ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 21 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8910111220 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ทำไมมันบอกว่า พาส1 รหัสผิดอะครับ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Genesis อ่านกระทู้
    ทำไมมันบอกว่า พาส1 รหัสผิดอะครับ
    ของกี่บิทครับ

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    แต่เข้า Weather ดูสภาพอากาศไม่ได้มันต้องแก้ยังไง เหมือนกันครับ แก้ยังไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ลงได้อัพเดตได้ แต่คำว่า 8.1 pro มันจะหายไป ที่มันหายไปก็เพราะ เจ้า My_WCP_Watermark_Editor นี่แหละ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SWE_Sora อ่านกระทู้
    แต่เข้า Weather ดูสภาพอากาศไม่ได้มันต้องแก้ยังไง เหมือนกันครับ แก้ยังไง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ good11 อ่านกระทู้
    ลงได้อัพเดตได้ แต่คำว่า 8.1 pro มันจะหายไป ที่มันหายไปก็เพราะ เจ้า My_WCP_Watermark_Editor นี่แหละ
    ของผมไม่เคยเจอแบบนี้นะครับเข้าไปดูได้หมด 8.1 pro ก็ยังมีไม่หายแปลกแหะ อัพเดตหลายรอบแล้ว

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    ตัวนี้ใช้งานเป็นยังไงมั่งครับ เสถียรไหม เล่นเกมส์ได้ทุกเกมส์ไหมครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ตัวนี้ใช้งานเป็นยังไงมั่งครับ เสถียรไหม เล่นเกมส์ได้ทุกเกมส์ไหมครับ
    ขอบคุณครับ
    เรื่องเสถียรไม่แน่ใจครับยังใช้ไม่เต็มที่ส่วนเกมๆใหม่ๆไม่น่ามีปัญหานะครับเกมเก่าๆก็ได้บางเกม ลองดู

กล่าวขอบคุณ
    954
    2
    โอ้ มี Activator ตัวใหม่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    954
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potza543 อ่านกระทู้
    ทำไมโน๊ตบุ๊คผมลงแล้ว มันขึ้นแค่ 8.1 ไม่มีคำว่าproอะครับ โหลดตัว64ไป

เพิ่งสังเกตุ มันขึ้น เหมือนกันเลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมกด activate แต่มันไม่ activate ใหัอะครับ รันอินแอดมินแล้วครับ
    แต่มันขึ้นมาว่า windows is in notification mode อะครับ แก้ยังไงเอ่ย

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phanuponchurchan อ่านกระทู้
    ผมกด activate แต่มันไม่ activate ใหัอะครับ รันอินแอดมินแล้วครับ
    แต่มันขึ้นมาว่า windows is in notification mode อะครับ แก้ยังไงเอ่ย

ขอบคุณครับ
    ตอน activate ต้องต่อเน็ตนะครับถึงจะผ่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เสียดาย โน๊ตบุ้ค ผม ลง windows 8.1

แล้วขึ้น pc ran into problem need to restart

system thread exception not handle (atikmdag.sys)

สืบไปสืบมา ได้ความว่า น่าจะเป็นที่

driver ไม่รองรับ 8.1 แถมยัง ไม่มี driver

ใน internet ให้ download อีกด้วย

การ์ดจอผม amd hd7610m

ใครเคยเจอปัญหา แบบผมบ้าง

ใช้ได้ ไม่นานเลย พอ restart

แบบนี้ เข้ากี่ครั้ง ก็เป็นตลอดเลย เสียดายมาก

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wajana อ่านกระทู้
    เสียดาย โน๊ตบุ้ค ผม ลง windows 8.1

แล้วขึ้น pc ran into problem need to restart

system thread exception not handle (atikmdag.sys)

สืบไปสืบมา ได้ความว่า น่าจะเป็นที่

driver ไม่รองรับ 8.1 แถมยัง ไม่มี driver

ใน internet ให้ download อีกด้วย

การ์ดจอผม amd hd7610m

ใครเคยเจอปัญหา แบบผมบ้าง

ใช้ได้ ไม่นานเลย พอ restart

แบบนี้ เข้ากี่ครั้ง ก็เป็นตลอดเลย เสียดายมาก
    http://driverscollection.com/?H=Rade...=Windows%208.1 ตัว 13.12 ของ nb ไม่รู้มายังลงตัว 13.9 ได้ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hyakko : 23rd December 2013 เมื่อ 16:44

กล่าวขอบคุณ
    16
    1
    (มือใหม่ครับ)ขอสรุปเท่าที่ผมอ่านคอมเมนท์จนจบของกระทู้นี้

คือ ลงวินโดวใส่คีย์หรือไม่ใส่ก็ได้(กดข้ามไปเลย) แล้วแอตตี้เวตตามหลังจากลงวินโดว์เสร็จ(แอตตี้เวตตัวใหม่)

เวลาจะแอตตี้เวทต้องเปิดเน็ต หลังจากแอตตี้เวทเสร็จ ก็เป็นว่าจบ อัพเดทวินดดว์ได้ใช่มะ แล้วตัวแอตตี้เวท ใช้ได้ทั้ง 32และ64 bit ใช่ไหมครับ? ใช้ได้นาน ถึงกี่เดือน กี่ปี ครับ

>>>>>>>>>>>>>>> ใครก้ได้ที่เคยใช้ ตอบมาด้วยนะครับ ขอร้องละ <<<<<<<<<<<<<<<<<<

ตอนนี้ผมกำลังโหลดอยู่...

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ และขอขอบคุณเจ้าของกระทูด้วยครับ ที่แบ่งปันสิ่งดีๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kufarcom : 24th December 2013 เมื่อ 22:28

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kufarcom อ่านกระทู้
    (มือใหม่ครับ)ขอสรุปเท่าที่ผมอ่านคอมเมนท์จนจบของกระทู้นี้

คือ ลงวินโดวใส่คีย์หรือไม่ใส่ก็ได้(กดข้ามไปเลย) แล้วแอตตี้เวตตามหลังจากลงวินโดว์เสร็จ(แอตตี้เวตตัวใหม่)

เวลาจะแอตตี้เวทต้องเปิดเน็ต หลังจากแอตตี้เวทเสร็จ ก็เป็นว่าจบ อัพเดทวินดดว์ได้ใช่มะ แล้วตัวแอตตี้เวท ใช้ได้ทั้ง 32และ64 bit ใช่ไหมครับ? ใช้ได้นาน ถึงกี่เดือน กี่ปี ครับ

>>>>>>>>>>>>>>> ใครก้ได้ที่เคยใช้ ตอบมาด้วยนะครับ ขอร้องละ <<<<<<<<<<<<<<<<<<

ตอนนี้ผมกำลังโหลดอยู่...

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ และขอขอบคุณเจ้าของกระทูด้วยครับ ที่แบ่งปันสิ่งดีๆ
    windows ตัวนี้กดข้ามไม่ได้นะครับต้องใส่คีย์เท่านั้น ตัว activate ใช้ได้หมดทั้ง 32 และ 64 ส่วนใช้ได้ถึงเมื่อไหร่ไม่รู้แหะ แต่ที่รู้มันจะมีตัว activate ออกมาใหม่เรื่อยๆนะผมว่า ส่วนการอัพเดต อัพเดตได้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ทำไมมันบอกว่า พาส1 รหัสผิดอะครับ bit 32 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากครับขอรับไปลอง

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topid0237 อ่านกระทู้
    ทำไมมันบอกว่า พาส1 รหัสผิดอะครับ bit 32 ครับ
    สำหรับใครที่โหลดตัว 32 บิทไปให้แก้ พาท 2 เป็น พาท 3 นะครับ มันสลับกันอยู่ แต่ตอนนี้แก้แล้วครับไม่ต้องเปลี่ยน ขออภัยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    1
    ตอนนี้ key ไหนยังใช่ได้อยู่มั้งหรอ คับ ?
    EMGTV.Channal >[Facebook][Youtube][Twitter]
    Exclusive.Multimedia.Gamer

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poky7789 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ key ไหนยังใช่ได้อยู่มั้งหรอ คับ ?
    คีย์ตัวนี้ใช้ไม่ได้แล้วเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    Activator ยังใช้ได้อยู่นะครับ มะกี่ผ่าน

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    1
    ตอนนี้ ลงวินโดว์ได้และคับ Activator ก็ผ่านด้วย อัฟเดทวินโดว์ ได้ปกติคับผม อย่างนี้ต้อง LIKE
    EMGTV.Channal >[Facebook][Youtube][Twitter]
    Exclusive.Multimedia.Gamer

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้ที่ พาส 1 มันขึ้นแบบนี้ หรือไฟล์มันสลับกันอยู่ครับ แต่ผมลบ โหลดใหม่จากหน้าแรกก็เป็นแบบเดิมครับ ( 32 บิต นะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chelsea40 อ่านกระทู้
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้ที่ พาส 1 มันขึ้นแบบนี้ หรือไฟล์มันสลับกันอยู่ครับ แต่ผมลบ โหลดใหม่จากหน้าแรกก็เป็นแบบเดิมครับ ( 32 บิต นะครับ)

ตอนโหลดอย่าเพิ่งเปลี่ยนชื่อพาทครับถ้าเปลี่ยนแล้วก่อนแตกไฟล์ให้ลองเปลี่ยนชื่ออีกทีพาทมันสลับกันเองซึ่งเกิดจากอะไรไม่รู้

Steelseries ™
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ขอคลิปใหม่ได้มั้ยครับ คือว่าคลิปเก่าโดนลบไปทั้ง 2 คลิปเลย ผมกลัวลงเองแล้วเจ๊ง
    Only miss the sun when it starts to snow.