ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

Question คือ ถามเรื่อง ทรงผม กับ ส่วนสูงหน่อยครับ ?

คือผม จะไว้ผมยาว แบบเกือบถึงอกครับ
    แต่คือผมสูงแค่ 170

อยากรู้ว่าไว้แล้วจะดูดีไหมครับ

ปล. ใครไว้ผมยาวววว บ้างงครับบ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ลองเอาหน้ามาให้ดูสิครับ
    ลายเซ็น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    ถ่ายรูปหน้าตรงมาให้ดูง่ายสุดครับ จะได้ช่วยๆได้ ^^
    แล้วมันเกี่ยวกับสีผิวอีกด้วย โครงหน้าจะเข้าหรือไม่ก็ต้องดูหน้าครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มันต้องดูหน้าคนด้วยหละนะ

อย่างผม ก็ไว้ได้ แต่เป็นโจรป่าแน่ 555+

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    โครงหน้าผม เหมือน V-shape + ไข่นิดๆอ่ะครับ

ผิวขาวครับบบบบ

ปล. ไม่กล้าลงรูปครับ เขิลล

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ของอย่างนี้ไม่ได้อยู่ที่ความถูกต้องนะครับ มันอยู่ที่ถูกใจ

เหมาะไม่เหมาะไม่เห็นเกี่ยวเลยนะผมว่า ผมไว้ผมยาวครับ ผมหยิกด้วย ยาวถึงไหล่แล้วฟูเชียว ไว้นานมาก หน้าตาผมก็อย่างโจร สูงแค่ 174 หน้าตาผมก็ไม่เหมาะกับระเบิดหูแต่ผมชอบครับ ผมเลยทำ ผมไม่สนใจสายตาคนอื่นครับ แค่นั้นย์
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    อยากไว้ผมยาว ก็ทำเลยครับถ้าไม่ถูกใจเรามันก็ตัดได้อยู่แล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ผมก็เป็นคนนึงที่ไว้ผมยาวครับเลยบ่า
    ถ้ามั่นใจว่าหล่อไว้ไปเลยครับ ผู้หญิงจะมองเป็นเซอร์+เท่
    แต่ถ้าหน้าตาไม่ดีคุณต้องรักษาความสะอาดอีกเท่านึงไม่งั้นคุณจะถูกมองว่า(โสโครกซึ่งผมก็เป็นอย่างอันนี้)

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: