ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice, Report & Trailer

EA อาจปล่อย DLC ให้ฟรีไถ่โทษเกมอุดม Bug

ข่าวลือแพร่สะพัด EA อาจปล่อย DLC เกม Battlefield 4 ให้เล่นฟรีหลังเจอกระแสมวลมหาประชาชนรุมสับเกมติดปัญหาเพียบ

อย่างที่หลายคนทราบกันดีว่าแทบจะทุกเกมจาก EA มักจะมีปัญหาในช่วงแรกที่ออกวางจำหน่ายและแน่นอนว่า Battlefield 4 ก็เช่นเดียวกัน ผู้เล่นต่างต้องพบปัญหาตัวเกมมากมายจนหลายคนถึงกับต้องบ่นว่าเราเสียเงินเป็นพันเพื่อแลกกับเกมที่ไม่สมบูรณ์อย่างนั้นหรือ ?

ดูเหมือน EA จะทราบถึงผลตอบรับนี้เป็นอย่างดีและได้มีข่าวลือในการเตรียมปล่อย DLC เกม Battlefield 4 ให้เล่นกันฟรีๆเพื่อลดแรงเสียดทานจากมวลมหาประชาชนคนเล่นเกมครับผม แต่เนื่องจากว่ามันเป็นเพียงแค่ข่าวลือเท่านั้นยังไม่มีข้อมูลใดที่บ่งบอกว่าจะเป็น DLC ตัวไหน จะเป็น China Rising ที่ให้เฉพาะคนที่ Pre-Order หรือเปล่า ? หรือจะเป็น Second Assault ที่ทาง DICE ได้ทำการเลื่อนการปล่อย DLC ตัวที่สองออกไปเพื่อแก้ Bug มากมายในเกมก่อน งานนี้ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับว่าจะจริงเท็จแค่ไหน

Credit By

โซนี่ได้เร่งผลิต PS4 เพื่อให้ทันวันจำหน่ายในญี่ปุ่น

หลายคนคงรู้แล้วว่าตอนนี้ PS4 ได้วางจำหน่ายมากกว่า 32 ประเทศทั่วโลกแล้วแต่หนึ่งในประเทศหลักที่ PS4 ยังไม่วางจำหน่ายเครื่อง PS4 คือประเทศบ้านเกิดของโซนี่คือประเทศญี่ปุ่นนั้นเอง ซึ่งจะวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการในวันที่ 22 กุมภาพันธ์ ปีหน้าแม้ว่า PS4 จะวางจำหน่ายในญี่ปุ่นอีกสองเดือนแต่ยอดจอง PS4 ในญี่ปุ่นถือว่าสูงมากๆ วันนี้คุณ Hiroshi Kawano ประธานโซนี่คอมพิวเตอร์ฯ ประเทศญี่ปุ่นได้ออกมาบอกว่า โซนี่ได้เตรียมเร่งการผลิต PS4 เพื่อให้ทันวันวางจำหน่ายของประเทศญี่ปุ่นโดยเฉพาะ อย่างไรก็ตามประเทศอื่นๆที่ได้วางจำหน่าย PS4 แล้วยังขาดตลาดอยู่ โดยตอนนี้ PS4 ขายได้มากกว่า 2.4 ล้านเครื่องแล้ว และโซนี่หวังว่าจะขาย PS4 ให้ได้ 3 ล้านเครื่องภายในปีนี้ และ 5 ล้านเครื่องภายในปลายเดือนมีนาคมปีหน้าครับ

Credit By

เทรลเลอร์แรก Digitmon Stoy: Cyber Sleuth

เทรลเลอร์ล่าสุด Kingdom Hearts HD 2.5 Remix

Square Enix ได้ปล่อยเทรลเลอร์ใหม่ของ Kingdom Hearts HD 2.5 Remix ในงาน Jump Festa มาให้ชมกันแล้ว

Credit By

Ps. รู้สึกว่า SE จะทำ HD หลายซี่รีส์นะ แทนที่จะทำ HD สู้มา Remake เกมเจ๋งๆของตัวเองให้เจ๋งกว่าเดิมน่าจะดีกว่า
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อยากรู้ว่า Bf4 ไทยเงียบไหมครับ กะซื้อช่วงปีใหม่+กับโน้ตบุค

แต่ปกติผมแทบจะเจอกับคนไทย+bf3เล่นไปทางเมกามากกว่า 55บ้าสิ้นดี แต่ตอนนี้อยากลองหาเพื่อนดูบ้าง

ปล.กลุ่มbf4ใน joker นี้ลงไปอยู่หน้า 4 ละแหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackKoMz- อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่า Bf4 ไทยเงียบไหมครับ กะซื้อช่วงปีใหม่+กับโน้ตบุค

แต่ปกติผมแทบจะเจอกับคนไทย+bf3เล่นไปทางเมกามากกว่า 55บ้าสิ้นดี แต่ตอนนี้อยากลองหาเพื่อนดูบ้าง

ปล.กลุ่มbf4ใน joker นี้ลงไปอยู่หน้า 4 ละแหะๆๆ
    คนไทยแทบเซิฟ สิงคโป จีน ฮ่องกง และ ญี่ปุ่น เยอะมากครับ ออสเตเลีย ก็เยอะอยู่เหมือนกัน
    [IMG][/IMG]

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    ถ้าแจก China Rising ผมจะเงิบมากๆ T_T
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    แล้วตอนนี้บัคหมดหรือยังครับ ผมเล่นช่วงแรกๆแล้วเลิกเลย บัคบ่อย หลุดบ่อย

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EviLBlacK03 อ่านกระทู้
    ถ้าแจก China Rising ผมจะเงิบมากๆ T_T
    ผมคิดว่าผมก็คงเงิบเหมือนกัน

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popza01 อ่านกระทู้
    ผมคิดว่าผมก็คงเงิบเหมือนกัน
    ผมว่าไม่ใช่แค่เงิบ หลังหัก 555555

ซื้อ Digital Deluxe กันแน่ๆเลย

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    ปัญหาเล่นแล้วหลุดกับเข้าเซิฟไม่ได้ก็ยังมีอยู่ครับวัน1จะเป็นครั้งสำหรับผมนะ ผมเล่นก็วนอยู่ในเอเชียนี้แหละไปไกลไม่ได้ปิงเยอะเซิฟมันเตะอัตโนมัติ

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 225DCC5F อ่านกระทู้
    ผมว่าไม่ใช่แค่เงิบ หลังหัก 555555

ซื้อ Digital Deluxe กันแน่ๆเลย
    ถ้าแจก China Rising จริงๆมีร้องอ่ะ

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    ถ้าแจก China Rising จริงๆมีร้องอ่ะ
    EA ด้วยอะครับ เป็นไปได้อยู่ = =

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    ซื้อมาดองตอน BlackFriday 800 .-
    ยังไม่ได้เล่นเลย รอแก้บัคเสร็จละเล่นทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ปล่อย DLC ฟรีพร้อมกับบั๊กและปัญหาอีกมากมาย ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    l96a1 scope ยังไม่แก้เลย ซูม 2 ชั้นไม่ได้ -.-

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เจอแบบ นัดเดียวตาย บ๊อย บ่อย อยากร้องไห้กันเลยทีเดียว

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผม พรีเมี่ย เงิบเลย.....

ไม่เป็นไร ยังมี DLC ต่อไปเหลืออยู่....555
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    เปลี่ยนจากการแจกDLCเป็นBattlepack น่าจะโดนโวยน้อยกว่า