้บอกให้ install นิครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krit0099 อ่านกระทู้
    พอเล่นจบด่านนึงก็เป็นdemoคับ

ผมเล่นกับเพื่อน จนจบทุกด่านแล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมไม่ได้บอกให้ install นิครับ
    ผมสงสัยว่ามันจะ Uninstall ได้ไงครับ ในเมื่อมันไม่ได้ Install?

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ถ้าได้ก็เอาด้วยคนครับท่าน !! 5 5 5
    และก็อยากเล่นหลายๆด่านอ่ะ ทำไง ! ผมเล่นได้แค่ด่านเดียวเองอ่ะ
    แอ๊ดมาเลย Ganera ผม dotavsdota

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MultiRaBBoT อ่านกระทู้
    ผมสงสัยว่ามันจะ Uninstall ได้ไงครับ ในเมื่อมันไม่ได้ Install?
    ก็มันมีตัว Uninstall อยู่ไงครับ ดูดีๆ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ลง Uninstall แล้ว พอแตกไฟล์ลงใหม่ก็เป็น demo เหมือนเดิมอ่า ช่วยหน่อยอยากเล่น
    สนุกไปวันๆ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอ team viewer หน่อยครับ จะแว็บเข้าไปดูหน่อยวันนี้ตอน 4 ทุ่มนะ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    เจิมๆ ใีใครจะเล่นlan มั่งอ่ะครับ 0-

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    สุดยอดครับ เกมนี้ หามาเคยเล่นเมื่อนานมาแล้ว T^T
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณมากครับ เกมส์เนื้อที่น้อย แต่ความมันส์ไม่น้อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สอบถามเพิ่มนะครับ ผมได้ทำการ Uninstall แล้ว แตกไฟล์ใหม่แล้วเข้าเกมส์มันก็เล่นได้ด่านเดียวเหมือนเดิมอะครับ ผมเริ่มงงละ ทำเปนสิบๆ รอบแล้ว