ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 83

[Program] Adobe Photoshop CS6 Extended 32/64bit [Crack]

โปรเเกรมนี้ถูกพัฒนามาเพื่อการออกเเบบรูปภาพ,ตัดต่อรูปภาพ,ออกเเบบรูปภาพ หรือไม่ก็การปรับเเต่งส่วนต่างๆให้เนียนขึ้น

หากท่านใดนำรูปภาพมาไช้ควบคู่กับโปรเเกรมนี้สามารถเพิ่มประสิทธิภาพทำให้รูปภาพของท่านสวยขึ้นในทันทีทันใด
    เเละที่สำคัญคือการออกเบบ ภาพ หรือ เว็บไซต์ สามารถทำได้สบายๆในโปรเกรมนี้เพียงคุณมีทักษะการออกเเบบเเละความคิดสร้างสรรค์
    เเค่นี้คุณก็สามารถทำมันได้เลย !!!

วิธีติดตั้ง

1.Install "Adobe Photoshop CS6 Extended.exe"
    2. After installing, close photoshop extended
    3. Now go in the patch folder
    4. Copy and paste the amtlib.dll in the 32bit folder for 32bit systems or the 64bit folder for 64bit systems in C:\Program Files\ Adobe\Adobe Photoshop CS6 Extended (64 Bit)
    5. Now run photoshop extended and your good to go.

Download Adobe Photoshop CS6 Extended 32/64bit Click

Download Adobe Photoshop CS6 Extended 32/64bit [Crack] Click

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบใจหลายๆเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ลิ้งโหลดได้เร็ว และลิ้งเดียวจบ สุดยอดจริงๆจ้า

Guardian
    กล่าวขอบคุณ
    5,987
    ได้รับคำขอบคุณ: 986
    ขอบคุณมากๆครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ขอบคุณครับ ลงวินโดวใหม่ที ต้องมานั่งหาโหลดใหม่ที ไม่เคยเก็บไว้เลยผม "Orz
    Because I ..... Love you